GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

การใช้ประโยชน์จากข้อผิดพลาดวุ้นปลอดภัย

TAMA

• Sr. Member
ประกาศให้ทราบอย่างเป็นทางการ

ทางทีมงานได้พบข้อผิดพลาดของระบบ ซึ่งข้อผิดพลาดนี้ก็ได้ส่งผลให้ตัวละครสามารถโจมตีใส่มอนสเตอร์

โดยที่ตัวละครยังอยู่ในวุ้นปลอดภัย ซึ่งปกติถ้าอยู่ในวุ้นปลอดภัยจะไม่สามารถทำอะไรได้ ในส่วนนี้ทางทีมงานขอแจ้งให้ทราบครับ

ว่า หากเพื่อนๆ ท่านใดพบเห็นการกระทำผิดในลักษณะนี้อีก สามารถแจ้งเรื่องเข้ามาให้ทีมงานไปตรวจสอบได้ครับ

หรือถ่ายรูปแจ้งเข้ามาในกระทู้ผู้กระทำผิดแห่งนี้ได้ครับ โดยจะมีโทษขังคุกตัวละครนั้น 360 ชั่วโมงครับ

ขั้นตอนการแจ้งเบาะแสผู้กระทำความผิด

1. การอัพรูป ให้เพื่อนๆ อัพรููปได้ที่ http://up.gameindy.com
นำตรงนี้ BB Code สำหรับ เวปบอร์ด มาใส่นะครับ

2. การที่แจ้งภาพต้องอยู่ rep ที่ 1 เท่านั่น

3. เวลาที่ถ่ายรูปมา กับ เวลาที่แจ้งต้องไม่เกิน 48 ชั่วโมง

4. ห้ามลบชื่อหรือคำพูด ตัดขนาดภาพ ตกแต่งภาพ ใดๆ ทั้งสิ้น

ทางทีมงานถึงจะพิจารณาครับ

กฎใช้ข้อผิดพลาดวุ้นปลอดภัยมีผลใช้บังคับนับแต่วันนี้เป็นต้นไป การตัดสินของทีมงานถือเป็นที่สิ้นสุด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 21, 2011, 18:04:36 โดย จีเอ็มทามะ »