GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

สวัสดีครับเพื่อนๆวันนี้ผมพาจีเอ็มใหม่ไฟแรงมาแนะนำตัวครับ

บุคคลทั่วไป · 62 · 13008

ประธานสมาพันธ์เลสเบี้ยนนานาชาติ

• Full Member
  • จงภูมิใจเถิดที่เกิดเป็น ไทย มิเป็นทาสใครและมีน้ำใจล้นปริ่ม
 g#031 สวัสดีค่ะ จีเอ็ม แมกซิม g#013

ดูเธอ "สวยขึ้น" ผิดหู! ผิดตา! ..
 ตั้งแต่ไปเสริม "นอ" มา เธอสวยจริงๆ .. !!!

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม
ผมก็ยังใหม่นะ  woon_hurt woon_hurt woon_hurt
ชอบการทำงานของ จี นิก คนเดียว อิอิอิ
แต่ก็ ยินดีตอนรับคับ ถึงเพื่อน ๆ ในเกมจะขี้บ่น ก็ทนทน ฟังไปนะ อิอิอิ

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ยินดีต้อนทรัพย์คับผม g#009
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
ยินดีต้อนทรัพย์คับผม g#009
ต้อนตลอดแหละ g#015
สาธุ!!!! ขอให้ทีมงานคนใหม่ได้ดำแหน่งดีๆ มาช่วยทำเกมให้พัฒนาขึ้นเถิ๊ดดดดด woon_sad2(สาธุ+++)
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

ThaiTran

• Newbie
  • *