GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

จีเอ็ม pipopipo ทำผิดกฏ อ่านต่อ...

คือ จีเอ็มคนนี้ จัดกิจกรรม โกยแน่บ + หมวกสี
เรารอดชีวิตจากโกยแน่บเเล้ว แต่เราแค่พูดว่า " อ่ะน๊ะ จีไหม "
และเขาก็บอกว่า รอบแรกครบเเล้ว 20 คน
และก็ไม่พูดอะไรคนก็เดินมา
But..... เขาส่งหนูกลับจุดเซฟเพียงคนเดียว
นี้ก็ไม่เข้าใจเหมือนกันว่าส่ง เพียงสาเหตุอันใด
แค่เรียกชื่อผิด หรือว่า เรื่องส่วนตัว
แค่นี้ละค๊ะ

กุ๊งกิ๊ง ♫ ♪

• Full Member
  • `อิโวลูชั่น พีเค¸.•♥

วอท?

• เพลีย
  • มีปัญหาปะ ?
But..... เขาส่งหนูกลับจุดเซฟเพียงคนเดียว

แล้วรู้ได้ไงว่าส่งกลับเพียงคนเดียว ?

เข้าข้างตัวเองหรือป่าวจ๊ะ

ไงจ๊ะนกแปดหัว ไปนกไกลค่ะๆ

Maid

• Jr. Member
  • **
เอ ไม่เคยทำอย่างนั้นนะครับ ทำตั้งแต่เมื่อไหร่???

Maid

• **
ว่าแต่ คุณเป็นใคร ตัวละครชื่ออะไร ช่วยระบุด้วยครับ

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?

nong_oil

• Newbie
  • *
woon_huh เรื่องกิจกรรมเป็นเรื่องธรรมดาคะ จีเห็ก็ต้องส่ง ถูกแล้ว ไม่หน้าจะผิดนะ ?  woon_huh

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
โดนส่งคนแรกเลยไม่รู้รึเปล่าว่ามีใครโดนด้วยไหม g#037
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

ḾxOŧaкū-z

• Newbie
  • *
  • ไม่ปากดีก่อน เพราะฉะนั้นอย่ามาเห่าใส่ ด้วยความหวังดี =)
จะรู้ได้ไงครับ ว่าส่งเพียงคนเดียว
เพราะถ้าคุณโดนส่ง คุณไม่ได้ีมีตาทิพย์ เห็นนี่ครับว่าในห้องเค้าส่งใครอีกรึเปล่า
คิดไปเองรึเปล่าครับ ? = =
แล้วรู้ได้ไงว่ารอดจากกิจกรรมโกยแน่บแล้ว
ถ้าเค้ายังไม่ได้ประกาศให้มารวมที่กลางห้อง ก็อาจจะยังไม่จบกิจกรรมโกยแน่บก็ได้นะครับ
 g#020

Akemi Homura น่ารักอ้ะ !! =3=

basjubjub

• Newbie
  • *
  • -..._l3as-Devill-InW_...-
คือเรา เอาอีกตัวไว้ในห้องกิจ เช่นเดียวกัน เล่นสองตัว อีกตัวเอาไว้เล่นหมวกสี

aorjungmiyaki

• Newbie
  • *
โดนส่งประจำอะเล่นกันขำๆไปคิดไรมากมาย

ḾxOŧaкū-z

• Newbie
  • *
  • ไม่ปากดีก่อน เพราะฉะนั้นอย่ามาเห่าใส่ ด้วยความหวังดี =)
โพสต์ที่เข้าข้าง จขกท. นี่นะ
Newbie ทั้งนั้นเล้ยยย
 g#004

Akemi Homura น่ารักอ้ะ !! =3=

`the soldier.

•Eternal wanderer•

• เก่งคุง หล่อ เฟี้ยว ครบสูตร ~
โพสต์ที่เข้าข้าง จขกท. นี่นะ
Newbie ทั้งนั้นเล้ยยย
 g#004
ม่อน เเก ก็ นิวบี้  woon_5555 woon_5555 woon_5555

แบบว่าหล่ออะBy Keng Design By Keaw

บ้ากาม

• **
อ่านดูดีๆก่อนว่า จขกท เขาพูดว่าอะไร เขาบอกว่า
คือ จีเอ็มคนนี้ จัดกิจกรรม โกยแน่บ + หมวกสี
เรารอดชีวิตจากโกยแน่บเเล้ว แต่เราแค่พูดว่า " อ่ะน๊ะ จีไหม "
และเขาก็บอกว่า รอบแรกครบเเล้ว 20 คน
และก็ไม่พูดอะไรคนก็เดินมา
นี้ก็ไม่เข้าใจเหมือนกันว่าส่ง เพียงสาเหตุอันใด
แค่เรียกชื่อผิด หรือว่า เรื่องส่วนตัว
แค่นี้ละค๊ะ