GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

จีอาสา กำลังสร้างความลำคาญให้กับผู้เล่น !! จริงป่ะนี่ ? *0*

fok00789

• Newbie
  • *
  • ----ความคิดไม่ได้อยู่ที่ในใจเท่านั้น----
ครับผม เเต่พอดีมันมี2คน อะครับผมเลยอยากรู้ให้เเน่ขัดไปเลยอะครับว่าผมนี้ผิดหรือว่ายังไง ถ้าผมผิดผมยอมรับครับที่ทำให้ทุกคนรำคาญ
---ความคิดไม่ได้อยู่ที่ในใจเท่านั้น---

ตัวละครชื่อ The_Herof0k เซิฟสวรรค์

first@lonely

• Full Member
  • ดีมาก็ดีตอบ ร้ายมาก็ร้ายตอบ แค่นั้น!!
เขาไม่ได้หมายถึงแดนกันจ้า
เห็นตั้งใจดี ขอให้ตั้งใจแบบนี้ตลอดไปนะ อย่าท้อ สู้ๆ

เฮ้ๆ

• Newbie
  • *
ในตอนแรกผมไม่ได้ตั้งใจจะมาว่าหรือด่าใครนะครับ ผมก้เห็นว่าท่านทั้งสองอยากทำงาน แต่ก็มากเกินไปหน่อย มาถึงตอนนี้ผมเองเริ่มรู้สึกไม่พอใจกับคำพูดของจีอีกคนแล้วน่ะ
ท่านจำไว้นะครับ ไม่ว่าจะเป็นใครก็ตามแต่ "ถ้าคุณเป็นคนประพฤติดี ไม่มีคนบ้าที่ไหนหรอกจะมาคอยว่าคุณ" คำพูดคนน่ะ มีผลมากมายเลยก็ว่าได้นะ    !

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
ก็บอกแล้ว จีต้องมีความอดทนอดกลั้น นี่อะไรกัน เถียงฉอดๆ ละนี่ใครจะเลือก g#014

fok00789

• Newbie
  • *
  • ----ความคิดไม่ได้อยู่ที่ในใจเท่านั้น----
ขอบพระคุณน่ะครับ ขอให้ทุกคนสุขภาพดีนะครับ โชคดีเปิดได้ของเเรร์ทุกคนเลย บายน่ะครับ ^^ woon_love
---ความคิดไม่ได้อยู่ที่ในใจเท่านั้น---

ตัวละครชื่อ The_Herof0k เซิฟสวรรค์

•Insomnia' •

• un' :)
ก็บอกแล้ว จีต้องมีความอดทนอดกลั้น นี่อะไรกัน เถียงฉอดๆ ละนี่ใครจะเลือก g#014
Like :)
ก็ไม่ได้เกี่ยวกับเรื่องนี้ แต่เห็นจะต้องมาเป็นบุคคลสาธารณะ
ปากบอกรับฟังแบบผ่านๆ และก็เถียงออกมาทุกครั้งไป
แล้วที่สำคัญนะคะ ไม่ใช่นะค่ะ

PRGA_.

• Jr. Member
  • **
  • #กิกิ┣▇▇▇═▇▇▇▓►◄▒░▓►◄▒░ ►♥♥
โอเคค่ะ ถ้าแพรทำอะไรผิด ทำให้รำคาญ ทำให้ปวดหัว ปวดประสาท บลาๆ

แพรขอโทษมา ณ ตรงนี้ด้วยค่ะ  woon_hurt ใครวิจารณ์อะไรยังไงก็เชิญนะค่ะ

ไม่ตอบแล้วว  woon_huh

woon_bye

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
บอกตรงๆ ทำไมรู้สึกมันดูไม่จริงใจยังไงไม่รู้แหะ ไม่ได้อยากจะอะไรนะ
แต่รู้สึกอย่างนั้นจริงๆ มีใครเหมือนผมมั่ง  g#015

PRGA_.

• **
 woon_o_o   

ขอโทษคุณเควี้ยบินดั้ย นะค่ะที่เถียงแพรผิดเองค่ะ  woon_hurt

PRGA_.

• **

PRGA_.

• **
เควี่ยบินดั้ย ชื่อไรอ่ะ ขี้เกียจเรียกเควี้ย แปลกไงพิกล แฮะ   #038

..TEERAK..

เอาน่า ของแบบนี้ ต้องดูกันยาวๆ ตอนได้เป็นแล้วนู่นละ
แหม่ ตอนนี้มันช่วงหาเสียง มันก็ต้องมีกันบ้าง เป็นธรรมดา
woon_555 woon_555

Man-U

เอาน่า ของแบบนี้ ต้องดูกันยาวๆ ตอนได้เป็นแล้วนู่นละ
แหม่ ตอนนี้มันช่วงหาเสียง มันก็ต้องมีกันบ้าง เป็นธรรมดา
woon_555 woon_555
พูดกินใจหลายๆ  woon_555