GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

กิจกรรมกอบกู้วินโดเนีย 3 ภารกิจพิชิต ไอซ์ซี่ นางพญาน้ำแข็ง !!

AsunAllI3araTz

• Full Member
เเล้ว กล่องพิศวง เเล้ว ของ ที่ผ่าน คือ ต่้อง ออนไลย์ หรือ ยังไง ครับ ต้อง ร่วมกิจกรรม หรือออน ตัวไว้ก้ได้ อะครับ

maxnoiiz

• ไม่ระบุแน่ชัด

highter0

• บุคคลทั่วไป
เเล้ว กล่องพิศวง เเล้ว ของ ที่ผ่าน คือ ต่้อง ออนไลย์ หรือ ยังไง ครับ ต้อง ร่วมกิจกรรม หรือออน ตัวไว้ก้ได้ อะครับ
ต้องเข้าร่วมกิจกรรมจ้า

_KesuHime_

• Jr. Member
  • **
  • โก๊ะวันล่ะนิด จิตแจ่มใส
แล้วถ้าหลุดระหว่างทำกิจกรรมจะสามารถเข้าใหม่ได้ตลอด1ชม30ป่าวค่ะ
เพราะเชื่อว่าวันจริงหลุดกันระนาวแน่ เพราะแค่เวลาจีจัดกิจหรือวอยังหลุดเป็นว่าเล่นเลย g#040 g#040

CacAloz

เตรียมพร้อมกันรึยังครับ วันนี้พบกัน ณ เซิร์ฟเวอร์สวรรค์ ครับ  g#031 g#031

..Sherbet..

• Newbie
  • *
กิจกรรมเมื่อวันศุกร์ของเซิฟสวรรค์ ภารกิจที่เล่นแค่ ภารกิจที่1 หรือป่าวครับ หรือว่าเล่นไปแล้วทั้ง3 ภารกิจ  g#025 g#025

.P a t c h a :)

g#008 g#008 g#008

เพื่อนทั่วไป เขาจะมองเห็นแค่ "คุณกำลังร้องไห้"
,,แต่...เพื่อนแท้ มีหัวไหล่ไว้ให้คุณ "คอยซับน้ำตา"

g#019 g#019 g#019