GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

กิจกรรม Come Back ชวนเพื่อนเก่ากลับมา ลั่นล๊า รับไอเทมกระจาย

DreaMy

• Newbie
  • *
สกิลนี้จะสามารถใช้ได้เพียง 1 ครั้ง ต่อ 1 เป้าหมาย เท่านั้น!!  ,,,,,,  หมายความว่า ถ้าใช้สกิวนี้กับเป้าหมายเดิมจะไม่ได้ของเหรอคะ งงอ่ะ??  woon_o_o  woon_huh

สกิลใช้ใส่คนเดิมได้ครับ เราจะนับผลของสกิล ไม่ใช่นับผลคนที่ถูกใช้สกิลใส่ครับ

อ่ออออ ขอบคุณค่ะ เข้าใจละ!!  woon_yes  woon_sunny

Aunza

• Newbie
  • *
ชิบหาย ออนทุกวัน ไม่แจกห่าไรกรุเลย เครียดด

ทางที่ดีแจกคนออนจาดีกว่าไหม ทำไมจีถึงไม่สนใจคนที่ออนเลย

กลับมองข้ามหัว ไม่แจกไรเลย ให้แต่เติมเงินๆๆ จาเอาแต่ตังหรอครับ

คนที่มันไม่ออนมันไม่เล่น มันคงไปเกมอื่นหมดละ คงไม่มาอีกหรอกครับ

จีเอ็มกำลังคิดอาไรอยุ่ ระวังนะ คนที่ออนทุกวันจาหายกันไปหมด

เพราะจีทำไรไม่เห้นใจคนที่เล่นเกม เอาแต่เห้นคนที่ไม่สน อสุราแล้ว

เสียใจมากที่จีทำกับผมแบบนี้ จาบอกเพื่อนๆในกลิให้เลิกเล่นให้หมดเลย

ฮื่อๆๆ เสียใจ

♂ออกศึกรบ..จบศึกรัก♀

• Full Member
  • <<~@"รักกันใว้เถิด"@~>>
ชิบหาย ออนทุกวัน ไม่แจกห่าไรกรุเลย เครียดด

ทางที่ดีแจกคนออนจาดีกว่าไหม ทำไมจีถึงไม่สนใจคนที่ออนเลย

กลับมองข้ามหัว ไม่แจกไรเลย ให้แต่เติมเงินๆๆ จาเอาแต่ตังหรอครับ

คนที่มันไม่ออนมันไม่เล่น มันคงไปเกมอื่นหมดละ คงไม่มาอีกหรอกครับ

จีเอ็มกำลังคิดอาไรอยุ่ ระวังนะ คนที่ออนทุกวันจาหายกันไปหมด

เพราะจีทำไรไม่เห้นใจคนที่เล่นเกม เอาแต่เห้นคนที่ไม่สน อสุราแล้ว

เสียใจมากที่จีทำกับผมแบบนี้ จาบอกเพื่อนๆในกลิให้เลิกเล่นให้หมดเลย

ฮื่อๆๆ เสียใจ
มันอยู่ในแผนน่ะ...ไม่รู้นะว่าไร แต่คิดว่าน่าจะต้องมีไรตามหลังมาซักอย่างต่อจากนี้...คาดเดาไม่ออกแฮะ...ไม่งั้นอยู่ดีๆๆจะจัดให้หนักขนาดนี้เลยหรอ....มันต้องมีไรซักอย่าง ว่าป่ะ...
           g#032 g#032 g#032

BradPitt

• Newbie
  • *
ผมกลับมาเล่นก่อนวันที่ 4 อะ ได้ไอ้กิจกรรม ที่บอกๆ มาป่าว  อ่อแล้ววุ้นนรก นอกจากเผ่าอสุรา แล้วอยากเล่นเผ่ามนุษย์ธรรมดาได้ไม้เบื่อพวกยักมารอะเดินมาเกบเวลก้อโดนตีตาย พวกร้อนวิชาแยะ ฝากจีไปอัดหน่อย

ปล.เลิกไปนานกลับมาเล่นเพราะหลานชวน ^^

nartbee7

• Newbie
  • *
ในความคิดผม คิดว่าน่าจะทำแบบเป็นการสะสมเวลาเอานะ แบบ หลุดแล้วมาสะสมต่อได้ เห็นใจคนเน็ตไม่ค่อยดีหน่อยคับ จะให้ออนติดกัน 2 ชั่วโมงโดยไม่หลุดมันก็ยากอยู่นะ อย่างผม กว่าจะออนได้ชั่วโมงกว่าๆ เหลืออีก 10 นาทีแล้วเน็ตตัดขึ้นมางี้ แทบร้อง ต้องมานั่งสะสมใหม่ มันเสียความรู้สึกอ่ะครับ ยังไงก็ช่ยรับไปพิจารณาหน่อยละกัน

:}

• Jr. Member
  • **
  • ~๐๐"
น้ำยาเปลี่ยนอาชีพนี้ ถ้าเวล99 เเล้วกด จะเป็นคาเดท เวล99ใช่ป่ะ

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม
โดยสกิลนี้จะสามารถใช้ได้เพียง 1 ครั้ง ต่อ 1 เป้าหมาย เท่านั้น!!

หมายความว่า ผมมีไอดีเก่าตัวเก่า 10 ตัว ผมสามารถทำ สกิวได้ทั้งหมด 10 ตัว
และนำตัวที่ มีสกิวมายิง ไส่ ตัวละครหลักของผมตัวเดียวได้ ได้
หมายความว่า ผมจะได้ของ ตามที่ ทางทีมงานบอก ถึง 10 อย่างถูกต้องมัย

g#037 g#037 g#037 g#037 g#037

DoMakajanG

• ตบหัวทิ้ม
โดยสกิลนี้จะสามารถใช้ได้เพียง 1 ครั้ง ต่อ 1 เป้าหมาย เท่านั้น!!

หมายความว่า ผมมีไอดีเก่าตัวเก่า 10 ตัว ผมสามารถทำ สกิวได้ทั้งหมด 10 ตัว
และนำตัวที่ มีสกิวมายิง ไส่ ตัวละครหลักของผมตัวเดียวได้ ได้
หมายความว่า ผมจะได้ของ ตามที่ ทางทีมงานบอก ถึง 10 อย่างถูกต้องมัย

g#037 g#037 g#037 g#037 g#037

และเป้าหมายที่โดนไช้สกิวไส่แล้วจะไม่สามารถ โดนไช้สกิวอีกถูกต้องมัย อะคับ  g#025 g#025 g#025

DoMakajanG

• ตบหัวทิ้ม
การจะได้รับสกิลนั้นผู้เล่นจะต้องออนไลน์ในเกมวันละ 2 ชั่วโมง เป็นเวลา 3 วัน ส่วนรายละเอียดเป็นสกิลเฉพาะกิจที่มีไว้ใช้เพื่อแจกไอเทมให้กับผู้เล่นท่านอื่น โดยสกิลนี้จะสามารถใช้ได้เพียง 1 ครั้ง ต่อ 1 เป้าหมาย เท่านั้น!! และหลังจากใช้งานสกิลจะหายไปทันที ผู้เล่นที่ถูกใช้สกิลนี้ใส่จะได้รับไอเทมตามที่ทีมงานกำหนดเอาไว้(ผู้ที่ถูกไช้สกิวนี้จะไม่สามารถถูกไช้สกิวนี้จากเพื่อนคนอื่นอีกถูกต้องหรือไม่คับ)

g#025 g#025 g#025 g#025 g#025

St'oonlily❤

• ' เกรียน วันละนิด จิตเเจ่ม ใส่ นะ กิ๊ววววว░
  • Newbie
  • *
  • ░' กะเอ่อ น๊องออน^^░