GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

คุณคิดว่าอาชีพอะไร โกง + เกรียน สุดในเกม

3eCausez

• Full Member
ผมว่าทุกอาชีพตอนนี้มีเเพ้ทางกันเกือบหมดนะ ไม่มีอาชีพไหนโกงเเบบชนะเค้าไปหมดหรอก  อาจจะีมีเผ่าเจ้าสังเวียนที่ต่อยเเรงไปบ้าง เเต่ก็มีวิธีเเก้ทางได้ woon_sunny

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
วิแก้ทางได้ทุกอาชีพนะ จากประสบการ ถูๆไถๆ แต่ก็นะ ยังหาวิธีแก้ทางวอเกราะสะท้อน10 วิ่งเก่งๆ ไม่ได้เลย

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • แด๊นนนนน
วิแก้ทางได้ทุกอาชีพนะ จากประสบการ ถูๆไถๆ แต่ก็นะ ยังหาวิธีแก้ทางวอเกราะสะท้อน10 วิ่งเก่งๆ ไม่ได้เลย วอเกิดมาฆ่าวิโดยเฉพาะเบย

Vyse..z

จขกท เกรียน  ก่อกระทู้ดราม่า  woon_5555
ลายเซ็นต์ไม่เหมาะสม ...

3eCausez

คาเดท ผมเจอคาเดท เกรียน ๆ เลวๆ ชั่วร้ายๆ เยอะมากกว่าอาชีพอื่นๆ

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

Buzaba`

• แด๊นนนนน
วิแก้ทางได้ทุกอาชีพนะ จากประสบการ ถูๆไถๆ แต่ก็นะ ยังหาวิธีแก้ทางวอเกราะสะท้อน10 วิ่งเก่งๆ ไม่ได้เลย
X ไงทวม

เออ ลืมไปว่า เราก็ใช้นี่หว่า แถมบ่อยสุดๆด้วย

samunpai1

i-am-1707

• อยากมีฮาเร็ม!!!
  • Jr. Member
  • **
  • ฤดูผสมพันธ์
พวกขอส่งเกรียนสุด บอกตูไม่เอาค่ากรรมไง ไปตีมอนให้โดนห่าไป๊ เงียบไปพักหนึ่ง นึกว่ามันหยุด เฮ้อ..เวลต่อ ลงท่าหมู่ ตัดหน้าท่าหมู่เฉย!!! g#034 g#034
ผมเกลียด ผมจัง ฮือๆผมไม่ฆ่าคนไง ฮือๆ เค้าไม่อยากฆ่าๆ g#043 g#043