GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

กิจกรรม Come Back ชวนเพื่อนเก่ากลับมา ลั่นล๊า รับไอเทมกระจาย

banggieez

• Jr. Member
  • **
ผมได้ มา 3 ไอดี
ผมยังไม่เชื่อตัวเอง ว่ามันจะมี เหลืออยุ่
เลยล็อกดินเท่าที่จำได้ ได้มา 3 ไอดี

nightjusmin

• Full Member
ห่วยแตกทั้งระบบเกมส์ทั้งทีมงานแบบนี้ ยังไงก็เข็นไม่ขึ้นหรอก เปลี่ยนชื่อเกมส์ง่ายกว่ามั๊ย อะเด๋วตั้งให้ "Asura ป่าช้าออนไลน์" ไง กร๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  g#037 g#037 g#037

ถรั่วซ์

• **
  • ไฮพรีสร้อยหูคร่า
ถ้าได้ของกิจกรรม แต่ไม่ได้ใช้ พอจบกิจกรรม พวกเทอจะลบออกไหมทีมงาน
ไม่มีแม้แต่ความว่างเปล่า..

stopgameindy

• บุคคลทั่วไป
ถ้าได้ของกิจกรรม แต่ไม่ได้ใช้ พอจบกิจกรรม พวกเทอจะลบออกไหมทีมงาน

ไม่ลบครับ

ถรั่วซ์

• **
  • ไฮพรีสร้อยหูคร่า

ไม่ลบครับ

น่ารักอ่ะ ♥
ไม่มีแม้แต่ความว่างเปล่า..

ตัวละครลับ

• หล่อไม่มาก แต่ท่ายากตูเยอะ
จะมีซักกี่คนที่กลับมา

มีแต่พวกที่ไอดีเหลือล้นคลัง

ทำใจนะทีมงาน

Patrokoz

• **
  • วันที่ไม่เคยลืม 14/4/54 - 8/1/55

DreaMy

• Newbie
  • *
สกิลนี้จะสามารถใช้ได้เพียง 1 ครั้ง ต่อ 1 เป้าหมาย เท่านั้น!!  ,,,,,,  หมายความว่า ถ้าใช้สกิวนี้กับเป้าหมายเดิมจะไม่ได้ของเหรอคะ งงอ่ะ??  woon_o_o  woon_huh

♂ออกศึกรบ..จบศึกรัก♀

• <<~@"รักกันใว้เถิด"@~>>
ไม่ได้เลยซักไอดีเลยแฮะ...ออนมารับโค๊ดอำพันตีบวกหมดเลย..เสียดาย....
                 g#035 g#035 g#035

♂ออกศึกรบ..จบศึกรัก♀

• <<~@"รักกันใว้เถิด"@~>>
ถ้าอยากให้กลับมาเล่นกันอีกเยอะๆๆ..
ลองปลดพวกที่โดนแบนถาวรดูซิ....
น่าจะได้ผล..คนกลับมาเล่นกันเยอะ
ไอเทมเทพๆๆๆจะได้ออกมาวางขายตลาดกันได้อีก...
คนเก่าเก่าที่หายไปก้อจะออนตัวกลับมาเล่นกันได้อีก และก้อแฮ๊กกันได้อีก55+
              g#037 g#037 g#037

Mewi

• Newbie
  • *
รบกวนจีเอ้มอ่านด้วยครับ

ถ้ามีตัวที่ดาวดึุงส์เเต่ไม่มีตัวที่ใต้พิภพเเล้วล็อคอินเข้าใต้พิภพก่อนสร้างคาเดทมา1ตัวเเล้วออนจะได้ไหมครับ

เเละก็ออนครบ2ชั่วโมงเเล้วต่อ1วันไม่มีอะไรเเจ้งมาเลยหรอครับ

เเล้วก็หลังเที่ยงคืนวันนี้ผมออนได้เลยรึป่าวครับหรือผมออนครบ14.00น.ต้องมาออนพรุ่งนี้14.01น.

woon_huh woon_huh woon_huh

stopgameindy

• บุคคลทั่วไป
สกิลนี้จะสามารถใช้ได้เพียง 1 ครั้ง ต่อ 1 เป้าหมาย เท่านั้น!!  ,,,,,,  หมายความว่า ถ้าใช้สกิวนี้กับเป้าหมายเดิมจะไม่ได้ของเหรอคะ งงอ่ะ??  woon_o_o  woon_huh

สกิลใช้ใส่คนเดิมได้ครับ เราจะนับผลของสกิล ไม่ใช่นับผลคนที่ถูกใช้สกิลใส่ครับ

AsunAllI3araTz

อยากใ้ห้เดลได้   g#002
ท้าเดลได้ก็ ไม่ตรงตามที่เขาอยากได้เพื่อนผม คงกลับมา เล่น สัก 1-2 คนได้มั้ง  g#018