GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

กิจกรรม : อสุราลิมปิค ฝ่าภารกิจ พิชิตฝัน

_KesuHime_

• Jr. Member
  • **
  • โก๊ะวันล่ะนิด จิตแจ่มใส
พวกคนเล่นเก่าๆรวยๆเอาไปกินอยู่ดี
แค่โอนของ โอนยา เข้าตัวใหม่
ยิ่งกิลมีบ้าน เอาเข้ากิล ลงดูดดัน
ไม่กี่วันก็จบ  g#018 g#018

KOWFANg. M$

• Full Member
  • ♥ คุณพระ คุณเทร คุณแคส
ถ้าเกิดว่าตัวละครที่สร้างในวันที่กำหนด
แต่นำไปเวลนำไปก่อนแล้ว พอถึงวันทำภารกิจก็นำจุเลย
จะถูกตัดสิทไหมถามไว้ก่อน เพื่อนมีกรณีนี้เกิด
g#012

ให้มันเป็นความทรงจำ

OatbasterZ

• Newbie
  • *
ถ้าเกิดว่าตัวละครที่สร้างในวันที่กำหนด
แต่นำไปเวลนำไปก่อนแล้ว พอถึงวันทำภารกิจก็นำจุเลย
จะถูกตัดสิทไหมถามไว้ก่อน เพื่อนมีกรณีนี้เกิด
g#012

โกงอ่ะสิ เขาให้ทำวันที่ 20
แต่เอาจริง ๆ แชร์ + *200 วันเดียวก็ 90 เวลละ  woon_love[/b]

coalapanda

• Administrator
g#012

จากกฎการแข่งขันนะครับ
1.8 ทางทีมงานจะทำการระงับไอดีที่สมัครมาทุกไอดี และจะทำการเปิดให้สร้างตัวละครในวันที่เริ่มภารกิจที่ 1

_KesuHime_

• Jr. Member
  • **
  • โก๊ะวันล่ะนิด จิตแจ่มใส
g#012

1.8 ทางทีมงานจะทำการระงับไอดีที่สมัครมาทุกไอดี และจะทำการเปิดให้สร้างตัวละครในวันที่เริ่มภารกิจที่ 1

แต่โอนยา โอนของ จากตัวเก่าไม่ผิดใช่ไหมค่ะ woon_555

KOWFANg. M$

หน้าจะมีช่วงเวลาให้ทำภารกิจนะงิ
ถ้าคนไปเรียนแย่เลย ไม่ยุติธรรม
g#043

coalapanda

• Administrator
g#012

แต่โอนยา โอนของ จากตัวเก่าไม่ผิดใช่ไหมค่ะ woon_555

ไม่ผิดครับ สามารถทำได้ครับ

KOWFANg. M$

หน้าจะให้ผู้เล่นที่เล่นโอลิมปิกจุฟรีนะคะ
เพราะงั้นคนที่ไม่มีตังนิเสียเปรียบมาก ๆเลยนะคะนี่
 g#015

OatbasterZ

• Newbie
  • *
จีเอ็มครับ ใช้ยาได้มันก็ไม่สนุกสิครับ
เปิดคูณให้ผู้เล่นโอลิมปิก โดยเฉพาะเท่าเทียมกันเลยดีกว่ามั้ย

-rosequartz-

• หยุดที่เทอ....
จีเอ็มครับ ใช้ยาได้มันก็ไม่สนุกสิครับ
เปิดคูณให้ผู้เล่นโอลิมปิก โดยเฉพาะเท่าเทียมกันเลยดีกว่ามั้ย

เห็นด้วย
∣/    ~อากาศกลางคืน~     ∩
— ● —  ~เริ่มเย็นจนหนาวแล้ว~   ╭~~╮◢█◣
﹋ /∣\╭~~╮~อย่าอาบน้ำดึกมากละ~ ╰~~╯▕田▎
╰~~╯﹋╭~╮~เดี๋ยวจะไม่ชาบาย~ ◢█◣
﹋         ﹋ ╰~╯ ห่มผ้าด้วยน๊า*-*      ▕田▎  ﹋
﹋ ˍ    ╱╲    ╱﹋╲   ﹋  ﹋ ◢█◣ ╭~╮
╱㎜╲╱╲╱+* ╲ ╱…∴‥╲╱╲㎜  ▕田▎ ╰~╯
╱:+*∴╲*+╲+╱╲╱∴+*╱╲ *╲ ╲ ㎜ ◢█◣
▂▄▅▅▆▅▄▂▂▂▊▂▄▅▅▆▅▄▂▂▂▂▂▄█田█▄▂

oatcha

ที่ดาวใครจะเล่น ผมจะเป็นกำลังใจให้ครับ จะสรุปของในการเวลให้ว่าแต่ละจุต้องใช้เท่าไร
  ทุกๆจุติแต่ละครั้งจะเวลให้99ใวที่สุดต้องใช้ยาขอแชร์2ขวด ยาเทศ*200ประมาณ6ขวดไป90และจาก90ไป99ต้องใช้*300ประมาณ10ขวด และราคาของเอาแบบระดับกล่างๆ ยาขอแชร์ราคา12เอมต่อขวด ยาเทศ*200ราคา7.5เอมต่อขวดยา*300ราคา11เอมต่อขวด รวมแล้วต้องใช้เงิน179เอมต่อ1จุติไม่รวมในส่วนอื่นๆ สู้ๆครับพี่น้องครับ  g#016 g#016

..Sherbet..

• Newbie
  • *
ทำยังไงก็ได้ให้99 เร็วๆๆ ได้ใช่ไหม โดยที่ตัวละครนั้นสร้างตรงตามเวลา เซตเวล ยา ฯ เอามาจากตัวละครอื่นๆ ได้ใช่ป่ะ ตามกำลังทรัพย์ของแต่ละคน

แล้วอีกอย่าง ทุกคนในทีมไม่จำเป็นต้องจุหมด แล้วการแข่งขันไม่จำเป็นต้องจุ6 ใช่ไหมค่ะ แต่ต้องทำคะแนนให้ได้มากที่สุดแค่นั้น

Ⓓr.™

• Newbie
    • www.musicmun.us
กิจกรรมเอาใจกิลใหญ่โดยเฉพาะ จับลงดันกิล จุแรกก็ได้ในวันเดียวแล้ว แถมใช้ไอดีสร้างใหม่ เอาพวกมาช่วยนิดๆ หน่อยๆ จับเวลได้ 24 ชม. จุ6 ไม่ยากเลยสำหรับดันกิล ได้แรร์99 มาแบ่งกันเล่นอีก

ก็ถือว่า กิจเอาใจผู้เล่นเก่าที่เบื่อจนไม่มีอะไรจะทำจนต้องหาเรื่องด่าทีมงานอะนะ
พวกฉายเดียว นานๆ เล่นทีก็ไปโมโทรสับต่อ เหอๆ

น่าจะเปิดอีกเซิร์ฟสำหรับกิจกรรมนี้ จะได้เท่าเทียมกันหมด ของอะไรต้องหาเอง แบบนี้จะสนุกกว่า ไม่งั้นพวกที่มีพวกเยอะๆรวยเอาไปกินหมดอะของรางวัล เอานั่งดูดดันกิล แปปเดียวก็จุติละ แทบไม่ต้องทำอะไรเลย woon_5555