GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รู้จักพระเอกตลอดกาล พลตรีโจนาธาน มูนแฟงก์

maxnoiiz

• Full Member
  • ไม่ระบุแน่ชัด
เคคยดูละ
พลตรีโจนาธาน อยากรู้ครับมันหล่อกว่า "พาลา" ตรงไหนอ่ะ woon_o_o woon_o_o woon_o_o woon_o_o

พลตรีโจนาธาน อยากรู้ว่ามีไหวพริบเหรอขนาดนี้โดนทุยขวิดตาย

พลตรีโจนาธาน อยากรู้ว่าวางกลยุทธ์ไว้หรอเหงตาต่อตาฟันตอฟันบาทาต่อบาทา

พลตรีโจนาธาน อยากรู้ว่ากล้าหาญจริงเหรอก่อนโดยทุยขวิดเหฝื่อออกขนาด

พลตรีโจนาธาน อยากรู้ว่ามันเข้าร่วมศึกทุกครั้งหรอขนาดกิจปราบโจร/ปกป้องฟอท/ฟกป้องหมู่บ้าน/วุ้นหลาก ยังไม่มีเลยซักตัว

(จริงมะ)

ลุงอ้วน

เคคยดูละ
พลตรีโจนาธาน อยากรู้ครับมันหล่อกว่า "พาลา" ตรงไหนอ่ะ woon_o_o woon_o_o woon_o_o woon_o_o

พลตรีโจนาธาน อยากรู้ว่ามีไหวพริบเหรอขนาดนี้โดนทุยขวิดตาย

พลตรีโจนาธาน อยากรู้ว่าวางกลยุทธ์ไว้หรอเหงตาต่อตาฟันตอฟันบาทาต่อบาทา

พลตรีโจนาธาน อยากรู้ว่ากล้าหาญจริงเหรอก่อนโดยทุยขวิดเหฝื่อออกขนาด

พลตรีโจนาธาน อยากรู้ว่ามันเข้าร่วมศึกทุกครั้งหรอขนาดกิจปราบโจร/ปกป้องฟอท/ฟกป้องหมู่บ้าน/วุ้นหลาก ยังไม่มีเลยซักตัว

(จริงมะ)
ที่พูดมาอ่ะ อลัน นะครับ ไม่ใช่ โจนาธาน ที่ขี้กลัวอ่ะ มัน อลัน

jeja-jeja-jeja

• Newbie
  • *
0.58 เป็นไรรึป่าว ร้อยเอกอลัน      แต่ตอนนี้พันเอกอลัน สงสัยผ่านศึกมาเลื่อนทีเดียว 3ขั้น  #038 #038 #038 #038

_-I-JaMes-_.PK

• Jr. Member
  • **
  • So Bad
อลัน เทพเจ้าเท้าไฟ

♥ เฟสกลุ่มอสุราวันวาน จ้า เข้ามาพูดคุย หาปาร์ตี้ แนะนำเควสกันได้ที่นี่น๊า ♥
https://web.facebook.com/groups/665615490207833/

.P a t c h a :)

เคคยดูละ

(จริงมะ)
ที่พูดมาอ่ะ อลัน นะครับ ไม่ใช่ โจนาธาน ที่ขี้กลัวอ่ะ มัน อลัน

g#017 g#017 g#017

เพื่อนทั่วไป เขาจะมองเห็นแค่ "คุณกำลังร้องไห้"
,,แต่...เพื่อนแท้ มีหัวไหล่ไว้ให้คุณ "คอยซับน้ำตา"

g#019 g#019 g#019

FRIendSHIp

• Bowie Lam bikini. :3
  • I Love Me