GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ขอเชิญพบกับ จีเอ็มดับดับเบิ้ล หน้าใหม่ไฟแรง!!!

หญิง

• Full Member
พจมาน เมื่อเข้ามาอยู่บ้านทรายทองแล้ว
มาให้หญิงเล็กโขกสับซะดีๆ... g#009
          ที่จริงอาชีพชาร์ปก็เห็นใจกับความสามารถของเกราะที่ได้มาเหมือนกันนะ ก็เคยเล่นอาชีพนี้เหมือนกันแต่เล่นเพื้ออยากรู้ค่ะว่าเป็นยังไงบ้าง ก็เท่าที่เจอคนเข้ามาเล่นเกมล์นี้ใหม่ๆและเท่าที่เจอมาเขาถามว่าเล่นอาชีพใหนดี ก็ได้แนะนำว่ายังไม่จุพึ่งเล่นให้เล่นอาชีพชาร์ปนี้ก่อน ก็เวลง่ายแต่ในการต่อสู้แล้วชาร์ปมีไอเทมแรร์ที่รองรับแย่กว่าเบลดมาก คือถ้าจะเก่งได้จริงๆต้องมีเกราะ95ธนู99กับ94เท่านั้น ส่วนที่พอไปวัดไปวาได้ก็เซ็ตเหยี่ยว ก็ยอมรับนะว่าแรงจริงและก็คุ้มกว่าที่จะต้องไปหาเกราะและธนูระดับ90ลง และยังมีอีกเรื่องหนึ่งคือพี่น่าจะลองถามเหมือนกันพวกไอเทมแรร์ที่มาสนับสนุนอาชีพชาร์ปนี้คืออะไร ก็ไม่เห็นว่าเกราะจะเพื่มแม่นยำหรืออัตตราโป๊ะแช๊ะนะ และส่วนจะฝานการทดสอบหรือไม่เราค่อยมาดูกัน จะจิกจนต้องล๊อกกระทู้หรือยกหนี  #038 #038

ดุกับผมจังเลย  g#002 เด๋วผมจะปรึกษากับรุ่นพี่แล้วมาแถลงให้ได้รับทราบกันนะงับ  g#001
          ก็ไม่ถึงกับขนาดกับว่าดุหรือโหดร้ายกับจีเอ็มอะไรหลอกนะ ก็แค่อยากขอแสดงความคิดเห็นดูค่ะ ก็อย่างที่ว่าไอเทมแรร์แต่ละอาชีพจะหาความเท่าเทียมกันนั้นหามีไม่ ถ้าจะไม่พูดถึงอาชีพใดอาชีพหนึ่งจะลองมาพูดถึงระหว่างอาชีพที่โจมตีทางกายภาพกับอาชีพที่โจมตีทางเวทดู สังเกตุบ้างมะว่าทำใมสายกายภาพหลายอาชีพไม่มีไอเทมแรร์บางอย่างที่จะมาป้องกันการโจมตีทางสายเวทบ้าง แต่สายเวทนี่ยังมีไอเทมพวกนี้รองรับอยู่มากมายนะ แต่สายกายภาพบางอาชีพก็มีสีชุดที่ช่วยป้องกันจากการโจมตีทางสายเวทอยู่นะ แต่ระดับป้องกันก็งั้นๆ ก็อยากจะลองถามความคิดเห็นดูว่ารู้สึกแปลกใจในส่วนตรงนี้บ้างหรือเปล่า  g#006 g#006

ดับเบิ้ล

ไงดับเบิ้ล ได้ข่าวว่าช่วงนี้ฮอตหรอ g#009

g#001 Hot จริงอะไรจริง นั้งแทบไม่ติดเลยครับรุ่นพี่ทามะ  g#002

golfthaivi

• บุคคลทั่วไป
ไงดับเบิ้ล ได้ข่าวว่าช่วงนี้ฮอตหรอ g#009

ฮอตจนช้าน ร่วงชาร์ตแล้ว จีทามะ ฮ่า ฮ่า ฮ่า      g#009

ตอนนี้ ทาง กระผมก็มิได้หายไปใหนนะขอรับเพื่อนๆ เพียงแค่ตอนนี้ได้ทำการดูแลเกมใหม่ควบด้วย คือ เกม ๔๐๐ นั่นเอง
ซึ่งตอนนี้เปิดทดสอบเทสกันอยู่ ถ้าเพื่อนๆชาวอสุราว่างรองแวะไปเทสกันดูนะขอรับ   :  https://blog.gameindy.com/blog/category/๔๐๐

ขอตัวนะขอรับ มีความสุขมากๆนะขอรับเพื่อนๆชาวอสุราที่น่าร๊ากกกกทุกคน  บะบาย       g#017 g#017

ruzifer_02

• Newbie
  • *
  • รักคนแก่ มันหนักหัวใคร -*-
    • Hathai Meecha
อ่าาาา มาแล้ว กระสอบทรายอันใหม่   woon_555 woon_555 woon_555

ขออวยพรให้จีมีความอดทนสำหรับทุกสภาวะความกดดันให้ไหว และอยู่ให้พวกเราถลุง  เอ๊ย  อยู่ดูแลพวกเราไปนานๆนะคะ   g#009 g#009 g#009ฃ

g#031 g#031  g#031

golfthaivi

อ่าาาา มาแล้ว กระสอบทรายอันใหม่   woon_555 woon_555 woon_555

ขออวยพรให้จีมีความอดทนสำหรับทุกสภาวะความกดดันให้ไหว และอยู่ให้พวกเราถลุง  เอ๊ย  อยู่ดูแลพวกเราไปนานๆนะคะ   g#009 g#009 g#009ฃ

รับแรงกระแทก เศร้า T_T g#002

❤สาeaมLLห่Jความรัn❤

• SCG

อ้าวสกอฟิลยังมีชีวิตอยู่แฮะ  55555  g#037

ปล.ล้อเล่นๆ  g#004

♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥
εїзεїзεїзεїзεїзεїзεїзεїз

Vi vi

• เกมส์ไทย...อยู่ในสายเลือด

อ้าวสกอฟิลยังมีชีวิตอยู่แฮะ  55555  g#037

g#037 g#037

Vi vi

• เกมส์ไทย...อยู่ในสายเลือด
หน้าด่านอสุราคนใหม่ชื่อดับเบิ้ล = หน้าด่านมี2ชั้น  g#034
จะเอาอยู่หรา 2 ชั้นอ่า...ต้องรอดูกัน  #038

สู้ๆ นะคับ  g#046ดับเบิ้ล  g#031

-lMooN-RiiDel2_z.l-

• Jr. Member
  • **
  • บุรุษใด ไม่มีAVในหัวใจ บุรุษนั้นใซ้ ไร้ความเป็นชายในตัวตน
คุณสมบัติจีเอมเกมนี้ไม่มีไรมากแค่รับมือกับความกดดันได้ดีเป็นพอ g#009

golfthaivi

ตอนนี้ ทาง กระผมก็มิได้หายไปใหนนะขอรับเพื่อนๆ เพียงแค่ตอนนี้ได้ทำการดูแลเกมใหม่ควบด้วย คือ เกม ๔๐๐ นั่นเอง
ซึ่งตอนนี้เปิดทดสอบเทสกันอยู่ ถ้าเพื่อนๆชาวอสุราว่างรองแวะไปเทสกันดูนะขอรับ   :  https://blog.gameindy.com/blog/category/๔๐๐

ตามนี้นะขอรับ ^^

golfthaivi

คุณสมบัติจีเอมเกมนี้ไม่มีไรมากแค่รับมือกับความกดดันได้ดีเป็นพอ g#009

ที่จริงไม่ได้มีแค่น้าน น้า ถ้ามีแค่นั้นนะ กระผมว่า พนักงานล้น บริษัท แน่นอน hahahahaha     g#004 g#004

TAMA

• Sr. Member
ที่จริงไม่ได้มีแค่น้าน น้า ถ้ามีแค่นั้นนะ กระผมว่า พนักงานล้น บริษัท แน่นอน hahahahaha     g#004 g#004
เข้าใจป่ะ เข้าใจป่ะ เข้าใจป่ะ เข้าใจป่ะ เข้าใจป่ะ

golfthaivi

เข้าใจป่ะ เข้าใจป่ะ เข้าใจป่ะ เข้าใจป่ะ เข้าใจป่ะ

จีทามะ   นายจะท้าไขว้กับกระผมหรือขอรับ เจอได้แต่ไม่เจอหน้า สน. นะ เข้าใจป่ะ เข้าใจป่ะ   ฮ่าฮ่าฮ่าฮ่า       g#024