GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

สวัสดีครับเพื่อนๆวันนี้ผมพาจีเอ็มใหม่ไฟแรงมาแนะนำตัวครับ

บุคคลทั่วไป · 62 · 13016

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?
มาฝึกงานหรือประจำการตลอด ถ้ามาฝึกงานชั่วคราว อย่างสร้างวรีกรรมแบบรุ่นที่แล้วนะ

g#031

coalapanda

• Administrator
  • Full Member
มาฝึกงานหรือประจำการตลอด ถ้ามาฝึกงานชั่วคราว อย่างสร้างวรีกรรมแบบรุ่นที่แล้วนะ

g#031

เท่าที่ทราบ มาประจำกาลตลอดคร้าบ

อิอิ ยินดีต้อนรับครับ

ปล.คนต่อไปขอจีเอ็มเอฟเอชเอ็มได้ป้ะ...

Asura Dragon

• Jr. Member
  • **
ขอให้มีความสุขกับโลกอสุราครับ  g#039

จีเอ็มพร้อม ผู้เล่นพร้อม
โปรแกรมเมอร์ยังไม่พร้อม แก้บัคอยู่   g#037

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue

g#031

เท่าที่ทราบ มาประจำกาลตลอดคร้าบ

ปล.คนต่อไปขอจีเอ็มเอฟเอชเอ็มได้ป้ะ...

จัดมายกแผงเลยพี่ท่าน จะเหมาให้หมด g#009
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

T0Nz

g#031

จัดมายกแผงเลยพี่ท่าน จะเหมาให้หมด g#009

บอร์ดนี้เยาวชนเยอะนะลุง ๆ ทั้งสอง  woon_555

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue

g#031

บอร์ดนี้เยาวชนเยอะนะลุง ๆ ทั้งสอง  woon_555

นี่แหละ สิ่งที่เหมาะสมและเยาวชนต้องการ g#037
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

แมกซิม

• คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
หน่วยแจ้งรอการลงโทษผู้กระทำผิด g#004
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

แมกซิม

• คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
ครับ ทำตามหน้าที่อะครับ เห็นผู้เล่นบางคนบ่นแล้ว g#004 g#004
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้

Why?

• อั๊ยย๊ะ!