GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

C3 ตะโกนของเทรที่ปรับใหม่คิดว่าไงกันบ้าง(อาชีพสายไฟเตอร์จะสุ้ยังไง?)

บร๊ะเจ้า

• Newbie
  • *
  • บร๊ะเจ้า
ปรับตะโกนรอบนี้ เทรกากลงครับ

แม่น หลบ เพิ่มน้อยลงมากๆเลย ขอบอก!!

เลิกดราม่ากันได้แล้วครับ

ตัวปัญหา

• ไม่ได้อยากดราม่า แต่เพราะเกมส์มันกากเลยไม่อยากออน
  • Jr. Member
  • **

แม่น หลบ เพิ่มน้อยลงมากๆเลย ขอบอก!!

เรื่องเทรผมคิดไว้อยู้แล้วละครับ ว่าเป็นแบบนี้อยู่แล้ว
เพราะผมเข้าใจว่ามันปรับให้ลดลงอยู่แล้ว
ผมไม่ดรามาเรื่องเทรแล้วครับ ผมจะมาดราม่าจับ nightjusmin
มาด่าคนอื่นว่าหมาผมไม่ชอบเลย

<-•คนมีปัญหา•->

• **
  • ...เล่นบอร์ดดีกว่า ไม่เสียตัง...
ไปเล่นเทรกันเถอะไหนจะหน้าไม้ เกราะแร่ บลาๆเยอะแยะมันเข้าทางเทรหมดแล้วอาชีพอื่นจะสุ้ยังไง g#002
คิดดีแล้วหรอ ถ้าจะเล่นเทร...ต้องเป็นคนมีตังเยอะ เงินต้องถึงนะ เพราะของเทรแต่ล่ะอย่าง แพงเว่อมาก ไหนจะซี3 กว่าจะฝึกกันได้ (ไม่นับ ซี3คำพูด เพราะฝึกง่ายโคตร) g#040
ซีสามกาลฝึกโคตรจะง่าย ลงบ่อเห็ดแมพชั้นในสุดแถว npc ปากทางเข้าเหมือง ลากเห็ดมากองรวมๆกันในห้องสี่เหลี่ยมได้สบายเพราะห้องมันแคบ แล้วก็ออโต้สกิลหมอกควันไม่ก็ตะโกนไว้ให้เวลาดีเลพอเหมาะเจาะกันทิ้งไว้ทั้งคืนไม่กี่วันก็สิบแล้ว เทรไปฝึกกันไม่รู้กี่สิบๆเจ้า เคยลงไปดูบ้างมั๊ย  g#015 g#015 g#015
ลองไม่รู้จะลองยังไงแล้ว...ไอที่ไม่กี่วันของคุณน่ะ กี่วัน ทั้งวันทั้งคืนที่ว่าน่ะ กี่ชม. ผมล่ะอยากรู้นัก วิธีการฝึกน่ะ มันไม่ยากหรอก มันยากตรงที่เวลาและสถานที่นั่นแหละ  อีกอย่างท่านคิดว่ามันไม่มีพวกกวนเรอะ ชอบมาไล่ตีเห็ดแล้ววิ่งหนี...ผมน่ะฝึกที่นั่นมาตั้งแต่เวล1-4 มีเทรฝึกประมาณ7-8ตัว มันขึ้นช้า จนต้องปั้นตัวฆ่าอย่างเดียวขึ้นมาตัวนึง ไว้ฆ่า(ใจร้อนน่ะ) จากเวล4-9ครึ่ง เอาแค่นั้นพอ 15วิ ตะโกน9 นี่ซัดบอส ได้แล้ว ใช้เวลา เกือบเดือน แต่คงไม่บ้าอย่างคุณหรอกนะ ทั้งวันทั้งคืน...ผมคงไม่ทุ่มเทกับเกมนี้ขนาดที่ต้องมาเปิดทิ้งไว้ทั้งวันทั้งคืนให้เปลืองไฟหรอก...เอาไปออนที่ทำงาน ครึ่งวัน ที่บ้าน2-3 ชม.พอ ไปหาโหลดบิทซะยังจะดีกว่า g#037
เอ้า อยากเทพไวๆก็ต้องขยันฝึกสิ แหม๊ๆๆๆๆๆๆพูดยังกะว่าซีสามเทรฝึกยากอยู่อาชีพเดียว ซีสามอาชีพอื่นเขาฝึกไม่ยากเลยว่างั้น ถู๊ย!!! g#023 g#023 g#023
ขากกก...ถุยยย(เอามั่ง)..ไอฟาย ซี3อย่างอื่นไม่อยากรู้หรอกนะ อยากแค่รู้ว่าที่ไอฟายอย่างเอ็งที่บอกว่าไม่กี่สิบวัน ซี3หยุดเวลาจาก1-10 ทำได้น่ะ จริงป่าว ลองทำให้ดูดิ๊...ชอบไปว่าทีมงาน ว่าเอาหัวแม่ตรีนคิด เอ็งก็ไม่ต่างกันเลยกับทีมงาน ถู๊ยๆๆ ลองทำให้ดูดิ๊ หยุดเวลาน่ะ จะว่าคนอื่นก็อย่าลืมดูตัวเองบ้าง (แล้วไม่ต้องมาบอกหรือมาแถอีกว่า ไม่กี่สิบวันที่ว่าน่ะ มันอาจใช้เวลา 10 หรือ 20 วัน หรือ อาจ 30 40 50 60......90)ถู๊ย!!!

• **
  • ...เล่นบอร์ดดีกว่า ไม่เสียตัง...
ไปเล่นเทรกันเถอะไหนจะหน้าไม้ เกราะแร่ บลาๆเยอะแยะมันเข้าทางเทรหมดแล้วอาชีพอื่นจะสุ้ยังไง g#002
คิดดีแล้วหรอ ถ้าจะเล่นเทร...ต้องเป็นคนมีตังเยอะ เงินต้องถึงนะ เพราะของเทรแต่ล่ะอย่าง แพงเว่อมาก ไหนจะซี3 กว่าจะฝึกกันได้ (ไม่นับ ซี3คำพูด เพราะฝึกง่ายโคตร) g#040
คำพูดผมฝึกเต่าเลยครับ ติดอยู๋ระดับ 2 นิ่งเลย  woon_cry
จะไปยากอะไร หาผอบสดมาสักตัว เปิด 2 จอ ให้คำพูดใส่อีกจอทิ้งไว้ทั้งคืนไม่กี่วันก็ 10 แล้ว โหลดบิททิ้งไว้ด้วยก็ได้ ถ้าคิดว่าเปลืองไฟคอมปล่าวๆ จะได้ไม่ต้องมาโชว์โง่!!!เหมือนหมาบางตัวแถวนี้นะ   g#009 g#009 g#009
อิพ่อปัญญาชนเอ้ย อิลูกคนรวยใหญ่...อะไรๆก็ทิ้งไว้ทั้งวันทั้งคืน แมร่งรวยนักไง สนับสนุนให้คนฟุ่มเฟือยชิบ ถ้าคิดว่ามันคุ้มกับการทำอย่างนั้นก็ทำไป...แต่ โทษทีว่ะ กระผมจนว่ะครับ...เสียเวลาโหลดหนังชิบ..คุยกะไอฟายนี่...ไปละ
อ่อ..เดียวจะมาแว๊บบๆดูเอ็งใหม่นะ การศึกษาเอ็งก็มี ไม่ได้เอามาใช้ ประยุกต์ กับอารมณ์ตังเองเลยรึไง เที่ยวกัดแขวะ ทีมงานบ้าง คนอื่นบ้าง
มันก็ไม่ต่างไรกับ หมาตัวนึงเหมือนกันล่ะว้า...ถุด..ถู๊ย g#009 g#009

ตัวปัญหา

• ไม่ได้อยากดราม่า แต่เพราะเกมส์มันกากเลยไม่อยากออน
  • **
คำพูดผมฝึกเต่าเลยครับ ติดอยู๋ระดับ 2 นิ่งเลย  woon_cry
จะไปยากอะไร หาผอบสดมาสักตัว เปิด 2 จอ ให้คำพูดใส่อีกจอทิ้งไว้ทั้งคืนไม่กี่วันก็ 10 แล้ว โหลดบิททิ้งไว้ด้วยก็ได้ ถ้าคิดว่าเปลืองไฟคอมปล่าวๆ จะได้ไม่ต้องมาโชว์โง่!!!เหมือนหมาบางตัวแถวนี้นะ   g#009 g#009 g#009
อิพ่อปัญญาชนเอ้ย อิลูกคนรวยใหญ่...อะไรๆก็ทิ้งไว้ทั้งวันทั้งคืน แมร่งรวยนักไง สนับสนุนให้คนฟุ่มเฟือยชิบ ถ้าคิดว่ามันคุ้มกับการทำอย่างนั้นก็ทำไป...แต่ โทษทีว่ะ กระผมจนว่ะครับ...เสียเวลาโหลดหนังชิบ..คุยกะไอฟายนี่...ไปละ
อ่อ..เดียวจะมาแว๊บบๆดูเอ็งใหม่นะ การศึกษาเอ็งก็มี ไม่ได้เอามาใช้ ประยุกต์ กับอารมณ์ตังเองเลยรึไง เที่ยวกัดแขวะ ทีมงานบ้าง คนอื่นบ้าง
มันก็ไม่ต่างไรกับ หมาตัวนึงเหมือนกันล่ะว้า...ถุด..ถู๊ย g#009 g#009

ใจเย็นๆลูกเพ่ รอมันมาตอบก่อนผมจะช่วยกัด

• **

เรื่องเทรผมคิดไว้อยู้แล้วละครับ ว่าเป็นแบบนี้อยู่แล้ว
เพราะผมเข้าใจว่ามันปรับให้ลดลงอยู่แล้ว
ผมไม่ดรามาเรื่องเทรแล้วครับ ผมจะมาดราม่าจับ nightjusmin
มาด่าคนอื่นว่าหมาผมไม่ชอบเลย
ขอร่วมวง ด้วยคนว่ะ..ไอนี่...กระทู้มันแต่ล่ะอย่าง แมร่งเอาแต่ด่ากับทีมงาน แค้นทีมงานอย่างกับทีมงานไปพรากพรหมจันทร์มัน... g#009 g#009

• **

ใจเย็นๆลูกเพ่ รอมันมาตอบก่อนผมจะช่วยกัด
g#037 g#037

• **
ดูลิ๊งค์ใกล้เคียงกันมั่ง เห็นว่าเป็นการทดสอบจริง มิใช่โวยวายไปก่อน น่านับถือครับ

http://forum.asura.in.th/index.php?topic=18463.0
เมื่อวานได้เข้ามาอ่านป่าว..กระทู้นี้ เค้าตั้งมาก่อน ก่อนที่จะมีการทดสอบ ตามลิงค์ที่คุณแปะมานะครับ...ดูเอานะ
ผู้เล่น เค้าจะรู้ได้ยังไง เพราะแพทช์ยังไม่อัพเดท(เค้าโวยกันตั้งแต่ม่ะวานแล้วคุณเอ๋ย)....แล้วลิงค์กระทู้ที่ท่านแปะมามันของวันนี้หลังปรับแพทช์นะครับ ดู+อ่านให้เข้าใจ g#040

ดูลิ๊งค์ใกล้เคียงกันมั่ง เห็นว่าเป็นการทดสอบจริง มิใช่โวยวายไปก่อน น่านับถือครับ

http://forum.asura.in.th/index.php?topic=18463.0
เมื่อวานได้เข้ามาอ่านป่าว..กระทู้นี้ เค้าตั้งมาก่อน ก่อนที่จะมีการทดสอบ ตามลิงค์ที่คุณแปะมานะครับ...ดูเอานะ
ผู้เล่น เค้าจะรู้ได้ยังไง เพราะแพทช์ยังไม่อัพเดท(เค้าโวยกันตั้งแต่ม่ะวานแล้วคุณเอ๋ย)....แล้วลิงค์กระทู้ที่ท่านแปะมามันของวันนี้หลังปรับแพทช์นะครับ ดู+อ่านให้เข้าใจ g#040

ทราบครับ เพราะผมก็เข้ามาตอบกระทู๊นี้ก่อน(กรุณาเลื่อนดู+อ่านให้เข้าใจ  woon_555 แซวเล่นครับ)

ผมไม่ได้ว่าคนตั้งกระทู้นะ ผมกล่าวถึงคนที่เข้ามาตอบกระทู้นี้ แล้วพูดจาด่าคนนั้นคนนี้ไปทั่ว ทั้งๆที่ยังไม่ได้ลองน่ะครับ

ปล. ความเห็นผมนะ ...จีผิด (ที่ไม่อธิบายให้ชัดเจน)

• **
ดูลิ๊งค์ใกล้เคียงกันมั่ง เห็นว่าเป็นการทดสอบจริง มิใช่โวยวายไปก่อน น่านับถือครับ<<<ตามนี้ เค้าโวยวายก่อน การทดสอบจริงอีกนะ ตามที่คุณจะเอาลิงค์มาแปะอีกนะ เข้าใจสถานการณ์ด้วยครับ[/b][/size]

ทราบครับ เพราะผมก็เข้ามาตอบกระทู๊นี้ก่อน(กรุณาเลื่อนดู+อ่านให้เข้าใจ  woon_555 แซวเล่นครับ)

ผมไม่ได้ว่าคนตั้งกระทู้นะ ผมกล่าวถึงคนที่เข้ามาตอบกระทู้นี้ แล้วพูดจาด่าคนนั้นคนนี้ไปทั่ว<<<โทษครับ...เค้าด่ากัน แล้วคุณเดือดร้อนหรือไงครับ [/size][/b]
ทั้งๆที่ยังไม่ได้ลองน่ะครับ

ปล. ความเห็นผมนะ ...จีผิด (ที่ไม่อธิบายให้ชัดเจน)
ผมไม่เข้าใจ ที่คุณเอาลิงค์มาแปะ เพื่อ?....

ดูลิ๊งค์ใกล้เคียงกันมั่ง เห็นว่าเป็นการทดสอบจริง มิใช่โวยวายไปก่อน น่านับถือครับ<<<ตามนี้ เค้าโวยวายก่อน การทดสอบจริงอีกนะ ตามที่คุณจะเอาลิงค์มาแปะอีกนะ เข้าใจสถานการณ์ด้วยครับ[/b][/size]

ผมไม่ได้ว่าคนตั้งกระทู้นะ ผมกล่าวถึงคนที่เข้ามาตอบกระทู้นี้ แล้วพูดจาด่าคนนั้นคนนี้ไปทั่ว<<<โทษครับ...เค้าด่ากัน แล้วคุณเดือดร้อนหรือไงครับ [/size][/b]
ทั้งๆที่ยังไม่ได้ลองน่ะครับ

ผมไม่เข้าใจ ที่คุณเอาลิงค์มาแปะ เพื่อ?....

ท่านเป็นอะไรครับ  woon_huh woon_huh