GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

จีเอ็มอาสา สวรรค์ ผมทำอะไรผิดครับ มาแถด้วย

SuNFiRE

• บุคคลทั่วไป
ี่ผมหมายถึงกระประชุมหาแนวทางนั้นคือ กรณีจีเอ็มอาสาใช้อำนาจลงโลษในทางมิชอบครับ

ส่วนในกระทู้ที่ผู้เล่นอ้างถึงนั้นสามารถตรวจสอบเหตุผลในการลงโทษจีเอ็มอาสาดังกล่าวได้ที่กระทู้นี้ครับ

http://forum.gameindy.com/index.php?topic=12468.0

ครับๆ ผู้เล่นผิดเสมอ ถึงแม้ คน 2,3 จะไม่ได้ใช้คำสั่งอะไรที่ตามกระทู้บอก แต่ส่งคุกคนมั่ว โดนใส่ข้อหาเดียวกัน ก็ผิดๆ เอาเถอะ

ช่วยประชุมไวๆแล้วลงโทษย้อนหลังไวๆด้วยละกันครับอิค้างคาวไฟ  เบื่อพวกจีเอ็มอาสาปัญญาอ่อน คิดว่าใหญ่นักรึไง  g#014
ลายเซ็นมีขนาดใหญ่เกินไป

SuNFiRE

• บุคคลทั่วไป
รับทราบแล้วครับ ถ้ามีงานได้ข้อสรุปเมื่อไร จะประกาศในเว็ปบอร์ดครับ

ส่วนการลงโทษย้อนหลังนั้นอาจจะทำไม่ได้ครับ เพราะกฎที่ทีมงานร่างขึ้นนั้น

ก็เปลียบเสมือนกฎหมาย แต่เป็นกฎหมายในเกมครับ กฎหมายตามหลักสากลนั้น

ไม่สามารถเอาผิดย้อนหลังได้

♫♬♪§†Ҹ[£]ë ⓜⓘⓝⓔ♫♬♪

• style mine▶☺☻◄
  • Jr. Member
  • **
ครับๆ ผู้เล่นผิดเสมอ ถึงแม้ คน 2,3 จะไม่ได้ใช้คำสั่งอะไรที่ตามกระทู้บอก แต่ส่งคุกคนมั่ว โดนใส่ข้อหาเดียวกัน ก็ผิดๆ เอาเถอะ

ช่วยประชุมไวๆแล้วลงโทษย้อนหลังไวๆด้วยละกันครับอิค้างคาวไฟ  เบื่อพวกจีเอ็มอาสาปัญญาอ่อน คิดว่าใหญ่นักรึไง  g#014

woon_yes woon_yes woon_yes woon_yes woon_yes
10. ห้ามโพสรูปภาพ ลายเซ็น เกิดขนาด 550x250
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=19221.0
                                                         กลัวเห็นไม่ชัด:)

nupin2530

• **
  • เซิญ ข่าน้อย
555ทีมงานกำลังร่างกฎ(ฟังดูแล้วเหมือนร่างกฎหมายเลย) g#031

testarmy01

• Newbie
  • *
เเล้วนายจะพูดทำไม *อิ* มันไม่ต่างจากการเรียกร้องความสนใจเลย
นายก็รู้ตัวนายเองอยู่

แถ ต่อไป

ถ้าผมเรียกร้องความสนใจคำว่า อิ

งั้นอีพวกตัวเมียมันก็เรียกร้องความสนใจกันหมดละไอ้น่าร๊ากก  g#016
ลายเซ็นมีขนาดใหญ่เกินไป

จู๋คุง

• Newbie
  • *
ที่แท้คำไม่เหมาะสมก็มาร้องจะเอาตัวละครคืน โถ่เอ้ยนึกว่าเรื่องอะไร  โชว์เกรียนแท้ๆ  g#011 g#011 g#011 g#011
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 13, 2012, 10:19:44 โดย จีเอ็มเปเป้ »

Ninenoiiz_.

• Full Member
เเล้วนายจะพูดทำไม *อิ* มันไม่ต่างจากการเรียกร้องความสนใจเลย
นายก็รู้ตัวนายเองอยู่
มันไม่ผิดก็พิมพ์ได้หนิหรือเพื่อนผมพิมพ์แล้วไม่เหมาะสมครับ
ที่แท้มรึงก็มาร้องจะเอาตัวละครคืน โถ่เอ้ยนึกว่าเรื่องอะไร  โชว์เกรียนแท้ๆ  g#011 g#011 g#011 g#011
ร้องเอาตัวละครคืนแล้วไงครับ แค่ใช้คำสั่งเสกของ ของตัวเองเข้าไปตัวละครอื่น ถามหน่อยของนั้นเป็นของที่ได้มาแบบผิดกฎหรอ  เสกของเข้าตัวละครอื่นแค่นี้แบนถาวร พวกขายเอ็มขายตัวละครแค่คุก7วัน ถ้าอิพวกทีมงานมันกลัวจีเอ็มอาสาจะทำผิดกฎขนาดนี้มาเป็นจีเอ็มอาสาแทนครับ ใช้คำไม่เหมาะสม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 13, 2012, 10:21:46 โดย จีเอ็มเปเป้ »

Coud™

• Full Member
ขอมาม่าถ้วยนึง
I am the bone of my sword
Steel is my body and fire is my blood
I have created over a thousand blades
Unknown to Death, Nor known to Life
Have withstood pain to create many weapons
Yet, those hands will never hold anything
So as I pray, unlimited blade works.

Archer(Emiya) :Fate Series

-MiNKunG_PK-

• **
นึกว่า อะไร สุดท้ายก็เรียกร้องความสนใจ

มีปัญหาขนาดนี้ ไม่ไปเล่นเกม ของ Asiasoft เลยอ่าคับ เกมคนไทยมันไม่ดีนิ จะสู้เกมต่างชาิติ ได้ไง เนอะ g#035 g#035