GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

กิจกรรม อสุราออนเฟซบุ๊ค Fourty For Fun แจกหมวกอสุราออนเฟสบุ๊ค เพียง 99 ใบเท่านั้นครับ

บุคคลทั่วไป · 269 · 75030

fly-liverpool

• Newbie
  • *
ยังทันไม๊อ่ะ  woon_cry สุดความสามารถแล้ว ทำได้แค่นี้เอง เดินก็ไม่ถึง ทันก็ไม่ทัน ตายตรงที่เดิมตลอดเลย ทีมงานพอจะพิจารณาให้หน่อยได้ไม๊คะ พยายามสุดความสามารถแล้วจริงๆ  woon_cry

woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry

• Newbie
  • *
ตอนนี้ยังแจกเรื่อยๆ ครับ สำหรับหมวก Facebook แจกจนกว่าจะหมดนั่นแหละ  g#004
ถ้าใครเข้าเล่นแล้วยังพบปัญหา รบกวนแจ้งผ่าน http://support.gameindy.com/ ด้วยครับ  g#006

ว๊ายย เพิ่งเห็นว่าขยายโอกาส ถ้าอย่างนั้นเด๋วส่งรูปมาใหม่น๊าาา กรี๊สสส รูปเก่า โมฆะไปกะได้ เอิ๊กๆๆๆๆ
 g#022 g#022

nicky01

• บุคคลทั่วไป
ส่งใครครบแล้วนะ..ท่านที่โพสมาก่นหน้ากระทู้นี้

โอ้วผมได้เห็นถึงความพยายามในการฝ่าดงมอนเตอร์เข้าไปเพื่อถ่ายรูปของเพื่อนๆแล้ว..ซึ้งใจมากครับ

ขอให้พยายามให้เต็มที่นะครับ ถ้าไม่ไหวจริงๆก็ถ่ายรูปจุดที่นอน Planking ตรงนั้นมาก็ได้ อิอิ  woon_5555 woon_5555

• Newbie
  • *
ส่งใครครบแล้วนะ..ท่านที่โพสมาก่นหน้ากระทู้นี้

โอ้วผมได้เห็นถึงความพยายามในการฝ่าดงมอนเตอร์เข้าไปเพื่อถ่ายรูปของเพื่อนๆแล้ว..ซึ้งใจมากครับ

ขอให้พยายามให้เต็มที่นะครับ ถ้าไม่ไหวจริงๆก็ถ่ายรูปจุดที่นอน Planking ตรงนั้นมาก็ได้ อิอิ  woon_5555 woon_5555

woon_sad1 woon_sad2 woon_cry woon_sad1 woon_sad2 woon_cry
ขอบคุณ
ตัวเท่าบ้าน
woon_sad1 woon_sad2 woon_cry woon_sad1 woon_sad2 woon_cry

วิ่งได้แค่นี้จริงๆค่ะ ตายไม่อยากจะนับครั้งแล้ว คนเล่นน้อยมากขอช่วยใครไม่ได้เลย วิ่งมันใช้สกิวแช่นะ เหมือนอยากจะร้องให้

รินนารี่ลี

• Newbie
  • *
วิ่งได้แค่นี้จริงๆค่ะ ตายไม่อยากจะนับครั้งแล้ว คนเล่นน้อยมากขอช่วยใครไม่ได้เลย วิ่งมันใช้สกิวแช่นะ เหมือนอยากจะร้องให้

g#022 g#022 g#022 ว่าละใครลากมังกรมาจุกรวมไว้แต่เราดันมาตายเอาอีกแมปไกล้ถึงแล้วเซียว  g#043 g#043  g#043