GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ตอนนี้หมวกบอส ปรับให้ตกยาก คิดยังไงกันครับ

หญิง

• Full Member
ขอชี้แจงเป็นข้อๆ ดังนี้ครับ

1. สาเหตุที่ตอนแรกดรอปง่าย แล้วปรับให้ดรอปยากขึ้นทำไม
    - เพราะครั้งแรกที่ลงไปมันผิดครับ เราจึงแก้ไขให้ถูกต้อง จากระดับ Rare 7 ขึ้นมาเป็น Rare 8 ซึ่งต้องขออภัยที่ทำให้ผู้เล่นรู้สึกแย่กับเหตุการนี้ด้วยครับ

2. อนาคตจะเพิ่มความสามารถให้หมวกบอสหรือไม่
    - เรามีโครงการที่จะให้หมวกบอสพวกนี้มีความสามารถครับ ส่วนการจะที่จะเพิ่มความสามารถให้มันนั้นไม่ง่ายแน่นอน ส่วนขั้นตอนวิธีการเรา(ทีมงาน)ยังไม่สรุปกันครับว่าจะให้มาจากช่องทางใด

สุดท้ายนี้ผมขอขอบคุณเพื่อนๆ ทุกท่านที่ติดตามเกมของเรา และยังมีคำติชมมาให้เราเสมอๆครับ ผมเชื่อว่าหากไม่มีความรักความผูกพันให้กับอสุรา ก็คงไม่มีคำเหล่านี้แน่นอน คงจะปล่อยผ่านจะเป็นยังไงก็ช่างมันไปไม่มาแสดงความคิดเห็นแบบนี้อย่างแน่นอนครับ ขอบคุณครับ

g#031 g#031 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046

เดี๋ยวนี้มาเป็นหัวคะแนน GM ละเหรอท่าน  g#004
               คนนี้ถึงจะมีลูกเล่นลีลาและสเต๊ปที่แตกต่างไปจากท่านโคลาซุปเปอร์โนว่า แต่ยังมีสิ่งที่คล้ายๆกันก็คือ กระชากวัยทั้งคู่
               g#022 g#022

❤สาeaมLLห่Jความรัn❤

• SCG
เอาคนแก่คนมีอายุมาเป็นจีเอ็มก็งี้แหละ    g#004

♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥
εїзεїзεїзεїзεїзεїзεїзεїз

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม

หมูอ้วน

• Newbie
  • *
 g#006 g#006 จะดรอปง่ายดรอปยากเราก็ไม่มีใส่กะเขาอยู่ดี..นู๋จน..ใครมีหลายใบขอบริจากไห้นู๋สะใบจิคร๊า  g#006 g#006

The.

• The
ดีละคับแมร่งเสือกดราม่าว่าตกง่ายจีเลยปรับ
คนที่บอกว่าดรอปง่ายอยากจะปรับยากกว่านี้เพราะ
1.กลัวราคาหมวกตก
2.ไม่อยากให้คนกากไม่มีโอกาศได้หมวกต้องเก็บเงินซื้อเอา

ผมก็กากคนนึงตอนแรกก็มีอยุ5ใบตอนยังไม่ปรับแต่ตอนนี้ไม่ดรอปเลยดรอปแต่เบียมกับตราสัญลักษณ์มนุษย์

woon_5555 woon_5555 woon_5555

♂ออกศึกรบ..จบศึกรัก♀

• <<~@"รักกันใว้เถิด"@~>>
g#006 g#006 จะดรอปง่ายดรอปยากเราก็ไม่มีใส่กะเขาอยู่ดี..นู๋จน..ใครมีหลายใบขอบริจากไห้นู๋สะใบจิคร๊า  g#006 g#006
woon_love
                      เล่นอยู่เซริฟไหนจ๊ะ...
                              g#019

ี-๖ธิดาอสูร๙-

• ฉันคือผู้หญิงนะ
  • Jr. Member
  • **
  • ฉันคือผู้หญิงนะ
เซ็ง เรื่องจบซะล่ะ g#014 g#014
"บางทีการให้เหตุผลไป คนไม่ดีก็มักจะคิดว่าเราแถเสมอ จนเราเผลอทำเรื่องไม่ดีไปซะงั้นล่ะ แต่ก็ให้คิดว่าคนไม่ดีก็คือคนไม่ดีนั้นล่ะ ไปยุ่งด้วยก็มีแต่สิ่งไม่ดีที่ติดมา"

rockkey19

มันเป็นไอเทมแฟชั่นนิครับ ก็ปรับให้มันดรอปเหมือนพวกดรอปมาโรกะได้

แล้วไอพวกที่ขอให้ปรับนะ ชี้หน้าเลย
ไปเล่นอสุราต่อละ

จบ//me โดนไล่ฆ่า

ทุกคนในกระทู้:มาโพสหาซิทแตกหรอ

rockkey19

จะว่าไปเหอะ ของสวยๆน่าจะอำนวยความสะดวกหน่อยนะไม่ใช่ว่า เล่นเซิฟอวตารมีคูณดรอป99999999999999%ไรงี้อ่ะมันดรอปง่ายทุกคนทำสงคราม"หมวกกรูๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ""หมวก[ข้าน้อย]เว้ย""[ข้าน้อย]เทพกว่า[ท่านที่เคารพ][ข้าน้อย]ต้องได้"และแล้วมันก็ลามไปถึงหยาบ จับเข้าได้โซลไปหาแลกบิลล่าอีก- - ซื้อหมวกบอสเอาไปเพิ่มราคา ดีไม่ดีเอาไปอวดโห เพื่อนก็แฮกขโมยไปขายได้กำไรโอ้วเยสเค้ อะไรกันนักกันหนา ให้มันมีอย่างทั่วถึงหน่อยครับให้มันเหมือนกับเศษวุ้นที่ทุกคนมีได้สรุปได้ดังนี้

ดรอปยาก->ใครเทพดรอปง่ายมีีเทรชอย่างเดียวเจอPKยิงกันดับ->ดรอปไม่ได้โวยวาย->กลับมาเฝ้าเปิดทั้งคืน->เสียค่าไฟ->ตื่นมาตัวเองตายหาชื่อแล้วโพสด่า กระซิบด่า->นำไปลงบอร์ดให้มันเป็นใบ้->พอมันพูดไม่ได้มันก็โมโหโพสด่า->ใบ้ทั้งกระทู้และเกมส์->ไม่สามารถหาเหตุผลว่าเขาผิดอย่างไร->แก้แค้นมันพยายามเข้าตัวมันแล้วเอาของทั้งหมดและลบตัวเทพๆทิ้ง->มันโกรธมาลงบอร์ด->ทีมงานจับได้แบนถาวร->มันได้เติมโซลไรงี้เพราะถูกแฮกและแจ้งได้ก็หาซื้อของขายไป->มีเงินเยอะเอาเงินไปอุดปากพวกจะล่าซะ->ไม่สามารถอุดไ้ด้จึงไปหาซื้อ->ไม่มีขายต้องเริ่มวงจรแรกอีกต่อไปเรื่อยๆ

ดรอปง่าย แย่งและแย่งแค่นี้ใครดีใครได้แค่นั้นเอง จบ g#017 g#017