GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

HigHHenteR

• Jr. Member
  • **
แนวทางอัพ สเตตัส แบบไม่จุ

และขอที่พื้นฐาน แนะนำหน่อยครับ..
[/url][/url]

Asura

• __oเรียนไม่มา กีฬาไม่โดดo__
  • Full Member
  • +เงียบเพราะเหงา เศร้าเพราะแคร์ เจ็บเพราะแพ้อ่อนแอเพราะรัก+

และขอที่พื้นฐาน แนะนำหน่อยครับ..

ผมอัฟตามนี้ Agi นำตามด้วย DEX พอตัวนี้ตันแล้วลง Str งับ g#017

HigHHenteR

• **

ผมอัฟตามนี้ Agi นำตามด้วย DEX พอตัวนี้ตันแล้วลง Str งับ g#017

ลง AGI 92 เหลือลง DEX  woon_sunny
ส่วนเซต ก็นักฆ่า,ฉมัง,โบราณ
[/url][/url]

Byakurun

• รู้เขา รู้เรา รบร้อยครั้ง ชนะ ร้อยครั้ง \0/
  • **

ลง AGI 92 เหลือลง DEX  woon_sunny
ส่วนเซต ก็นักฆ่า,ฉมัง,โบราณ

แนะนำเซตนักฆ่านะครับ เซตนักฆ่ามีมีดพยัคคำราม  มีดเจ้ารัติกาล  ถุงมือนักฆ่า

ถ้าไม่เซต เขี้ยวพยักออฟคลั่ง 2อัน รางนำโชค ประหยัดตังดี   รองเท้าเอาเป็นรองเท้าผ้าโบราณ ผ้าคลุมเป็นคลุมจักพรรดิ์ เพราะแอสเลือดน้อย  หมวกก็หมวกกูล ประหยัดตัง เสื้อเป็นชุดเสือโคร่ง มีขายในป้อมตะวันออก
หน้ากาก ก็ หน้ากากซาดิส เสนามอง
สีชุดมี3สี ขอตัดอีกสีที่มีเน้นกันเวทย์ออกไปนะครับ  สีเขียว ลดเลือด เพิ่มอัตราโป๊ะ  สีแดงลดกันเวทย์ เพิ่มพลังโจมตี( โจมตีเยอะโป๊ะก็แรงขึ้น)

ปล.ออฟเลือดทั้งตัว เพราะแอสหลบเยอะอยู่แล้ว  อาวุธออฟคลั่ง

ความโลภ ความอาฆาต ความรู้สึกอันมืดดำของคน ๆ เดียวก็ยังมีพลัง มากกว่า ความดีจอมปลอมที่คนหมู่มากชอบยกขึ้นมาอ้างเสียอีก

Patrokoz

• **
  • วันที่ไม่เคยลืม 14/4/54 - 8/1/55

rittcha

• Newbie
  • *
ใช้แปลงมอนละเดินไปกะได้นะ รึไม่กะแปลงวุ้น woon_love woon_love woon_love

littlehayate

• **

™۞۩•3•۩۞™

• ล้านถ้อยคำยังน้อยไป หากจะใช้แทนคุณความดี
  • **
  • ლ(ಠ益ಠ)ლ

Near

• Newbie
  • *
  • Nate River

0896396173

• Newbie
  • *
เอาผอบไปล่อแล้ววิ่งเข้าวุ้น 555555

kingwolfz

• Newbie
  • *
หวัดดีคับ ผมชื่อวูล์ฟนะฮะ แนะนำตัวครับ เพิ่งเคยเข้าบอร์ดนี้ฮะ ^^ ข้อมูลมีประโยชน์มากๆเลย ขอบคุณฮะ woon_5555