GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ปรับซี 3 เทรด้วยเหตุผลสมควรนะแต่สิ่งที่ชดเชยละอย่าทำเฉยสิ

hangtep

• Jr. Member
  • **
 #038 #038 #038
ยารีอาชีพขวดละ 700+   ใช้ 2 ขวด 
เทรเซอร์รีอาชีพ 10 คน ก็ 14000 บาท+ แล้ว 

ลดราคามั่งก็ได้ คนจะใช้มีมากกว่า10แน่นอน   g#041
       ช่วงนี้ ย ยุ่น ก็ไม่มีกล่องมาให้เปิดเล่นกันด้วยละซิ  woon_555
ก็ว่าเล่นเกมรู้สึกเหมือนขาดอะไรไป ขาดกล่องย.ยุ่นนี่เอง
มันปวดหัวนะเนี้ย......

จัดเต็ม

• Full Member
ผมเองก็มีเทรจุ6ครับเจ็บปวดมากถ้าไม่มีรีอาชีพฟรีแจกผมก้คงบายล่ะ g#023

anon2529

• Newbie
  • *
ให้ยารีอาชีพเทรคนละ1ขวด g#046 woon_loveโดยห้ามแลกเปลี่ยนใว้ใช้อย่างเดว

-.Virgo_Shaka.-

• **
  • "คนรัก...สันโดษ"
แต่ถ้าได้ยารีชีพมาแล้ว แต่คนที่เล่นเทร ดันมีใจรักในอาชีพเทรอย่างผมไม่ยอมเปลี่ยน เล่นอาชีพเดิม ยารีชีพก็ใส่คลังไว้เฉยๆสิน่ะ

ปล.เทรจะกากแค่ไหน ก็จะเล่นต่อไป g#032 g#032 g#032

marioyoyo1

• Newbie
  • *
รู้ไว้ด้วยครับทีมงาน ผมคนนึงจะเลิก

เทรอยู่ของเทรดีๆ แล้วทีนี้เทรล่าบอสจะเอาไรกินกัน ก้อคงมีทางเดียวต้อเงลิกเล่นเกมไป

ผมจะรอดูห่างๆว่าจะปรับตัวอะไรอีก  woon_o_o

oatcha

รู้ไว้ด้วยครับทีมงาน ผมคนนึงจะเลิก

เทรอยู่ของเทรดีๆ แล้วทีนี้เทรล่าบอสจะเอาไรกินกัน ก้อคงมีทางเดียวต้อเงลิกเล่นเกมไป

ผมจะรอดูห่างๆว่าจะปรับตัวอะไรอีก  woon_o_o
    เลิกเล่นเทร ไปเล่นแอสแทนชิมิ  g#034 g#034

Asahi

• **
  • White Hole
c3เทรหยุดเวลาอะน่าจะเหมือนเดิมกับม้อนหรือบอส

ส่วนเวลาลงแบทc3เทรปรับไปก้ได้ โอเคอยุ่

~๐ Ryan ๐~

c3เทรหยุดเวลาอะน่าจะเหมือนเดิมกับม้อนหรือบอส

ส่วนเวลาลงแบทc3เทรปรับไปก้ได้ โอเคอยุ่
นั่นแหละ ที่อยากให้เป็น แต่เขาอ้างเหตุผลสังคมล่าบอสอะไรไม่รู้  g#015

oatcha

เรื่องตีบอสกัน ถ้าจะให้เป็นสังคมล่าบอส ก็น่าจะให้แต่ละปาตี้ต้องมี5อาชีพขึ้นไปถึงจะตีบอสได้ว่ามะ ส่วนเรื่องที่ต้องตีบอสยากขึ้นก็น่าจะมาจากใครไม่รู้นะไปเสนอเลือดบอสกันเข้า แต่ทีมงานไม่ได้ปรับบอส แต่ปรับคนไปตี งานเข้าเลยมะ  #038 #038

จัดเต็ม

ปรับให้ทุกอาชีพเรียนc3ของอาชีพอื่นได้ดีกว่าม่ะจะได้เท่าเทียมกันจริง g#024