GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

คุณคิดว่าอาชีพอะไร โกง + เกรียน สุดในเกม

ชื่อเหมาะสม....

• Jr. Member
  • **
ความคิดของผม คิดว่าเทรนะ มีเชียร์ โป๊ะพาราสบาย  มีหยุด มีตะโกน ทักษะเทพๆทั้งนั้น  พร้อมอาวุธครบมือ เช่น หน้าไม้ 2 หัว 3 หัว ปืนเทพๆมากมาย +ใส่เซตจุ ต่อเื่นื่องตัน ยิงทีไส้แตก ผมว่ามันจะเกรียนไปมากกว่าอาชีพอื่นๆแล้วนะ เทรมันมีหน้าที่หาของไม่ใช่หรอ ? ขึ้นชื่อว่าเทรเชอร์ฮันเตอร์ เป็นนักล่าสมบัติ ผมคิดว่า มันคงกลายเป็น นักล่าค่าหัวไปแล้ว ขอให้ปรับให้มันยุติธรรมกว่านี้ได้ไหมครับ ?

เมี้ยว ~~~

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ผมว่าอาชีพหลอกขายกล่องฟ้านะ ทั้งโกง ทั้งเกรียน woon_5555
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

❃Aмιℓdzмιℓe™

• last breath.
  • Newbie
  • *
  • i will be with you together.

SilverCrown

• Newbie
  • *
ผมว่าอาชีพหลอกขายกล่องฟ้านะ ทั้งโกง ทั้งเกรียน woon_5555

เห็นด้วย โดยเฉพาะคาเดท -1150- ของเซิฟสวรรค์ ที่เกรียนมากถึงมากที่สุด เพราะมันจะลบ 0 ตลอด

Dhiea'Joshua

• เด็กยุคใหม่ ไม่พูดภาษา "วิบัติ" กันนะคะ
  • Full Member
  • อย่าเอาความงี่เง่าของตัวเอง มาเปรียบใส่คนอื่น นะจ๊ะ ♥

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ

-lบื่OlกรีEu-

• **
เทรก็เกรียนดี ถ้ามีหน้าไม้ 79 หรือ 99

แต่ถ้าเอาทั่วๆไป วิเลยครับ เก่งทุกสถานะการณ์ !

♂ออกศึกรบ..จบศึกรัก♀

• Full Member
  • <<~@"รักกันใว้เถิด"@~>>

• Newbie
  • *
  • i will be with you together.
เทรก็เกรียนดี ถ้ามีหน้าไม้ 79 หรือ 99

แต่ถ้าเอาทั่วๆไป วิเลยครับ เก่งทุกสถานะการณ์ !

ไม่จริงนะ !
ช่วงเปลี่ยนวิใหม่ๆ คือหนทางแห่งความลำบาก
ของไม่เทพจริง มือไม่ไวก็ไม่รอดคะ ):
You make me out of breath, When you walk away.
Amildzmile.

• Newbie
  • *
เข้ามาใหม่ๆ คาเดทขอพาเวลก็มีคนพา
ไม่ยุติธรรม !
me//หลบรองเท้า
You make me out of breath, When you walk away.
Amildzmile.

-lบื่OlกรีEu-

• **

ไม่จริงนะ !
ช่วงเปลี่ยนวิใหม่ๆ คือหนทางแห่งความลำบาก
ของไม่เทพจริง มือไม่ไวก็ไม่รอดคะ ):

- - เอิ่ม.... พสุธาเข้วี แปปๆก็อัพแล้วนะ

♣♣♣♣cow-boy♣♣♣♣

• **
เราว่าพวกที่ชอบอิจฉาคนขุดการงานแล้วเอาทหารไปยิงสนับสนุนนะ

ทหารเกรียนโกง
เกรียนเพราะว่าฆ่าได้แม้กระทั่งคาเดท
โกงเพราะมีสกิวที่ฆ่าทั้งไม่มีพีเคและมีพีเค(ไม่แน่อาจโดนตัวเอง #038)

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว
พระอะ   
ตอนเวล ได้แต่นั่งดูด  บางคนออโต้เมาส์ฟูไว้อีกต่างหาก