GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

กิจกรรม มาถ่ายรูป "Planking on Asura" กันเถอะ

บุคคลทั่วไป · 135 · 36966

GiiFt_Piink

• Newbie
  • *
  • XมวE !!ล้ว ทำYม,,?

mmmmmm 'z

• Newbie
  • *
ID : hatter
ชื่อภาพ :  Planking with Carter  !

ขออีกรูปได้ไหมครับ คือตัวละครผู้เล่นต้องแสดงท่าด้วยนะครับ แล้วพิมพ์ คำพูด กิจกรรม Planking on Asura ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 19, 2011, 00:36:42 โดย จีเอ็มนิคกี้ »

T0Nz

• Full Member
จีอาสาก็ผู้เล่นคนหนึ่งครับ ส่งได้นะครับ

ส่วนเซิร์พอวตารขอสงวนสิทธิ์ก่อนนะครับแต่เดี้ยววันจัน ผมจะขอพี่ๆให้อีกทีนะครับว่าจะได้ไหมครับ เหินหาวก็อยากจัดให้เหมือนกัน

รออยู่นะ ฮี่ ๆ

jayadize<Iพี้ยu>

• Jr. Member
  • **
  • ใครกันแน่ที่"เปลี่ยนไป"
ID : jayadize
ชื่อภาพ :  คาเดทแอบหนีนันมาเล่นPlanking

โปรดอย่าทำร้ายกัน ด้วยคำว่า "มิตรภาพ"

• Newbie
  • *
  • เก๋า !!~
ID : jayadize
ชื่อภาพ :  คาเดทแอบหนีนันมาเล่นPlanking

ถ้าได้รางวัล ส่งไปที่หัวกิลนะคับ ^^

♥ อยากให้คนอื่นเห็นค่าในตัวเรา เราต้องเห็นค่าในตัวเองเสียก่อน !! ..

nicky01

• บุคคลทั่วไป
หากรูปที่ได้รางวัล โค๊ดรางวัลจะส่งเข้า ไอดีบอร์ด ของท่านที่ส่งรูปเข้ามานะครับ  8)

nongice333az

• Newbie
  • *
ขอให้ได้ด้วยเทอญ

ID : nongice123
ชื่อภาพ : LoVe planking Asura

ปล.มะกี๊ไม่ได้ใส่ ชื่อภาพ/ไอดี

พิมพ์คำพูดว่า กิจกรรม Planking on Asura ในเกมด้วยนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 19, 2011, 00:38:59 โดย จีเอ็มนิคกี้ »

мммммм 'ẕ

• Full Member
ID : hatter
ชื่อภาพ :  Planking with Carter  !

ขออีกรูปได้ไหมครับ คือตัวละครผู้เล่นต้องแสดงท่าด้วยนะครับ แล้วพิมพ์ คำพูด "Planking on Asura ครับ

แสดงท่านี้หมายถึงนอน Planking ใช่มั้ยคะ
หรือเข้าใจผิด  - -.
ถ้าเป็นนอนแพลงกิ้งก้นอนอยู่แล้วหนิคะ  ก็ตัวที่ใส่ชุดบอล นอนอยู่ตรงบันไดอะค่ะ
แล้วก้พูดว่า  กิจกรรม   Planking on Asura  ^^
ถ้าเข้าใจผิด ช่วยอธิบายอีกรอบนะคะ

จริงด้วยๆๆ ขอโทษทีครับ โอ้ยตาบอดสีเปล่าหว่าเรา..เห็นแล้วๆๆครับ โอเคครับ รอลุ้นได้เลยครับบบ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 19, 2011, 00:41:40 โดย จีเอ็มนิคกี้ »

SirBEW

• **
กิจกรรม Planking on Asura

ชื่อตัวละคร SIRBewty
เซิรฟเวอร์ ใต้พิภพ

~LolitaKaren~

• **
  • "ตาโต"เมื่อเธอสวมกอดแต่แทบ"ตาบอด"เมื่อถูกเธอสวมเขา
จัดหนักค่ะ อิอิ ขอให้ได้น้าาา>.<!!
ID:cinderellanew
ชื่อภาพ:Planking First

ชื่อภาพ:Zigzag Planking

ชื่อภาพ:Excellent Planking Team (จะลงแบบตกแต่งก็โหลดไม่ได้ซะงั้นT^T)

ชื่อภาพ:We are Planking

•ตอนเรารัก..ก็เห็นเราเป็นของตาย•
•ตอนเราจะไป..ก็ดันหวงก้าง•
•ตอนเราลาร้าง..เสือกเพิ่งคิดได้•
•ตอนเราเลิกเป็นควาย!!..ดัดจริตจะรักอะไรขึ้นมา•

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ

;D ;D ;D :o 8) ;D ;D ;D
โห สวยมาก มีลงแรงโน้มด้วย ;D
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing