GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ทำไม เดี๋ยวนี้พาลาโดด เเรงเว่อร์ ?

bomza544

• Newbie
  • *
คือผมเป็นคน เล่นพาลามาตั้งเเต่ 2010 ,C3 สิบหมดเเล้ว เเล้วผมก็เลิกเล่น อสุรา ตอนนั้น ผมจำได้ คือมีคลั่ง  โดดเเรงสุดคือ ประมาน 8k ในเเบท นอกเเบท 9k ถ้าอาชีพ ไม่ถึก ก้อ 10k พอดี  เเต่พอกลับมาเล่น เห็นเเตกต่างได้เช่นเจน เลยว่า, เทียบไม่ติดกับ พาลายุคนี้ ยุคนี้ ไม่มีผนึกคลั่ง ก็ล่อ ไป 13k....  คืออยากรู้ว่าทำไม มันมีของออกมา เยอะขึ้นหรอ หรือว่ายังไง, เเล้วบางคน ล่อ 30k  woon_555 woon_555 woon_555  เห็นเเล้วจะเป็นลมเเทน ปล. พาลาผม ตอนนั้น ไม่จุ 

ปลาทูนึ่ง

• Jr. Member
  • **
ถ้าคำนวนดีๆไม่เวอร์ครับ ถ้ามีผอบสกิลเชียเลเวล 99 กดอาหารที่เพิ่มการโจมตี ก็ถึงครับ

Asahi

• Jr. Member
  • **
  • White Hole