GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

มะมะมาแว้วว !! กิจกรรมกล่องของขวัญต้อนรับปี 2555

มารศาสตรา

• Full Member
แล้วจะรู้ได้อย่างไรว่า ของแรร์ ออกไปแล้วทั้งหมดกี่ชิ้น จาก 10 ชิ้น

น่าระมีระบบบอกนะค่ะว่า ของแรร์ได้ออกปแล้ว xxx ชิ้น จาก 10 ชิ้น

เพื่อเเก้ปัญหาว่า ไขตั้งนาน แรร์ไม่ออก  g#016

ที่เเท้ ออกครบไปแล้ว   g#014
       เขามีประกาศบอกอยู่ครับ ว่าแรร์ออกไปกี่ชิ้นแล้ว เป็นตัวเหลือง รู้กันทั้งเซิฟ ขนาดกิจยังไม่จบพอเปิดได้ปุ๊บมีคนซิบมาปั๊บเลย ถ้าเป็นของที่มันดีอ่านะ

What The Fuck olo

• Jr. Member
  • **
แล้วจะรู้ได้อย่างไรว่า ของแรร์ ออกไปแล้วทั้งหมดกี่ชิ้น จาก 10 ชิ้น

น่าระมีระบบบอกนะค่ะว่า ของแรร์ได้ออกปแล้ว xxx ชิ้น จาก 10 ชิ้น

เพื่อเเก้ปัญหาว่า ไขตั้งนาน แรร์ไม่ออก  g#016

เขามีประกาศบอกอยู่ครับ ว่าแรร์ออกไปกี่ชิ้นแล้ว เป็นตัวเหลือง รู้กันทั้งเซิฟ ขนาดกิจยังไม่จบพอเปิดได้ปุ๊บมีคนซิบมาปั๊บเลย ถ้าเป็นของที่มันดีอ่านะ

อ่อ มันเป็นอย่างนี้ นี่เอง

แต่ว่า ถ้ามันยังไม่ประกาด ซักที เเล้วเราจะรู้ได้ไงล่ะว่ามันออกไปกี่ชิ้น รึว่าต้อง รอให้มีคนได้แรร์ เราถึงจะรู้............ต้องเอาแบบนี้เหรอ
รอไปรอมา กลายเป็นว่า แรร์ชิ้นที่ 10 ได้ออกไปซะเเล้ว  g#014

ตัวละครลับ

• หล่อไม่มาก แต่ท่ายากตูเยอะ

อ่อ มันเป็นอย่างนี้ นี่เอง

แต่ว่า ถ้ามันยังไม่ประกาด ซักที เเล้วเราจะรู้ได้ไงล่ะว่ามันออกไปกี่ชิ้น รึว่าต้อง รอให้มีคนได้แรร์ เราถึงจะรู้............ต้องเอาแบบนี้เหรอ
รอไปรอมา กลายเป็นว่า แรร์ชิ้นที่ 10 ได้ออกไปซะเเล้ว  g#014

แสดงว่ายังไม่เคยเล่นกิจกรรมนี้สินะ

ถ้าเคยเล่นก็จะรู้ว่ามีประกาศขึ้นตลอด

.Maze.J

• **
  • .Success.

(oิ)ผู้เฝ้ามองในตำนาน(oิ)

• **
  • (บีทาโร่)อร่อยมีโปรตีนจากเนื้อปลา

woon_love woon_love woon_love woon_love
ผู้เฝ้ามองในตำนาน จะมองดูการกระทำต่างๆแล้วมาตอบ

CacAloz

เมื่อมีผู้เล่นได้ไอเทมแรร์ จะขึ้นประกาศตัวเหลืองทั้งเซิร์ฟเวอร์ทันทีครับ และมีบอกด้วยว่าออกไปกี่ชิ้นแล้ว

.SaD_IcE.

• **
แล้ว เดก ๆ ที่เรียน ชดเชย จากน้ำท่วม - - อ่ะคับ  เขา จะกลับมาทัน 16.00 - 17.00

บางคนกลับมาจะเปิดแรพอกลับมา แร ไปหมดแล้ว เพราะมาช้า  อีกอย่าง รอบอื่นๆ ก็ดึกไปนะคับ

420

• **
แล้ว เดก ๆ ที่เรียน ชดเชย จากน้ำท่วม - - อ่ะคับ  เขา จะกลับมาทัน 16.00 - 17.00

บางคนกลับมาจะเปิดแรพอกลับมา แร ไปหมดแล้ว เพราะมาช้า  อีกอย่าง รอบอื่นๆ ก็ดึกไปนะคับ

โรงเรียนผม ม.ปลาย เลิก 17.30 ม.ต้น 16.30

คงไม่ทันละ  g#003

What The Fuck olo

• **

เมื่อมีผู้เล่นได้ไอเทมแรร์ จะขึ้นประกาศตัวเหลืองทั้งเซิร์ฟเวอร์ทันทีครับ และมีบอกด้วยว่าออกไปกี่ชิ้นแล้ว

แล้วถ้าประกาดไปแล้ว พอดีว่า แล้วนู๋ เพิ่งเปิด เเพิ่งเข้าเกมมาล่ะ...........จะ ตรวจสอบ หรือ รู้ได้อย่างไร
 แบบว่า มหาลัย ก้เรียน กว่าจะเลิก.......รถก็ติด .....กว่าจะกลับมาถึงบ้านก็ 2 ทุ่ม      เรียนอยู่ใน กทม อ่ะนะ
คงอดรอบ บ่าย 5 โมง
แต่คงได้ลุ้น รอบ 3 ทุ่ม กะ รอบ ตี  1
 woon_555