GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อาชีพ เจ้าสังเวียน โกงไปหรือป่าว ?

ผมก็ว่าไม่โกงน่ะเพราะผมก็เล่นจ้าวเหมือนกันน่ะฝันไม่อยูฒที่ของหรือสกิลหรอกน่ะธรับอยู่ที่ใครไวก็ได่ไปครับอย่าเครียดกันครับเจอได้วุ้นหนังสือ Tam_2542

จะขุดมาทำไมอ่ะ ไอ้เจ้าของกระทู้มันอายจนมุดจิมิหมาไปเรียบร้อยแล้ววววววววว กร๊ากกกกกกกกกกก

... เอา ตัวคุณมา ลองกะผมก็ได้นะ ครับ ไอต่อมลูกหมาก  วิ Inlove  คุนอ่ะ ที่อยุ่ไซโค  หรือออกแล้ว ก็ตาม อย่าดีแต่ปากเลย
 มีปัญหา ทางจิตมากหรือป่าว ด่าคนอืนเขาไปทั่ว   ว่างๆไปหาหมอมั้งนะ  อย่า ระรานคนอืนไห้มาก  มันส่อถึง ตะกรู ซาม ๆ

หัดพิมพ์ภาษาไทยให้ถูกก่อนนะไอ้หนู กร๊ากกกกกกกกกกกก

ท้าไปทั่ว ถุ้ย

มันดีแต่เห่าไง กรั่กๆๆๆ เจอขุนศึกเวล 41 ฆ่า กากโคตร กร๊ากกกกกกกกกกก

ED

• Newbie
  • *

rockkey19

• Full Member
เจอวิยิงใส่ยังไม่ตาย ตีวิทีนึงวิเกือบตาย woon_angry

K'TIPFE

• ณ สวรรค์ชั้น 7
  • Newbie
  • *
เจอวิยิงใส่ยังไม่ตาย ตีวิทีนึงวิเกือบตาย woon_angry

เห็นด้วย เจ้าไม่จุอีกตังหาก ฮืออออออTT เงิบ

rockkey19

เห็นด้วย เจ้าไม่จุอีกตังหาก ฮืออออออTT เงิบ

แต่มันเจอผู้สื่อตายแน่ ติดชีวิตหลังความตาย มาตีเวทหมดมาดิ เจอหน่อยผีหลอกสลับกันเลยมาใครจะรอด เลือดน้อยปุ๊บคลื่นจิตทีเดียวดับครับ ไม่ไหวหรอกเมิง  #038 #038 #038

~SaKuRaKoo~

• Asura FreeDom
  • Sr. Member
  • MNB NB NB
จ้าวกากจะตาย เล่นโง่เองป่าว แพ้มา
g#019 ระหว่างรอจ้าว สะสมหมัด เราก้อผ่า 3ไปแล้วอะ  woon_5555 woon_5555 จ้าวไม่รอด

rockkey19

จ้าวกากจะตาย เล่นโง่เองป่าว แพ้มา
g#019 ระหว่างรอจ้าว สะสมหมัด เราก้อผ่า 3ไปแล้วอะ  woon_5555 woon_5555 จ้าวไม่รอด

มันไม่รอดแล้วล่ะ แค่ผมตอแหลมันนิดหน่อยมันก็เจอชุดใหญ่ใส่ไม่ยั้งนอนดิ้นละ  g#003

~SaKuRaKoo~

• Asura FreeDom
  • Sr. Member
  • MNB NB NB

มันไม่รอดแล้วล่ะ แค่ผมตอแหลมันนิดหน่อยมันก็เจอชุดใหญ่ใส่ไม่ยั้งนอนดิ้นละ  g#003
g#031 g#031 สุดเจ๋ง

rockkey19

g#031 g#031 สุดเจ๋ง

แหงล่ะ แค่ตอแหลไปคำยาวๆ ที่ีน้มันก็ตอบกลับยาวๆ ตอนมันพิมพ์ก็ใส่แล้วครับ กลยุทธตอแหล  woon_555