GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อิจีเอ็มทั้งหลาย เด็กเส้นเปล่าครับ โจมตีทีเป็นล้าน

ดูนะครับ เซิร์ฟ PK พาลาดิน   สกิล 7 เทพ ดอกละ 1.4m หรือ 1,400,000 +

ก่อนหน้านี้มีมากกว่านี้ ถ่ายทันรูปเดียว มีแทงประกายแสงดอกละ 2m+

คงมีรางวัลบ้างนะครับ ถ้าเกิดเป็นการแจ้งโปรแกรม  g#037 g#037 g#037
ลายเซ็นมีขนาดใหญ่เกินไป

banggieez

• Jr. Member
  • **

PorchE

• Jr. Member
  • **

จีเอมหยุดงานอยุ่ตอนนี้อ่ะ หยุด 2วัน แล้วลาต่อยาวเลย เกมจะเน่าแล้ว

CacAloz

• Full Member
ทางทีมงานจะทำการตรวจสอบตัวละครดังกล่าวโดยระเอียดครับ

ตรวจทำไมอิเปเป้ อยู่หลังเดธ มาดูชัดๆมา  g#043

nightjusmin

ความวัวไม่ทันหาย ความควายก็เข้ามาแทรก ของเก่ายังทำเนียนเงียบเลย http://forum.asura.in.th/index.php?topic=16287.0 นับวันปัญหาเรื่องเด็กเส้น เรื่องบอท/โปรแกรมช่วยเล่นก็ยิ่งแดงขึ้นทุกวัน มันจะเน่าเฟะเสื่อมลงๆทุกวันๆ CEO โล๊ะทิ้งทีมงานเหลือบไรชุดนี้ไปได้แระ  แต่คงไม่ต้องหรอกมั้ง เด๋วก็ประกาศยุติการให้บริการอย่างเป็นทางการแล้วไม่ใช่หรอ  g#023 g#023 g#023
/ไม่ได้จะสื่อว่าพาลาในภาพเป็นเด็กเส้นทีมงานนะ อย่าเข้าใจผิด โปรตัวใหม่หรือบั๊คอะไรอีกเอ่ยคราวนี้  g#025 อสุราหลังๆมาเนี่ยมีอะไรให้"ลับลวงพราง"ตลอดๆเลยนะ 
 woon_555 woon_555 woon_555

เพิ่งรู้ว่าเพื่อนตัวเอง

ไม่งั้นไม่ลงหรอก ไว้ใช้กันเอง  g#040

nightjusmin

เพิ่งรู้ว่าเพื่อนตัวเอง

ไม่งั้นไม่ลงหรอก ไว้ใช้กันเอง  g#040
ตา 2 คนนี้มันเป็นเพื่อนกันยังไงนะ มีอะไรไม่บอกกันเลย
/ถ้าเงียบๆไว้เอาจิ้มพลลาดเล่นทั้งวันชื่อคงโชวว์กันรัวๆจนระบบล่มแหงมๆ เอาไว้ตีบอสก็แหล่มอยู่นะ คุคุคุคุ  #038 #038 #038