GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

จีเอ็มอาสา สวรรค์ ผมทำอะไรผิดครับ มาแถด้วย

Jay_Freedom

• Jr. Member
  • **
  • พูดไม่ค่อยเก่ง ... แต่รักหมดใจ
    • http://www.facebook.com/jay.freedom3
นึกว่า อะไร สุดท้ายก็เรียกร้องความสนใจ

มีปัญหาขนาดนี้ ไม่ไปเล่นเกม ของ Asiasoft เลยอ่าคับ เกมคนไทยมันไม่ดีนิ จะสู้เกมต่างชาิติ ได้ไง เนอะ g#035 g#035
อืม ผมเห้นด้วยกับความเห็นนี้นะ  เกมส์ออนไลน์มีให้เล่นเยอะแยะหลายค่าย  ไม่พอใจก็ย้ายเกมส์เล่นแค่นั้นก้จบจะมาทนความรู้สึกอยู่ทำไม  พอๆกับเล่นอาชีพนี้แล้วไม่เก่ง แล้วทำไมไม่เล่นอาชีพที่คุณคิดว่ามันเก่งมันดีละ อันนี้ก้อเหมือนกัน  บริษัทเกมส์ไหนที่บริการดี ก็ลองไปเล่นดูสิครับ  ทางเลือกมีเยอะนะ  ผมเองก็บางครั้งไม่พอใจกับบริการของบริษัทนี้บ้าง  แต่ก็เล่นเกมส์เพื่อสนุกสนานไม่ได้อะไรมากมาย  อยากจะบอกว่าบางเกมส์ออนไลน์แค่คุณพิมพ์แบบที่โชว์มานะ  จีเอ็มเกมส์นั้นอาจจะแบนคุณเลยก้อได้นะ  แต่ถ้าคุณยังอยากสนุกเรียกร้องอยู่ก็ว่ากันไป...

เบื่อพวกปากดี อ้างเรียกร้องความสนใจ ไปโดนมั่งไหมครับโดยไม่ผิดอะไร

ผมเรียกร้องความสนใจแล้วไง ผมมาร้องสิทธิ อย่าโชวโง่กันให้มาก  g#040 g#040 g#040 g#040

มีแต่พวกปากดี
ลายเซ็นมีขนาดใหญ่เกินไป

foam0025

• **
เบื่อพวกปากดี อ้างเรียกร้องความสนใจ ไปโดนมั่งไหมครับโดยไม่ผิดอะไร

ผมเรียกร้องความสนใจแล้วไง ผมมาร้องสิทธิ อย่าโชวโง่กันให้มาก  g#040 g#040 g#040 g#040

มีแต่พวกปากดี
woon_yes woon_yes woon_yes woon_yes

[R]z.

• เหงาครับ
  • Full Member
  • หน้าตาดี พ่อให้มา
 woon_5555 woon_5555

รู้จักอ๊ะบูมสวนกุหลาบนนท์อ่ะ เจอได้ ใครๆก็เรียกผมว่าบูมกลิ่นเปรี้ยว

banggieez

• **
เมื่อไหร่ จะ  เลิกแจ๊บแจ๋ กับ จีเอ็มอาสา

เมื่อไหร่ จะ อยู่นิ่งๆๆ เหมือนชาวบ้าน

เมื่อไหร่ จะ หยุดก่อกวน ชาวอสุรา

เมื่อไหร่ จะ เป็นผู้เล่นปกติ

เมื่อไหร่ จะ หยุดทำความชั่ว

แล้ว มะไหร่จะเลิกแกล้งโง่เลิกเค้าข้างตัวเองๆๆ

เมื่อไรจะเลิกปัญญาอ่อน

เห็นจีเอ็มอาสาหรอในรูป

รำคานไอพวกโชวโง่วะ ปัญญาอ่อนรึไงวะ

อยู่เฉยๆ โดนแบน

สมองหมาๆคิดได้แค่เรียกร้องความสนใจหรอวะ

ใช้แต่ความคิดตัวเอง ไม่ลองคิดว่าเป็นคนอื่นพิมพ์ๆอยู่โดนละวะ

เจ๋งมากจริงปั้มตัวมา

สวะๆแบบนี้ ไปไกลๆป่ะ พวกไม่มีชื่อ

awayiione

• Newbie
  • *
ใช้ช่องว่างของ กฎ หรือ กติกาทางสังคม เรียกร้องความสนใจ โดยการหาความชอบธรรมให้ตนเอง
แล้วเบนความผิดให้คนอื่น ก็ถ้าคิดได้มากกว่านี้ ผมว่ากรณีนี้ ไม่ควรทำตั้งแต่คิดจะพิมพ์ไปซํ้าๆๆๆ ให้มันน่ารำคาญคนอื่นแล้วแหละครับ

กลายเป็นว่า "ผมผิดอะไร"..... "จีอาสา บ้าอำนาจ"

เห็นแล้วฮามาก พัฒนาการทางด้านหัวสมองของเด็กไทย

ฉลาดนะ แต่มันแกมโกง ว่ะ

สรุปแล้วเอาไงดีหละ ช่วยหนูด้วย

ปั้มตัวใหม่ทำไมบ่อยๆ รำคานวะ ประโยคเดิมทั้งนั้น  g#040

awayiione

• Newbie
  • *
นั่นไง ก็ถ้าประโยคเดิมๆทั้งนั้น แล้วยังไม่สำเหนียกอีกเนี่ย แย่แล้วนะครับ ^ ^

ประโยคแถ กับ ประโยคกฎ มันต่างกันครับอินู๋  g#040

ไม่งั้นจีเอ็มมันจะมาบอกประชุมหอกไรหา*** หรอ

ความจริงเป็นสิ่งไม่ตาย เรื่องแถอ้างไปได้เรื่อยๆ รู้กันอยู่  g#035

DeLuE

• **
เมื่อไหร่ จะ  เลิกแจ๊บแจ๋ กับ จีเอ็มอาสา

เมื่อไหร่ จะ อยู่นิ่งๆๆ เหมือนชาวบ้าน

เมื่อไหร่ จะ หยุดก่อกวน ชาวอสุรา

แล้ว มะไหร่จะเลิกแกล้งโง่เลิกเค้าข้างตัวเองๆๆ

บ้าเค้าโง่ที่ไหนเค้าเก่งที่สุดเเล้ว สมองเค้ามองคนอื่นโง่หมด เค้าฉลาดคนเดียวไม่เห็นการพูดเหรอ ส่วนมากจะโดน อย่าโชวโง่กันให้มาก    #038 #038 #038
 ลองกลับไป ถามคนในกระจกดูว่า ใครโง่ จะได้คำตอบเอง

บ้าเค้าโง่ที่ไหนเค้าเก่งที่สุดเเล้ว สมองเค้ามองคนอื่นโง่หมด เค้าฉลาดคนเดียวไม่เห็นการพูดเหรอ ส่วนมากจะโดน อย่าโชวโง่กันให้มาก    #038 #038 #038
 ลองกลับไป ถามคนในกระจกดูว่า ใครโง่ จะได้คำตอบเอง

ผมฉลาดสิครับ ผมไม่ได้โง่ ส่องกระจกแล้วเห็นสมองตัวเองสักหน่อย  g#040

DeLuE

• **
ขอพูดมั่งนะ     อย่าโชวโง่กันให้มาก  เผื่อจะฉลาดเกินคนเหมือนท่าน อิอิ #038 #038 

หราครับ หาเรื่องแถไปเรื่องอื่นสะแล้ว  g#037

เอาเถอะ หัวข้อบอกอยู่ "มาแถด้วย"

ไม่เถียงครับ เดียวจะโดนแถต่อว่าสร้างกระแส

แต่ผมไม่ได้สร้างกระแสหรอกครับ ผมเพียงเอาตัวหลักโพสตลอด ไม่ได้ลูกตุ๊ดปั้มตัวมาโพส  g#019

DeLuE

• **
หราครับ หาเรื่องแถไปเรื่องอื่นสะแล้ว  g#037

เอาเถอะ หัวข้อบอกอยู่ "มาแถด้วย"

ไม่เถียงครับ เดียวจะโดนแถต่อว่าสร้างกระแส

แต่ผมไม่ได้สร้างกระแสหรอกครับ ผมเพียงเอาตัวหลักโพสตลอด ไม่ได้ลูกตุ๊ดปั้มตัวมาโพส  g#019

เฮ้ย วัยรุ่น จำเราไม่ได้เหรอ เราปะทะกันมาเเล้ว ดิ ไม่ได้ปั้ม เเค่ว่างๆๆ