GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ว่าด้วยเรื่องของการงาน = =

“Poo˜™

• Newbie
  • *
  • >_<
ต้องเล่นอวตารค่ะถึงจะรู้ว่าลำบากมากก !!!

Vyse..z

• Full Member

เจียรกันง่ายขนาดนี้ เจียรกันสดๆ อัพกันสดๆ โนสแตนอิน โนรีทัชชิ่ง ใครว่าทำยากทำไม่ได้ ไม่จริงอะ
อย่าประท้วงเลยพี่น้อง ง่ายกว่านี้เดี๋ยวรวยเกิน ออโต้สกิลกันขนาดนี้แล้ว เอาพอเหมาะพอสมพอ

มาขุดแร่กันอย่างสงบสุขกันเถิด ปล่อยตกเลิกดันได้แล้ว ฮ่ะๆๆ
เหยดดดด โด้
ดองไว้กี่วันครับนั่นได้ 100 กว่า M  woon_shock
ลายเซ็นต์ไม่เหมาะสม ...

Vyse..z

• Full Member
ผมว่าอย่าไปเร่งรีบครับ
หาเรื่อยๆ ทำไปเรื่อยๆ การงาน
ลองมาเจียดูครับ แต่ต้องขยันและอดทน มว๊ากกกกกก  g#004
ไหนจะเจียหินเปนอัญ และเจียอัญเป็นกะรัติเพื่อขาย
และการเจียก็ไม่ได้ 100%
ผมก็เปน 1 ในผู้เล่นเซิฟเวอร์อวตาร
เห็นใจเพื่อนๆที่ทำการงาน บนความระแวง"เกรียน"
ผมจึงเหนด้วยกับคำพูดคุณ "ปีศาจ"
คือ ทำจุดปลอดภัยตรงจุดการงาน เกรียนถล่มบ่อยเกินกว่าซัดกันหน้าเมืองอิก  g#002
ลายเซ็นต์ไม่เหมาะสม ...