GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

คนได้ของแรร์ ใช้โปร เร่ง HD แน่นอน วอน ทีมงาน ตรวจสอบ

zOkOa

• Newbie
  • *
ได้ไม่ได้มันอยูที่คนเปิด+ดวงว่าจะเปิดไวแค่ไหนกุญแจเยอะแค่ไหน+ว่าดวงดีแค่ไหนจังหวะเปิดคนที่เค้าเปิดเค้าอาจจะเปิดไวมาก
โปรเร่งอะไรนั่นยังไงเซิฟเวอร์ก็ประมวลผลตามปรกติอยูดี ไม่สามารถทำได้หรอกทำได้แค่หลอกตาคุณวิ่งไวแค่ไหนหละเวลาเปิด
พวกที่มีกุญแจแค่ไม่กี่ดอกกะโวยวาย คนที่เค้าเปิดได้เยอะๆเค้าเปิดรอบนึง400-800ดอก ปีที่แล้วเราเปิดได้แรเกือบ40ชิ้น รอบนึง500ดอก+ แต่ปีนี้เราไม่ได้เ่ล่นเพราะเราเลิกเล่นละแต่กะแวะมาดูเรื่อยๆเวลาว่างๆ

CacAloz

• Full Member
 g#031 g#031จากที่นั่งๆคิดดูแล้วมันจะไม่เกี่ยวกันน่ะครับ " เปิดกล่องวัดดวงล้วนๆ " แต่สเต็ปการหากล่องเปิดเนีย ต้องเรียนรู้ใครเรียนรู้มันนะครับ  g#031 g#031

ปิศาจ

มันอยู่ที่ดวงครับ คนดวงดี ก็ได้อยู่นั่นแหละ (สังเกตุจากชื่อ คนเดืมๆมักได้ เพราะดวงเขากำลังขึ้น)   คนดวงไม่ดี เปิดยังไงก็ไม่ได้ครับ  อย่าไปเครียดกับมัน 

เทคนิคอยากเปิดเร็วเดินเร็ว  ใช้เบลด เซตเขียว + กล้ามเนื้อขา + ชุดซานต้า เร็วแน่ๆ  แต่ก็อยู่ที่ดวง 

ผมเปิดไป 1000 กว่าดอกแล้ว ไม่ได้อะไรเลยสักกะอย่าง 
แต่บางคนเปิดไปแค่ 100-200 ดอก ได้แรร์ 99 มา 2-3 อันก็มี

ปล. อย่าไปโทษโน้นโทษนี้เลย  จงดีใจว่า คุณคือคนส่วนใหญ่ที่เปิดไม่ได้  คนที่เปิดได้คือคนส่วนน้อยที่สังคมอิฉา  #038
ปล2.  แฟนผมเปิดได้ "เกราะมังกรน้ำแข็ง"  เครียดยิ่งกว่าคนเปิดไม่ได้ซะอีก
อย่าเห็นแก่ตัว  สะกดคำว่า "ส่วนรวม" ให้ชัดๆ
ไม่ใช่พระเอกในนิยายแต่เป็นปิศาจร้ายในตำนาน

Sikarinth

• Jr. Member
  • **
กิลผมนะ   น้องคนนึงเปิดไม่เกิน20 ดอก ได้เกราะแรชาป80
                   อีกคนนึงรอบนั้นมี6ดอก ได้เกราะมารีนทัว(ชื่ออ่านยาก)
                    ผมเล่นมาทุกวันใช้ไป180 กว่าดอก เปิดได้เกราะแรร์เคลลิค75(ไม่น่าจะดี แต่ก็ดีที่มีชื่อขึ้น ราคายังไม่รู้)
                    น้องอีกคนคิดว่าไม่เกิน 500 ดอก ก็ได้รองเท้าแรร์หนัก93 นะ

ปล คิดว่าดวงซะเยอะนะเพราะบางคนมีกุญแจน้อย ยังเปิดได้เลย  แต่บางคนเปิดได้บ่อยมากกกก เก่งจังเลย

-II~องค์ชาย_Britannia~II-

• **
    • https://www.facebook.com/KenToSweetDrem
เพื่อนผม มีแจ 9 ดอก เปิดได้ คุลแร89 กับเกาะแรทหารหนัก 80
 ผมว่ายุที่ดวงนะ    ห้าๆๆๆ ส่วนผมมีแจ1200กว่าดอก ได้แต่ขยะ
รูปที่ใช้มีขนาดใหญ่เกินไป

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ปกติครับ มันออกเร็วทุกรอบ ทุกปี คนเปิดเยอะ ของออกเร็วก็ไม่ใช่เรื่องแปลก
ถ้าของไม่ออกสิน่าแปลกกว่า เหอะๆๆ woon_5555

ว่าแต่โปรแกรมเร่งพวกนี้ มันมีผลกับเซิฟเวอร์ด้วยเหรอครับ woon_huh
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
ก็แค่โปรแหกตาพวก ... เท่านั้นแหละ หึๆ สุดท้ายมันก็นอนตายตรงจุดเกิดเหตุอยู่ดี 555+

ที่สำคัญยากเปิดไวก็ใส่ชุดแซนต้าไง

ผมโผล่มามีกล่องรอบตัวสิบกว่ากล่องเปิดได้แค่สองกล่องเองพวกชุดแดงเข้ามาเปิดเกลี้ยงเลย เดิมไม่ทันมัน  woon_cry
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

Oo_AOM_oO

• **
  • BlacK WhitE
อิจฉา...หรอคะ
LikE
มันอยู่ที่ดวงเน้อ เมื่อวานผมเเย่งเปิดกับใครนี่ละ  g#003
มีกล่องขึ้นมา1กล่อง ตรงหน้าผมกับใครไม่รุ เเย่งกัน ปรากฏว่า  g#016
ผมเเย่งได้ เเร้วกล่องนั้นเป็นกล่องที่ xxx พอดี  g#008
ผมคิดว่า คนที่ถูกผมตัดหน้าคงโมโหหน้าดู  G#007

มารศาสตรา

ดวงเท่านั้นแหล่ะ ใครมีดวงช่วงนี้ก็เปิดได้แรร์เยอะ ใครไม่มีดวงก็รับขยะไป  g#014 g#014 g#014 g#014