GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อสุรา ฮาโลวีน หวีดสยอง มาแล้ว!!!

ll_-..Athena..-_ll

• Jr. Member
  • **
  • ~“• P♥N •”~
หมวกผีกองกอยอ่าไม่น่ามีอะไรมาบังข้างหน้าเลย มันมองไม่เห็นหน้าอ่า - -เอาไปไว้ข้างหลังก้อได้นร้า
  g#039 ความรัก ถ้าจะรัก ก็ต้องลืมคำว่า ขอโทษ
                          ถึงจะเป็นรักที่สมบูรณ์

point

• **
  • デスノート
ผลึกปีก่อนใช้ไม่ได้  g#002 g#002
ทีมงาน 1 ความคิด ผู้เล่น 1 ความคิด เรามารวมกันได้ 2 ความคิด ^___^

หรอยยย '

• Full Member
  • อยากรู้หรอ ??
ต้องการ กองกอย กับ วี 7 วัน ยาเทศไม่เอามีเยอะละ

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม
ผีโขมดดง มันอ่านว่าไรอะ อ่านไม่ออก(ไม่รุจัก)
งานนี้เอาแค่ หมวกฟักทองอย่างเดียวกะพอ(เอาไปอวดเพื่อน)
ที่เหลือขาย  #038

อ่านว่า ผี-ขะ-โหมด-ดง ครับ g#017

ขโมดดง มันต้องสะกดแบบนี้มะช่ายเหรอ หรือสะกดแบบนั้นถูกแ้ล้วหว่า

CacAloz

• Full Member
ในกิจกรรมนี้ผลึกปีที่แล้วจะใช้ไม่ได้นะครับ ส่วนกิจกรรมจะเริ่มวันที่ 26 ตุลาคม จ้า

ฺฺBabeBabe'

• Newbie
  • *
  • ก็โสดโสดอยู่ทางนี้ ยังโสดโสด~ >//<

DoMakajanG

• ตบหัวทิ้ม
อัตตราดรอปโหดมาก 25% ตี 10 ตัวมีโอกาดได้ 2อันครึ่ง  #038 #038 #038

point

• **
  • デスノート
ในกิจกรรมนี้ผลึกปีที่แล้วจะใช้ไม่ได้นะครับ ส่วนกิจกรรมจะเริ่มวันที่ 26 ตุลาคม จ้า

g#043 g#043
น่าจะมี NPC แลกเปลี่ยนของผลึกปีก่อนน่ะ 10:1  ไม่งั้นมันก็ไม่ได้ใช้  g#002 g#002

อัตตราดรอปโหดมาก 25% ตี 10 ตัวมีโอกาดได้ 2อันครึ่ง  #038 #038 #038

โหดมากก ปีก่อนตีทุกตัวดรอปหมด แต่นี้มี 25% อีก
คิดแบบนั้นไม่ถูกน่ะ(ใช่มั้ย) อัตราดรอปคิดรวมไม่ได้ เพราะมันแยกๆแต่ละตัว 25% (1ใน4) ตี 10 ตัวอาจดรอป 10 อันหรือไม่ดรอปเลยก็อาจเป็นไปได้

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

ดีอย่างเดียวปีนี้ มีหมวกใหม่  g#005 g#005 g#046
ทีมงาน 1 ความคิด ผู้เล่น 1 ความคิด เรามารวมกันได้ 2 ความคิด ^___^

THE-WOLFMAN

• **

จีครับมันเกิดแมพไหนมั่งครับ  woon_huh woon_huh woon_huh

DoMakajanG

• ตบหัวทิ้ม

g#043 g#043
น่าจะมี NPC แลกเปลี่ยนของผลึกปีก่อนน่ะ 10:1  ไม่งั้นมันก็ไม่ได้ใช้  g#002 g#002

โหดมากก ปีก่อนตีทุกตัวดรอปหมด แต่นี้มี 25% อีก
คิดแบบนั้นไม่ถูกน่ะ(ใช่มั้ย) อัตราดรอปคิดรวมไม่ได้ เพราะมันแยกๆแต่ละตัว 25% (1ใน4) ตี 10 ตัวอาจดรอป 10 อันหรือไม่ดรอปเลยก็อาจเป็นไปได้

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

ดีอย่างเดียวปีนี้ มีหมวกใหม่  g#005 g#005 g#046
อย่างงี้ตี 1 ตัว เปอเซนการได้ผลึกคือ 25เปอเซน น้อยมาก 5555+

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
จะรับซื้อ ผลึกฮาโลวีนประจำปี 2554 อันเท่าไรดีล่ะครับ

อยากได้หมวกฟักทองปีกนางฬ้าจังอ่ะ
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

Fi

• Newbie
  • *
ผีโขมดดง มันอ่านว่าไรอะ อ่านไม่ออก(ไม่รุจัก)
งานนี้เอาแค่ หมวกฟักทองอย่างเดียวกะพอ(เอาไปอวดเพื่อน)

อ่านว่า ผี-ขะ-โหมด-ดง ครับ g#017

ขโมดดง มันต้องสะกดแบบนี้มะช่ายเหรอ หรือสะกดแบบนั้นถูกแ้ล้วหว่า

ปีที่แล้วก็เถียงกันเรื่องชื่อผี ขะ โหมด ดง นี่แหละ

ต่อยาวถึงปีนี้5555 อ่านยากชิ

_-§↑ⓁverBron-Achilles-_

• **
  • "ปากดี" แต่ไม่เคย "ดีแต่ปาก"

โข-มด-ดง  woon_5555 woon_5555
โขม-ดะ-ดง  woon_5555 woon_5555
10 ขวบครับ อยู่ป.6