GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อสุราไร้โปร โนบอท จริงหรือไม่ ตรวจสอบคลิปนี้ให้ดี

muutunn000

• Jr. Member
  • **
บอทปลอมเหรอคับ ที่เห็นปลอมเหรอ ก๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

อย่าเสือกได้ปะ i sad

• e.i.s
  • **
ใช้ได้จริงครับ ใครบอกว่าดักพาสหรอครับ ผมใช้โปรแกรมตรวจสอบความผิดปกติ ไม่เห็นจะเจอดักพาสอะไรเลย  g#025 ครับ
การบ้านเยอะชิบ แม่มเอ้ย

อย่าเสือกได้ปะ i sad

• e.i.s
  • **
ลองโหลดเมื่อคืน ของในไอดีนั้นที่ใส่ไปไม่เห็นจะหายเลยครับ  woon_huh
การบ้านเยอะชิบ แม่มเอ้ย

Assassin_jonas

• Newbie
  • *
ขอเตือนไว้ก่อนนะครับใครที่คิดจะริลอง เพราะว่าเห็นได้ชัดเลยว่า ให้ใส่ Id password

แล้วก็ไม่รู้ว่าจะมีโปรแกรมอื่นๆ แฝงมาด้วยหรือเปล่าเช่น โปรแกรมดักข้อมูลในเครื่อง g#017
Thank เพราะว่าย้ายของไปอีกไอดีแว้ว

ค น เ ก่ า ใ น วั น ว า น ™™

• **
  • คนเก่าแก่ ™
ชัดเลยว่า คนชั่วมักจะเห็นช่องทางทำชั่ว

ไม่ว่าเกมใดๆ คนเล่นเกือบทุกคน อยากสบาย ไม่อยากเหนื่อยเล่นเองนานๆ แต่อยากเทพ อยากรวย

และนี่ก็เป็นช่องทางของคนชั่วที่อยากรวย (จากการแฮกของที่คนขี้เกียจ อยากสบาย) โดยใช้เหยื่อ(โปรแกรมบอท โปรต่างๆ) เพื่อตกเหยื่อโง่ๆ ให้กิน (ให้ใส่พาสเวิร์ดแล้วแฮคของ ไอดี และได้ตังไปใช้ฟรีๆ เรื่อยๆ เป็นหมื่นๆบาท โดยโปรแกรมชั่วๆแค่อันเดียว!!)

สุดท้าย เป็นอย่างไรหล่ะ  ไม่ว่าเกมใดๆ ผู้เล่นที่ขี้เกียจเล่นเอง หรือใช้โปรแกรมช่วยเล่น นอกจากจะต้องสูญเสียของ ตัวเล่นตัวนั้น ยังอาจถูกเจ้าของเกมลงโทษได้ เนื่องจากการใช้โปรแกรมช่วยเล่นนี่แหละ (เล่นมาเป็นปีๆ เติมเงินเป็นพันๆ แต่ไปใช้โปรฯ สุกท้ายหายหมด) ไม่ว่าแบน 7 วัน หรือแบนไอดี(ระงับการใช้ถาวร) เหงื่อตกหล่ะสิ !!

แนะนำเลยว่า ประเทศไทยนี้มีคอร์รัปชั่นโกงกินมากมาย และกำลังมีการรณรงค์กันอย่างแพร่หลาย เราคนเล่นหากรักในเกมของคนไทยเกมเดียวในขณะนี้ อย่าสนับสนุนโปรแกรมชั่วๆ (ที่เราก็รู้ว่ามันผิด และอาจถูกลงโทษแบน) เพียงเพราะความขี้เกียจเล่น กด หรือหาเหตุผลต่างๆในการไม่ทำด้วยตนเอง แต่อยากมี อยากได้ แต่ขอจงลงมือทำด้วยตนเอง เพราะมีเสน่ห์ในการเล่นจริงๆ และต่อไปเมื่อเราทำงานกัน เราก็จะได้นำสิ่งที่เราได้ฝึกกัน(ขยันทำด้วยตนเอง) ไปใช้ในการทำงานนะ เพราะไม่เช่นนั้นหากใช้โปรฯมักง่ายกันต่อไป ประเทศไทยคงมีแต่พวกคอร์รัปชั่นโกงกินบ้านเมือง เพราะอยากสบายอีกมาก และไม่หมดคนชั่วสักที  เฮ้อออ......

oh_RaymonDD

• Full Member
อยากเห็นหลักฐานชัด ๆจังเลยอ่ะ ใครใช้มาเอามาลงให้ดูทีดิ !

เรียวครับ[ไอดีนี้ไม่ใช้แล้ว]

• เฮร้ยยยยยยย- -
โดนแฮคครับ มีใส่ไอดีพาส เอากล่องหมวกไว้ในตัว มาอีกวันกล่องหมวกหาย  g#031 g#008
# ดีนะฉลาดให้ไอดีคาเดทเวล1สมัครใหม่  g#022
## บอทใช้ไม่ได้
กระจ่าง  woon_yes
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ

เรียวครับ[ไอดีนี้ไม่ใช้แล้ว]

• เฮร้ยยยยยยย- -
โดนแฮคครับ มีใส่ไอดีพาส เอากล่องหมวกไว้ในตัว มาอีกวันกล่องหมวกหาย  g#031 g#008
# ดีนะฉลาดให้ไอดีคาเดทเวล1สมัครใหม่  g#022
## บอทใช้ไม่ได้
กระจ่าง  woon_yes
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
รับผิดชอบตัวเอง ถ้าอยากลองแล้วโดนแฮ๊กก็คงแจ้งแฮ๊คไม่ได้ล่ะทีนี้
บอทคงอยู่ช่วงพัฒนาให้ใช้งานได้จริง คนเรียนเขียนโปรแกรมมาก็สามารถพอทำได้
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

ปลาทูนึ่ง

• **
บอทใช้งานได้จริงก็จริงครับแต่กับ 500 ที่เสียไปคิดว่าคุ้มไหมละ

ป่ะ'นอนนนนนน

• ง่วงอ่ะ ไปนอนกัน
  • กำลังปรับปรุง
โปรดระวัง !! บางครั้ง โปรอาจทำให้คอมเจ๊งได้

เคยลองมาแล้ว  woon_555

ทดลองใช้แล้วครับได้ผลจริงๆ อันตรายจริงๆด้วย

เพราะภาษาที่ใช้เขียนโปรแกรมนี้ คือภาษา ที่ใช้เขียนเกมนี้เลยครับ

แบบนี้ก็แย่ละสิ