GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

หาเงินยังไงให้รวยอะค่ะ

mintloveearth

• Newbie
  • *
  g#036 หาเงินยังไงดี ??? ช่วยบอกทีนะค่ะ
ขอบคุณล่วงหน้า  woon_5555  g#040

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
เรียนสูงๆ หางานดีๆทำ เงินเดือนจะสูงตาม ยิ่งเดี่ยวนี้จบปริญญาตรีได้เงินเดือนขั้นต่ำ15,000บาท woon_555
* Gheglex Phantom of eagle. เกี่ยวมั้ย จขกท.เค้าไม่ได้บอกว่าเกมนะ g#015
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

• Newbie
  • *
เรียนสูงๆ หางานดีๆทำ เงินเดือนจะสูงตาม ยิ่งเดี่ยวนี้จบปริญญาตรีได้เงินเดือนขั้นต่ำ15,000บาท woon_555
* Gheglex Phantom of eagle. เกี่ยวมั้ย จขกท.เค้าไม่ได้บอกว่าเกมนะ g#015
g#037  g#037 กวนดี ((((( เกมส์อสุรา )))) ขอบคุณค่ะ -*-  g#015

prwstd

• Newbie
  • *
ไม่ยาก ครับ ก็แค่ ดรอปของ ในเกมส์เยอะแยะ สูงสุดก็..

แหวนนักปราช์ 555
       woon_5555  woon_5555  woon_555

<Action!>OporZii[Sv.PK]

• Jr. Member
  • **
  • เราเดินมาไกลแล้วก็ต้องเดินต่อไปอย่าคิดที่จะกลับเด็ดขาด
เราหาสมุนไพร ทำอาหารขาย(มีแต่คนซื้อปัง)  ไปดรอปของ แล้วนำไปขาย(แต่ก็ขายไม่ออก)  แล้วเราก็กดยาหนูขี้เกียจเก็บของไปลากมอนที่วิหารเพลิง(เราเป็นวิซาร์ดนิ) แล้วก็เอาขยะไปขาย  นี่แหล่ะวิธีหาเงินของเรา

• Newbie
  • *
เราหาสมุนไพร ทำอาหารขาย(มีแต่คนซื้อปัง)  ไปดรอปของ แล้วนำไปขาย(แต่ก็ขายไม่ออก)  แล้วเราก็กดยาหนูขี้เกียจเก็บของไปลากมอนที่วิหารเพลิง(เราเป็นวิซาร์ดนิ) แล้วก็เอาขยะไปขาย  นี่แหล่ะวิธีหาเงินของเรา
g#017 เป็น วิ สบาย อะ เราเปน วิ ดีกว่า 555  g#037 g#040

ขอบคุณที่แนะนำ

ฮยอน.

• Sr. Member
  • เราต้องการเงินแะลเงิน
เล่นเกมนี้ ต้องเติมเงินเยอะ ๆ ถึงจะรวยค่ะ

ดรอปของขาย ไม่เทพจริงก็ไม่ตก เสียรมป่าว ๆ
เติมเงิน ขายของโซลถึงจะมีตังนะ
สวัสดีเจ้า         

Coud™

• Full Member

like
I am the bone of my sword
Steel is my body and fire is my blood
I have created over a thousand blades
Unknown to Death, Nor known to Life
Have withstood pain to create many weapons
Yet, those hands will never hold anything
So as I pray, unlimited blade works.

Archer(Emiya) :Fate Series

-crucify-

• หลับตาลงแต่ใจยังคิดถึงเธอ ♫♫
ขยันก็รวยได้อะ- -

หรือไม่ก็คอมดีก็รวยได้ เปิดขุดสมุรไพรซักวันละ10จอไรงี้

ถึงแม้ว่าฉันจะ "ไม่มีใคร"
แต่ฉันพร้อมจะเป็น "ใครซักคน"
ถึงแม้ว่าฉันจะ"ไม่เึคยทิ้งใคร"
แต่ฉันมักเป็น"คนที่โดนทิ้ง.."

HarryPotter7

• Jr. Member
  • **

หรือไม่ก็คอมดีก็รวยได้ เปิดขุดสมุรไพรซักวันละ10จอไรงี้
เห็นเค้าออนคนเดียว2-3ตี้อ่ะครับ

Dark_Wizard

• Newbie
  • *
เป็นเทรแล้วใส่เซตนักล่าสมบัติแล้วไล่ตีมอนเวลเท่ากันหรือมากกว่ากันไม่เกิน 20 เวลขยันตีมากๆคิดซะว่ามาเวลพอได้เงินเยอะแน่

nong_oil

• Newbie
  • *

เน็ตที่บ้านเน่าค่ะมันเลยเปิดไม่ถึง10

สาวจอมจุ้นกับหนุ่มอินดี้~

Coud™

เน็ตที่บ้านเน่าค่ะมันเลยเปิดไม่ถึง10

สาวจอมจุ้นกับหนุ่มอินดี้~

5จอก็เเลคตายชักเเล้ว  #038 #038
I am the bone of my sword
Steel is my body and fire is my blood
I have created over a thousand blades
Unknown to Death, Nor known to Life
Have withstood pain to create many weapons
Yet, those hands will never hold anything
So as I pray, unlimited blade works.

Archer(Emiya) :Fate Series

หรอยยย '

• อยากรู้หรอ ??