GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ตำนาน กิจกรรมกอบกู้วินโดเนีย !!

maxnoiiz

• Full Member
  • ไม่ระบุแน่ชัด
ไอซี่แต่งตัวดูน่ารักเซ็กซี่น่าจับเข้าพุ่มไ้ม้อ่ะ woon_love woon_love woon_love woon_love woon_love

แต่ทำไมโหดร้ายแบบนี้ผิดหวัง             woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_sad2 woon_sad2 woon_sad1 woon_sad1

แมกซิม

• คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
ไอซี่แต่งตัวดูน่ารักเซ็กซี่น่าจับเข้าพุ่มไ้ม้อ่ะ woon_love woon_love woon_love woon_love woon_love

แต่ทำไมโหดร้ายแบบนี้ผิดหวัง             woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_sad2 woon_sad2 woon_sad1 woon_sad1

รู้สึกว่าจะผู้เล่นจะโหดกว่าไอซ์ซี่นะครับ จะพาเข้าพุ่มไม้  woon_5555
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้

maxnoiiz

จับไอซี่เข้าพุ่มไม้จับรานีเข้าวังน้ำแข็งดูนะครับใครจะรอด woon_5555 woon_5555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_sunny woon_sunny woon_sunny

Ⓓr.™

• Newbie
    • www.musicmun.us
ทหารของจักรวรรดิ ทำไมสู้ไม่ได้ฟร้า

แค่ทหารลาดตะเวณต๋อกต้อย ยังเทพขนาดนั้น

ทหารที่เกณฑ์ไปสู้รบ จะขนาดไหน - -*)

AsunAllI3araTz

ทหารของจักรวรรดิ ทำไมสู้ไม่ได้ฟร้า

แค่ทหารลาดตะเวณต๋อกต้อย ยังเทพขนาดนั้น

ทหารที่เกณฑ์ไปสู้รบ จะขนาดไหน - -*)

ใช้ เลยเอา ลาด ตระเวน สัก 5-6 ไป ลุม ตี บอสกะบอส นอน คา ตีน 555

™۞۩•3•۩۞™

• ล้านถ้อยคำยังน้อยไป หากจะใช้แทนคุณความดี
  • Jr. Member
  • **
  • ლ(ಠ益ಠ)ლ
ดูไอชชี่แต่งตัวสิ แน่ใจนะว่าอยู่เมืองหนาว

แล้วกลับมาดูการแต่งตัวราชินีแห่งป่าไม้  แน่ใจนะว่าอยู่เมืองร้อน  g#012
คิดเหมือนกัน -.-

TAMA

• Sr. Member

รู้สึกว่าจะผู้เล่นจะโหดกว่าไอซ์ซี่นะครับ จะพาเข้าพุ่มไม้  woon_5555
เห็นด้วยครับ ถ้าทางผู้เล่นจะโหดกว่านะ  g#029

ดูไอชชี่แต่งตัวสิ แน่ใจนะว่าอยู่เมืองหนาว

แล้วกลับมาดูการแต่งตัวราชินีแห่งป่าไม้  แน่ใจนะว่าอยู่เมืองร้อน  g#012
คิดเหมือนกัน -.-
นั้นนะสิ -_-!

<Action!>OporZii[Sv.PK]

• **
  • เราเดินมาไกลแล้วก็ต้องเดินต่อไปอย่าคิดที่จะกลับเด็ดขาด

™۞۩•3•۩۞™

• ล้านถ้อยคำยังน้อยไป หากจะใช้แทนคุณความดี
  • **
  • ლ(ಠ益ಠ)ლ

DTK 196

• Newbie
  • *
  • DTK-Neter[นรกเด้อๆ]
ไอซ์ซี่ นางพญาน้ำแข็ง
ไอซ์ซี่ นางพญาน้ำแข็ง
    Lv : 999    HP : 1200000    Atk : 1300~1700    MAtk : 1000~2000
Def : 130    Def% : 60    MDef : 50    MDef% : 70
Atk Range : 4    Hit : 650    Flee : 300    Move : 14
EXP : N/A    Atk Element : น้ำ    Def Element : น้ำ
Race : คล้ายมนุษย์    Item Drop :
 ผลึกน้ำแข็ง(65%) 
 ------------------------------- 
 สุ่ม Item 1 ใน 2 ชิ้น จาก 
 ซากน้ำแข็ง(55%) หรือ 
 ซากน้ำแข็ง(25%) 
 ------------------------------- 
 สัญลักษณ์แห่งเผ่ามนุษย์(20%) 
 สุ่มดีเบียม 100% จาก ดีเบียมสีแดง, ดีเบียมสีม่วง, ดีเบียมสีฟ้า, ดีเบียมสีเหลือง, ดีเบียมสีเขียว, ดีเบียมสีส้ม
 สุ่ม Item 1 ใน 2 ชิ้นแล้วเอาเข้าตัวผู้เล่น จาก 
 มงกุฎพลังน้ำแข็ง(ระดับความยาก ) หรือ 
 ไม้เท้าเกล็ดน้ำแข็ง(ระดับความยาก ) 
 กล่องปริศนา(ระดับความยาก ) 
หมวดหมู่: มอนสเตอร์ | มอนสเตอร์ระดับ 99 + | มอนสเตอร์บอส
รู้สึก ว่าจะแย่งกันซะแล้วงานนี้เพราะทุกวันนี้ยังมีคนจองบอส มีการซื้อ มินิบอส ด้วย *0* g#035 g#035 g#035

maxnoiiz

ต้องปั้มตัวเรนเปงเทรไปไล่ล่าหาสมบัติละครับ  woon_555 woon_555 woon_555 woon_555

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
ต้องปั้มตัวเรนเปงเทรไปไล่ล่าหาสมบัติละครับ  woon_555 woon_555 woon_555 woon_555

มอนสเตอร์พวกนี้ไม่ดรอปของครับ  woon_sad1
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า