GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อยากไห้ทีมงาน GMมาอ่าน ละทำหน้าที่ด้วย

โอ้เย้

• เฮ้อยเรื่องัมันเศร้า
  • Newbie
  • *
    • เฮ้ย เรื่องมันเศร้า
นี้ไง ครับ  จากบอดนี้
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=24356.0
อ่านกันแต่ หน้า 1เลย นัครีบ จนถึงหน้า 3 ว่าผม ไป ด่า ว่า อะไรคุณก่อน หรือป่าว แล้ว นี้คือ
 โพสแลกที่ คุน ด่าผม   
สะสมๆๆๆ>>>เจอเป้าหมายตู้ม>>>สะสมๆๆๆ>>>ก้าวพิรบๆๆๆ/หาเพื่อน>>>เข้าวุ้น>>>....ตู้ม....   woon_5555 woon_5555 woon_5555

เอ้าง่วงนอนซะแระ กว่าจะตีมันตาย หรอยเก่งจริงๆ 2 ตัวนี้ ตัวละครใครก็ม่ายรู้  woon_555 woon_555 woon_555

/ง่วงนอนจุงเบย นอนต่อดีก่าน้าาา  g#018 g#018 g#018

กดไลค์ สะ แสน ครั้ง ครงไม่พอสำหรับ รูปพวกนี้ ขอบคุณมากเลยครับ โดยเฉพาะ รูปที่2 นับจากล่าง ถูกใจมาก ฮ่า ๆ g#008 g#008

มึงนี่หน้าหมาจริงๆนะไอ้งอแง มึงเห็นรูปแบบนี้มึงยังจะสันดานไปด่าเค้าว่าต่อยแล้ววาปอีกเหรอไง กูอยากจะถุยดังๆแต่เปลืองน้ำลายว่ะสัส
กูว่ามึงหัดเจียมเนื้อเจียมตัวแล้วยอมรับอะไรบ้าง ไอ้อ้วนมันตั้งกระืทู้เพื่อมาบอกจุดดีจุดเด่น ไม่ใช่ให้พวกมึงๆืที่เป็นอริกันมาดราม่า มาเห่า
แยกแยะบ้าง ดูไอ้ฟรังดิ กิลมันก็อริกะไอ้อ้วน แต่้มันยังเปิดใจยอมรับความเห็นไอ้อ้วนเลย ไอ้ฟรังเด็กกว่้ามึงแต่กูว่าแค่เม็ดอัณฑะของไอ้ฟรัง
กูมีตรรกะและความคิดมากกว่าสมองมึงล่ะว่ะ มึงที่ทำให้กูโกรธจนควยสั่นอีกละห่าเอ้ย

หลักฐานแค่นี้ พอ หรือยังครับ  ทั้งที่ ผมพูดถึง ลุงอ้วน เพียงผู้เดียว ในบอดนี้ ไม่มีผู้ใดเกี่ยวข้อง แล้ว คุณมา ด่าผม ก่อน เพื่อ ?
ทั้งที่ คุณ มิได้มีส่วนเกี่ยวข้องอะไรกับ บอดร์ดนี้ เลยแม้แต่น้อย แล้ว คุณมาด่าผมก่อนเพื่อ ??
ผม พูดถึงลุงอ้วน ทั้งนั้น แล้ว ผมไป พูดถึงคุณก่อนตอน ไหน /?
 ท้ามี มันสมอง ก็ ควร พิจารณา ไม่ไช่กวน คนอืน ไปวัน ๆ ว่างมาก  g#004 g#004 g#004

มันเป็นใครอ่ะ ต่อมลูกหมากเดอะซีรีย์ ละมันเกี่ยวอะไรกะผมอ่า ผมชื่อต่อมลูกหมากเนเวอร์ดายอ่ะ
แต่เห็นด้วยกะต่อมลูกหมากเดอะซีรีย์นะ แมร่งโคตรหล่อ ก๊ากกกกกกกกกกกกกกกก

งั้นคุณก็ผิด กฎ ข้อ1. ห้ามผู้เล่นตั้ง ID, ภาพลายเซ็น, รูปภาพ เป็นรูปหรือข้อความที่มีความหมายในการอ้างอิง และ/หรือ แอบอ้างถึงบุคคลอื่น หรือมีความหมายส่อเจตนา ลบหลู่หรือพาดพิงถึงสถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ ชื่อข้อความที่เกี่ยวข้องกับกลุ่มการเมือง ศาสนา หน่วยงานของรัฐบาล ชื่อข้อความที่เกี่ยวข้องกับ ผู้ดูแลระบบ เช่น GM, PGM, Game Master, Webmaster, admin, root รวมถึงเจ้าหน้าที่ของบริษัทฯ

โอ้เย้

• Newbie
  • *
หลักฐานแค่นี้ พอ หรือยังครับ  ทั้งที่ ผมพูดถึง ลุงอ้วน เพียงผู้เดียว ในบอดนี้ ไม่มีผู้ใดเกี่ยวข้อง แล้ว คุณมา ด่าผม ก่อน เพื่อ ?
ทั้งที่ คุณ มิได้มีส่วนเกี่ยวข้องอะไรกับ บอดร์ดนี้ เลยแม้แต่น้อย แล้ว คุณมาด่าผมก่อนเพื่อ ??
ผม พูดถึงลุงอ้วน ทั้งนั้น แล้ว ผมไป พูดถึงคุณก่อนตอน ไหน /?
 ท้ามี มันสมอง ก็ ควร พิจารณา ไม่ไช่กวน คนอืน ไปวัน ๆ ว่างมาก   
แล้วทำไมไม่ตอบ ผม ?? g#004 g#004

พอดีนั่งปั่นกระดอแล้วมันว่าง อ่อ นี่บอร์ดสาธารณะนะไอ้หนู เอ็นสองสลึงขาดรึยังนั่น
บอร์ดสาธารณะใครจะออกความเห็นไงก็ออกไง หนูพูดถึงไอ้อ้วน กระพ้มก็พูดถึงหนูน้อยไง
แบบว่ากระพ้มเกลี๊ยด เกลียดไอ้พวกแพ้แล้วไม่ยอมไง๊ กร๊ากกกกกกกกกกกก
อ่อ อ้างกฏข้อ 1 ทำไมอ่ะ ต่อมลูกหมากนี่ชื่อใครเหรอ พอดีเห็นว่าชอบอ่ะ
ถ้าหนูจะอ้างแบบนี้แล้ว ในบอร์ดกิลหนูก็มีคนใช้ชื่องอแงไม่ใช่เหรอจ้ะ งั้นเลือกเอาใครจะโดนแบนล่ะ กร๊ากกกกกกก
กระจอกฉิบเป๋ง ปั่นกระดอดีก่าเสียเวลาวุ้ย

โอ้เย้

• Newbie
  • *
พอดีนั่งปั่นกระดอแล้วมันว่าง อ่อ นี่บอร์ดสาธารณะนะไอ้หนู เอ็นสองสลึงขาดรึยังนั่น
บอร์ดสาธารณะใครจะออกความเห็นไงก็ออกไง หนูพูดถึงไอ้อ้วน กระพ้มก็พูดถึงหนูน้อยไง
แบบว่ากระพ้มเกลี๊ยด เกลียดไอ้พวกแพ้แล้วไม่ยอมไง๊ กร๊ากกกกกกกกกกกก
อ่อ อ้างกฏข้อ 1 ทำไมอ่ะ ต่อมลูกหมากนี่ชื่อใครเหรอ พอดีเห็นว่าชอบอ่ะ
ถ้าหนูจะอ้างแบบนี้แล้ว ในบอร์ดกิลหนูก็มีคนใช้ชื่องอแงไม่ใช่เหรอจ้ะ งั้นเลือกเอาใครจะโดนแบนล่ะ กร๊ากกกกกกก
กระจอกฉิบเป๋ง ปั่นกระดอดีก่าเสียเวลาวุ้ย

^^ แบบนี้แถวบ้านเรียก .. 
พอละ เถียงคุณไปก้ไม่ชนะ ท้าว่าง ๆ ก็เจอผมได้น่ะครับ PK ซิบมาเลยครับ ท้าข่องใจอยากจะ 1-1   ILoveYou_ ^^

กร๊ากกกกกกกกกกกกกก เมื่อวานนัดแล้วไม่เห็นกะเจอ เก่งเหมือนปากอ่ะป่าว
มาทั้งกิลเลยนะ บารากุ อ่ะ เด๋วจะดูดให้หมด กร๊ากกกกกกกกกกกกก

โอ้เย้

• Newbie
  • *
ไหน ละ = = ผมก้บอกไห้ซิบมา ไม่เห้นจะ ซิบมาเลย  g#013 g#013
รอในแบทก้ ไม่มีมา

นั่งรอในแบทเนี่ยเห้ย มาให้หมดกิลเลยนะ นั่งใต้้ต้นไม้เนี่ย ฟวย

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
แค่เรื่องแบนบอร์ด โดนไปก็ใช้ไอดีอื่นมาตอบได้อยู่ดีนั่นแหละ จะเอาไรมากมาย

โอ้เย้

• Newbie
  • *

โอ้เย้

• Newbie
  • *

โอ้เย้

• Newbie
  • *
บอกรอ บน อ่านไม่ออกเหรอ เอาชื่อมาสิ  คุนชื่ออะไร ??  g#015 g#015
เซฟ PK น่ะครับ ไม่ไช่ สวรรร ฮ่า ๆ