GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

Gm พาลาดินมันโหดไปปะ

FFiM

• Full Member
ใครบอกพาลา เจอวิก็ด๋อย วิเจอพาลาโหดๆ โดดใส่ก็ไปเเล้ว ครับ หรือไม่ต้องโดดก็ได้ เจอสายกระบี่ เจ็ดเทพก็ไปเเล้วครับ

พาลาใส่โล่ 99 เช่นโล่ 02 อะไรประมาณนี้ 2หัวก็ยังเเก๊งๆเลยนะครับ ยิ่งผนึกระดับ10 เกราะคุ้มระดับ10 โดดระดับ 10

เอาลงอยากเหมือนกัน
ไม้เท้า89 ไม้เท้า99  g#031 g#031
ใครว่าพาราแพ้วิ ผมว่าในแบทอาจจะแพ้ แต่นอกแบทไม่แพ้อยู่ละ โล่สะกดเวท เปิดกายาเรียกเกราะสิบ กันเวทหลัง+100สบายๆ วิกดคำสาปหมอกสกิลใส่ยังแบบว่าเข้าแค่สะกิด 200
อ่าครับ ขอโทษที ผมลืมเรื่องเซิฟPKไป  g#027 g#027

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
พาราเจอวิก็ง๋อยละ #038

นึกถึงตอนที่เอ็งเล่นพาลา แล้วพี่เล่นเบอสายเกรียน
ตีกันเกือบครึ่งชั่วโมงก็ยังไม่รู้ผล
แต่มา ณ บัดนาว ยอมว่ะ พาลาโหดแท้ ฮ่าๆๆ g#037
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

THE-COOL

อย่าลืมชาร์ปคับ...สมดุลย์ มาตั้งแต่ก่อเกิดอสุราออนไลน์....

เรื่องของชาร์ปนะ เปิดเกราะระดับ 5 (เปิด 200+50)
ถ้าบวกธนูแร 99 ยิงสุดขั้ว ลดป้องกัน (260+60)
รวมกันแล้วเปิดกันหลังได้ 110
อยากรู้ว่าใช้พร้อมกัน พาลาที่กันหลัง 100 จะหมดไหม
อันนี้ไม่รู้นะ..แต่ที่เคยลองในแบท ถ้าพาลาตัวไหนกระโดดระดับน้อยๆ
แล้วผมไม่ตาย เกมเปลี่ยนนะ เพราะอัด 2 สกิลที่ว่านี้แล้วยิงเข้าเป็นกอบเป็นกำ
เลยไม่แน่ใจว่า สกิล ยิงสุดขั้ว+เปิดเกราะ นี่ใช้พร้อมกันผลมันบวกกันไหม
ถ้าผลรวมกันอย่างที่ผมคิด กันหลังพาลาหมดเลยนะคับ
ใครพอจะแก้ไขข้อสงสัยได้บ้างบอกที............

☜❤☞ElecTroYTT☜❤☞

• Fuck You!!
  • Maybe
อย่าลืมชาร์ปคับ...สมดุลย์ มาตั้งแต่ก่อเกิดอสุราออนไลน์....

เรื่องของชาร์ปนะ เปิดเกราะระดับ 5 (เปิด 200+50)
ถ้าบวกธนูแร 99 ยิงสุดขั้ว ลดป้องกัน (260+60)
อยากรู้ว่าใช้พร้อมกัน พาลาที่กันหลัง 100 จะหมดไหม
อันนี้ไม่รู้นะ..แต่ที่เคยลองในแบท ถ้าพาลาตัวไหนกระโดดระดับน้อยๆ
แล้วผมไม่ตาย เกมเปลี่ยนนะ เพราะอัด 2 สกิลที่ว่านี้แล้วยิงเข้าเป็นกอบเป็นกำ
เลยไม่แน่ใจว่า สกิล ยิงสุดขั้ว+เปิดเกราะ นี่ใช้พร้อมกันผลมันบวกกันไหม
ถ้าผลรวมกันอย่างที่ผมคิด กันหลังพาลาหมดเลยนะคับ
ใครพอจะแก้ไขข้อสงสัยได้บ้างบอกที............
เห็นด้วนน่ะ เพราะพาลาบางคน เหมือนเก่งแต่กากบางคนคิดว่ากากแต่ดันเก่ง  woon_555

-9ouz-

• -9ouz-
  • Jr. Member
  • **
ผมเคยเล่นชาร์ปตอน จุ 3 สายยิงแรง + กำปนาท ใส่กำไรละอองเพลิง + หมวกผีเสืื้อ เปลี่ยนสีชึด ร่ายไม่ถึงวิ พาลาระเบิดแล้ว    woon_5555

☜❤☞ElecTroYTT☜❤☞

• Fuck You!!
  • Maybe

เห็นด้วนน่ะ เพราะพาลาบางคน เหมือนเก่งแต่กากบางคนคิดว่ากากแต่ดันเก่ง  woon_555
กำพิมผิด เมานิดหน่อย  woon_cry woon_cry
เอ่มจะพิมว่าไรอะ ชาปแมร่งเลือดน้อย แต่บอกตรงๆยิงแรง แต่โดนพาลาโดนนี่ g#024 g#024

THE-COOL

ไม่มีใครตอบ เลยไปทดสอบมาเอง.......ในแบท
ทดสอบกับพาลาดินจุ 6 กันหลัง 76 (น้อยนะปกติทำกันหลังกันเกือบ 100)
ทดสอบใช้สกิล ยิงสุดขั้ว ปรากฏว่า กันหลังจาก 76 เหลือ 16 คับ
ตามด้วยเล็งเปิดเกราะปรากฏว่ากันหลังจาก 16 เหลือ 0 คับ

สรุปได้ว่าทั้ง 2 สกิล ยิงสุดขั้ว+เปิดเกราะ จะได้ผลของสกิลรวมกันคับหากใช้พร้อมกัน
นั้นหมายความว่าถ้าพาลาคนไหนทำกันหลังต่ำกว่า 110 ท่านจะไม่มีกันหลังเหลือเลย
*ยิงสุดขั้ว ลดป้องกัน 260+60 (ข้างหน้า 260 หรือเปล่าไม่แน่ใจ แต่หลัง 60 ชัว)
*เล็งเปิดเกราะ ลดป้องกัน 200+50

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม