GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

แนวทางแก้ไขปัญหาของทีมงาน เรื่องสกิลแสงจู่โจม :)

NamZzy

• Newbie
  • *
พอถามเรื่องเหตุผลที่ปรับ  จีเอ็ม ก็มักจะเงียบไปเสมอ
woon_555

CacAloz

• Full Member
แต่จะว่าไป  ก็ไม่ทันได้สังเกตแฮะ  ว่าปรับแสงจู่โจมก่อน  แล้วพอเห็นมีคนโวย ก็เลยแอบแก้คำอธิบายตามมา  แล้วค่อยมาบอกว่าลืมแจ้งให้ทราบ  แบบนี้หรือป่าว  woon_555
จะแก้ก่อนแก้หลังไม่รู้นะ ไม่ได้สังเกต
แค่รู้ว่ามันแตกต่างจากเดิมตอนที่สกิลเข้ามา

ประเด็นคืออยู่ๆก็ปรับ โอเค..อัพเดทอาจจะตกหล่น
แล้วคือปรับทำไม? แต่ในเมื่อแนวทางออกมาเป็นแบบนี้
ถ้าอย่างนั้นดิฉันขอทราบเหตุผลถึงการปรับ
ก็รบกวนออกมาชี้แจงด้วยนะคะ เอา'เหตุผล' นะคะ :)
หวังว่าทีมงานจะเข้ามาอ่านและตอบด้วยความยินดีนะจ๊ะ

เหตุผลในการปรับเปลี่ยนนั้น จะได้ทราบกันแน่นอนครับผมก็ได้ตามเรื่องอยู่ครับไม่ต้องเป็นห่วง มีประกาศให้เพื่อนๆ ได้ ดราม่า!! กันแน่นอนครับสำหรับกระทู้ชี้แจ้งในรายละเอียดการปรับเปลี่ยน woon_yes
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 27, 2011, 13:24:59 โดย จีเอ็มเปเป้ »

-crucify-

• หลับตาลงแต่ใจยังคิดถึงเธอ ♫♫
มันไม่ได้มีเรื่องเดียวที่ปรับแล้วไม่บอกอะนะ หลายเรื่อง หัวเสียทุกที ถ้าแจ้งแล้วปรับนะ ปรับไงก็ปรับไปเถอะ นี่ไม่มีแจ้ง

ถึงแม้ว่าฉันจะ "ไม่มีใคร"
แต่ฉันพร้อมจะเป็น "ใครซักคน"
ถึงแม้ว่าฉันจะ"ไม่เึคยทิ้งใคร"
แต่ฉันมักเป็น"คนที่โดนทิ้ง.."

•Insomnia' •

• un' :)
แต่จะว่าไป  ก็ไม่ทันได้สังเกตแฮะ  ว่าปรับแสงจู่โจมก่อน  แล้วพอเห็นมีคนโวย ก็เลยแอบแก้คำอธิบายตามมา  แล้วค่อยมาบอกว่าลืมแจ้งให้ทราบ  แบบนี้หรือป่าว  woon_555
จะแก้ก่อนแก้หลังไม่รู้นะ ไม่ได้สังเกต
แค่รู้ว่ามันแตกต่างจากเดิมตอนที่สกิลเข้ามา

ประเด็นคืออยู่ๆก็ปรับ โอเค..อัพเดทอาจจะตกหล่น
แล้วคือปรับทำไม? แต่ในเมื่อแนวทางออกมาเป็นแบบนี้
ถ้าอย่างนั้นดิฉันขอทราบเหตุผลถึงการปรับ
ก็รบกวนออกมาชี้แจงด้วยนะคะ เอา'เหตุผล' นะคะ :)
หวังว่าทีมงานจะเข้ามาอ่านและตอบด้วยความยินดีนะจ๊ะ

เหตุผลในการปรับเปลี่ยนนั้น จะได้ทราบกันแน่นอนครับผมก็ได้ตามเรื่องอยู่ครับไม่ต้องเป็นห่วง มีประกาศให้เพื่อนๆ ได้ ดราม่า!! กันแน่นอนครับสำหรับกระทู้ชี้แจ้งในรายละเอียดการปรับเปลี่ยน woon_yes
จีเอ็มเปเป้คิ้วอ่ะ g#029

รู้ว่าดราม่าแล้วจะปรับทำไมอ่ะ
ยิ่งชอบดราม่าอยู่ด้วยนะเออ!

•Eternal wanderer•

• เก่งคุง หล่อ เฟี้ยว ครบสูตร ~

พระ ก้ เทพ อูย่แล้วนิ  g#015 g#015 g#015 g#015
เทพหรอคะ?
เอาตรงไหนมาบอกว่าเทพอ่ะ
มีฟื้นฟูอย่างเดียวไม่พอหรอกนะ

Maid

• Jr. Member
  • **
วันหลังก็ไม่ต้องท้วงเลยครับ

ปล่อยเกมเน่าไปตามยถากรรม

พอเกมมันไม่มีคนเล่น

เดี๋ยวจีเอ็มมันก็ตกงานเองแหละ

ไม่เข้าใจทีมงานเขาเลยจริงๆ
แสงจู่โจมทำให้เกมไม่เสถียรตรงไหนว้า!

จีเอ็มซอส

• Debuz Developer
คร่าวๆคือทักษะ c3 บางทักษะของพระมันอ่อนเกินครับ ทีมงานเลยมีแผนปรับปรุงให้มันใช้งานได้ดียิ่งขึ้น แล้วระหว่างที่ทีมงานแก้ไขทักษะ c3 เพื่อทดสอบในนรก มันได้หลุดขึ้นมาเซิฟจริงเมื่อช่วงต้นเดือนที่ผ่านมาครับ ขออภัยทุกท่านในความเลินเล่อของทีมงานด้วยครับผม  woon_sad2
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 28, 2011, 16:38:51 โดย จีเอ็มซอส »

muanglnw

• Jr. Member
  • **
ทีมงานบอกว่า ทำการแก้ไขให้เป็นไปตามที่เขียนไว้ในสกิล ด้วยการลบคำว่ามโอกาศติดมึนออกไป โอ้โหสุดยอดเลย ทุเรศสุดยอดเลย

~๐ Ryan ๐~

คนใหม่ๆเข้ามาทำงานทีนึงก็เปลี่ยนทีนึง โดยใช้คำว่า จะปรับให้ดีขึ้น  ที่ผ่านๆมาดีๆทั้งนั้น โดยเฉพาะกิจชิงปราสาทอีก 2 ช.ม. ข้างหน้า กับสกิลคลาส3ของอาชีพต่างๆ  บางคนก็ฝึกแทบตาย สุดท้ายก็หมดใจไปกับคำว่า จะทำให้ดีขึ้น
ไม่ได้เล่นอาชีพนี้ แต่ก็เห็นใจที่อยู่ดีๆก็โดนปรับโดยไม่แจ้งอะไรเลย