GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ขอให้ปรับความสามารถของคลุมแรร์เวทย์99 บ้าง

โมจิ

• Jr. Member
  • **
คลุมใบมีดแห่งซาตาน  เปรียบเสมือน  สิงโตที่เป็นเจ้าป่าที่พร้อมสู้
คลุมขนนกสรวงสววรค์  เปรี่ยนเสมือน  ไส้เดือนที่กำลังพรวนดิน

#038 #038

TG.

• "รถนะน้อง ไม่ใช่กะเจี้ยวจะได้ชนแล้วเสียวได้"
  • **
  • ครู ไว ???
คลุมใบมีดแห่งซาตาน  เปรียบเสมือน  สิงโตที่เป็นเจ้าป่าที่พร้อมสู้
คลุมขนนกสรวงสววรค์  เปรี่ยนเสมือน  ไส้เดือนที่กำลังพรวนดิน

#038 #038
woon_yes

ชัชชาติ

• Newbie
  • *

#038 #038
woon_yes
ขุดจนกว่า g#046จะมีคำตอบ

OIshIE

• **
 g#046 เขาลำบากนะให้ปรับคลุมเวท99นิ เด็กของจีเขาเล่นวิอยู่ไง พอเบื่อวิก็เลยอยากเล่น วิ+วอ+พระ = คนทรง จีเขาเลยปรับไม่ค่อยจะได้ซักเท่าไหร่ เดี๋ยวเด็กงอล  woon_555  woon_555  woon_555

Gun_Gun

• Full Member
  • "บทแรกรักกันจะตาย บทสุดท้ายคือน้ำตา"
ดันน แพทหน้าจงปรับบสะะะ แม่เยสส คลุม84 กันหลังเวท+5 คลุมเวท99 กากชิบหาย

-HIGHTECH-

• **
คงยากอะ ดูคลุมหรือของแต่ละชิ้นดิ เอื้อไป

มีคลุมขนนก99นี่แหละ ทุเรศอยู่ชิ้นเดียว แบบว่ากลัวแพ้ มันทำให้กันเวทได้แค่นี้จิงๆ ขอโทษนะ  woon_5555

มันน่าจะทำของแยก แบ่งอาชีพไปเลย ไม่ต้องมาใช้ร่วมกัน

แล้วจะเห็นถึงความสมดุล ขอบอก

ยกตัวอย่างเช่น โล่โหดๆของไฟเตอร์

เวทเอามาใส่ได้ซะงั้น แล้วมันไม่ถึกไม่โหดหรอ

แต่ถ้าแยกมันจะรู้เลย ว่าอันไหนทำมาลำเอียง ว่าจริงมั้ย? 

ปล. สมดุล=เท่ากัน

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป
ในส่วนนี้ คลุมเวทย์ 99 อยู่ในแผนที่จะพัตนา ต่อไปแล้วครับ

l3looD W!LL Tell

• Newbie
  • *
  • No matter how cruel the world is, Life has meaning
อยากรวย ซื้อเก็บเลยครับ

ไม่เทพก็เน่าไปเลยครับ

That people will become truly strong when they have something they really wanna protect.

Gun_Gun

• "บทแรกรักกันจะตาย บทสุดท้ายคือน้ำตา"

thonson

ในส่วนนี้ คลุมเวทย์ 99 อยู่ในแผนที่จะพัตนา ต่อไปแล้วครับ

เห็นพูดแบบนี้มาตั้งแต่ปีที่แล้วไม่ใช่เหรอครับ ไม่ใช่คลุมนี้อย่างเดียวด้วย
พวกท่านพูดรวมทั้งของแรร์ 95 99 ของแต่อาชีพจะปรับให้มันน่าใช้ขึ้น

แต่พวกท่านก็ทำของแรร์มาใส่ตู้หยอดไข่แทน แล้วจะให้ผู้เล่นเชื่อถือได้เหรอครับ
หลอกให้ผู้เล่นรอไปวันๆ แต่จริงๆแล้วคิดแต่เรื่องหาเงิน ไม่เคยรักษาคำพูด woon_sunny

hightech

• Newbie
  • *

เห็นพูดแบบนี้มาตั้งแต่ปีที่แล้วไม่ใช่เหรอครับ ไม่ใช่คลุมนี้อย่างเดียวด้วย
พวกท่านพูดรวมทั้งของแรร์ 95 99 ของแต่อาชีพจะปรับให้มันน่าใช้ขึ้น

แต่พวกท่านก็ทำของแรร์มาใส่ตู้หยอดไข่แทน แล้วจะให้ผู้เล่นเชื่อถือได้เหรอครับ
หลอกให้ผู้เล่นรอไปวันๆ แต่จริงๆแล้วคิดแต่เรื่องหาเงิน ไม่เคยรักษาคำพูด woon_sunny

เห็นว่าจะจัด abt หนิ ถ้าไม่อยากแพ้ ช่วยหยอดตู้นะจ้ะ 5555+

hightech

• Newbie
  • *
อย่างงี้แหละชอบทำออกมาก่อน ชอบให้ด่าก่อน แล้วค่อยแก้ทีหลัง คลุม 99 ประสาอะไร แล้วบอกว่าทดสอบก่อนเอามาลง ???

ดีแต่พูด  g#040