GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

;P รายงานการปฎิบัติงานของ จีเอ็มอาสา nas_nas <<สวรรค์>>

nas_nas

• Jr. Member
  • **

~* รายงานการปฎิบัติหน้าที่ของจีเอ็มอาสา nas_nas *~ 

สวัสดีครับ ผมเนสเนส ( เรียกเนส บ่าวเนส น้องเนส  g#009 ) ได้หมดครับ
รายงานตัวกันแบบจริงจังเล็กน้อย

@ Sv. วุ้นสวรรค์

มายด์เนม : เนส
อาีชีพเหรอครับ : รั้วของชาติ
มั่นใจมาก : ผมไม่เกรียน  g#009
นิสัยเหรอครับ : บ้าจี้ ขี้เล่น และดำ (เอ่อ สีผิวไม่เกี่ยวนะครัับ  g#033 )

สุดท้ายนี้ ผมจะทำหน้าที่จีเอ็มอาสา อย่างเต็มความสามารถครับ ผิดพลาดประการใด ก็ให้ท้วงติง แนะนำกันได้
มือใหม่หัดขับ ขอรับกระผม

ประธานสมาพันธ์เลสเบี้ยนนานาชาติ

• Full Member
  • จงภูมิใจเถิดที่เกิดเป็น ไทย มิเป็นทาสใครและมีน้ำใจล้นปริ่ม
 g#031 สู้ๆนะดำ อย่าเอานิสัยพี่มาใช้ จัดกิจ ทำงาน

เเต่ขี้เกียจอัพรูปรายงานเนี่ย  g#033 g#033 g#033

ไม่ดีเน้อ  #038 #038

ดูเธอ "สวยขึ้น" ผิดหู! ผิดตา! ..
 ตั้งแต่ไปเสริม "นอ" มา เธอสวยจริงๆ .. !!!

~SaKuRaKoo~

• Asura FreeDom
  • Sr. Member
  • MNB NB NB
g#031 สู้ๆนะดำ อย่าเอานิสัยพี่มาใช้ จัดกิจ ทำงาน

เเต่ขี้เกียจอัพรูปรายงานเนี่ย  g#033 g#033 g#033

woon_5555 อ้อยก้อเริ่มติดนิสัยพี่เพลงซะแล้ว (แบบลืมถ่ายรูป  woon_cry )

ประธานสมาพันธ์เลสเบี้ยนนานาชาติ

• Full Member
  • จงภูมิใจเถิดที่เกิดเป็น ไทย มิเป็นทาสใครและมีน้ำใจล้นปริ่ม

woon_5555 อ้อยก้อเริ่มติดนิสัยพี่เพลงซะแล้ว (แบบลืมถ่ายรูป  woon_cry )

พี่ก็ถ่ายรูปครบทุกครั้งอะนะ เเต่ว่าขี้เกียจโหลด 555

ทุกวันนี้พี่ยังเก็บไว้ในคอมอยู่เลย เเยกวันเวลาเรียบร้อย เผื่อวันนึงมีคนอยากดูไง

เรื่องของเรื่อง เน็ตมันช้า ตอนน้ำท่วมพี่ไปต่างจังหวัดมีเน็ตเล่นก็บุญเเล้ว

ดูเธอ "สวยขึ้น" ผิดหู! ผิดตา! ..
 ตั้งแต่ไปเสริม "นอ" มา เธอสวยจริงๆ .. !!!