GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

สวัสดีครับเพื่อนๆวันนี้ผมพาจีเอ็มใหม่ไฟแรงมาแนะนำตัวครับ

บุคคลทั่วไป · 62 · 13002

nicky01

• บุคคลทั่วไป

สวัสดีครับเพื่อนๆ วันนี้ทางบริษัทเกมอินดี้ได้ต้อนรับจีเอ็มใหม่ไฟแรง เป็นหนุ่มแนว(ไหนไม่รู้) มาร่วมทีมจีเอ็ม ผมจึงถือโอกาสนี้ พามาให้เพื่อนๆได้รู้จักกัน และร่วมกันเปิด(อะไร) จีเอ็มหนุ่มคนนี้ครับ อ้อผมมีบทแนะนำตัวเล็กๆน้อยๆมาของจีเอ็มท่านนี้มาให้เพื่อนๆได้รู้จักเค้าในเบื้องต้นกันด้วยครับ

"สวัสดีครับ ผม จีเอ็มแมกซิม ครับ
เป็นคนกันเองครับง่ายๆอะไรก็ได้
ไม่มีอะไรมากครับ มีอะไรโทรมาปรึกษาได้ครับ
เป็นคนพูดไม่ค่อยเก่ง สุดท้ายขอให้สนุกกับเกมส์ครับ"

สั้นๆง่ายๆได้ใจความนะครับ..เอาเป็นว่าฝากจีเอ็มท่านนี้ไว้ในอ้อมใจของ พ่อๆแม่ๆ พี่ๆ น้องๆ ชาวอสุราทุกท่านด้วยนะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 06, 2011, 15:59:08 โดย จีเอ็มแพท »

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member
 g#031 g#022 g#031 ยินดีต้อนรับน้องใหม่ครับ

ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

Sweet_berry จ๊ะจ๋าเจ้าขา

• จ๊ะจ๋าเจ้าขา
 woon_555

Sweet_Berry [เกรียน,เบอร์รี่์ No.1]: ไม่หาเรื่องใคร แต่ไม่ยอมคนที่มาหาเรื่องก่อนค่ะ

Sweet_berry จ๊ะจ๋าเจ้าขา

• จ๊ะจ๋าเจ้าขา

แมกซิม

• คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
 woon_sunny woon_sunnyยินดีที่ได้ร่วมงานขอรับ woon_sunny woon_sunny
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้

MaitoeY

• Newbie
  • *

~.CaI2@Me!!.~

• Jr. Member
  • **
  • อุคริ! อุคริ!
ผลงานไม่สน,ความดีไม่เอา,ฉลาดไหม?  ไม่ต้อง!!
ขอแค่พี่หล่อ น้องก็ยินดีต้อนรับ ครับ #038
อดีต : แก้ไม่ได้ แต่ มันคือบทเรียน
ปัจจุบัน : เอาบทเรียนจาก "อดีต" มาแก้ไข
อนาคต : ผลลัพธ์ ของ อดีต และ ปัจจุบัน

ขอให้จีเอ็มใหม่ไม่ทำงาน แหกกฏ และเคารพผู้เล่น ไม่เอาอย่างจีเอ็มอาสา ก็พองับ  g#031

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......