GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

กิจกรรม อสุราออนเฟซบุ๊ค Fourty For Fun แจกหมวกอสุราออนเฟสบุ๊ค เพียง 99 ใบเท่านั้นครับ

บุคคลทั่วไป · 269 · 75002

hightter

• Newbie
  • *

เซิร์พเวอร์ วุ้นเหินหาว นะครับ  woon_yes
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 22, 2011, 13:11:47 โดย จีเอ็มนิคกี้ »

`♥.I-ShiTaRu.♥´

• รัก แฟน สุด หัวใจ จุบุจุบุ
  • Jr. Member
  • **
  • ท้องฟ้า สายน้ำ ♥^^♥

O_Zeus

• Newbie
  • *

ต้องเป็นเซิร์พวุ้นเหินหาวนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 22, 2011, 13:12:39 โดย จีเอ็มนิคกี้ »

O_Zeus

• Newbie
  • *
ต้องเวล 40 พอดี หรือ เวล 40 ขึ้นไปอ่าคับ อธิบายหน่อยคับ

เพราะเขียนว่า เฉพาะผู้เล่นที่ 40 แล้ว หมายถึง 40 พอดี หรือ 40ขึ้นไปก้อได้รึป่าว

ไม่ได้โง่นะคับ แต่ไม่เข้าใจ 5555

`♥.I-ShiTaRu.♥´

• รัก แฟน สุด หัวใจ จุบุจุบุ
  • **
  • ท้องฟ้า สายน้ำ ♥^^♥
ต้องเวล 40 พอดี หรือ เวล 40 ขึ้นไปอ่าคับ อธิบายหน่อยคับ

เพราะเขียนว่า เฉพาะผู้เล่นที่ 40 แล้ว หมายถึง 40 พอดี หรือ 40ขึ้นไปก้อได้รึป่าว

ไม่ได้โง่นะคับ แต่ไม่เข้าใจ 5555

เฉพาะเซิฟเหินหาว เวล40 ค่ะ เพราะเซิฟนี้เวลได้ถึงแค่40 พอดีค่ะ

*รักเรา นิรันดร...."♥".....*

lookgolf

• **

ในที่สุดก็ผ่านเกเลี่ยนมาถ่ายรูปได้  g#013

ส่งให้แล้วนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 22, 2011, 13:15:06 โดย จีเอ็มนิคกี้ »

iDSindy

• Newbie
  • *
  • ^^
ขอบคุณพี่ Install สุดหัวใจจร้า ที่ร่วมฝ่ามาด้วยกัน

ส่งให้แล้วนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 22, 2011, 13:14:26 โดย จีเอ็มนิคกี้ »

vanikasik

• Newbie
  • *
รอตีราณี จุการงานหาย ไม่จุละ เวลทิ้งไว้งั้นเหละ 99พอ ไม่ต้องจุ เสียดายการงาน ถ้าเกิดเหตการณ์งี้ ทำไงดีละ จีและทีมงานเขาคงมีเหตุผลมากพอ ในการถอยหลังลงคลองครั้งใหญ่ (ทำไมมาเล่นไม่เปิดพีเคในวุ้นใต้ เพราะมันใช้ยา ใช้วี แล้วเวลได้ไววุ้นสวรรค์เล่นแล้วคาไว้งั้น ไม่ว่างเวลต่อและไม่ออนอีกเลย) ถอยหลังไป 1ละ การงานอีกละ ซีสามอีก แล้วจะถอยอีกนานมะครับ จะหาเกมอื่นสำรองไว้ละนะ สักเดือนคงชินกับเกมใหม่ เตรียมขายทุกอย่างละ ออนอสุราเล่นๆชวนน้องๆย้ายค่าย อสุราจะทำไงครับ ไม่แคร์สินะ ได้แต่เตือนครับ หวังว่าคงไม่ต้องทำตามข้อความนี้จริงๆ ปากกานะร้ายกว่าสิ่งใดทั้งหมดนะครับ ระวังด้วยทีมงานทั้งหลาย ด้วยความปราถนาดีจาก เราผู้เฝ้ามอง

4MYLOVE

• Newbie
  • *

Nich

• Newbie
  • *