GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

*# รายงานผลการปฏิบัติหน้าที่จีเอ็มอาสา meawnoii.

ท่านเพา

• Full Member

•••รายงานการปฏิบัติหน้าที่จีเอ้มอาสา meawnoii. เซิฟเวอร์ ใต้พิภพ•••

ฮั่ลโหลลลลลลลลล~~

คนสวยขออนุญาติตั้งบอร์ดใหม่นะคะ

ขอแนะนำตัวให้ทั่วอสุราได้เกลียดก่อนเลย

ชื่อตัวละคร : meawnoii.   ผู้เล่นตัวละคร : อัฐ

อีทีซี. : นิสัยส่วนตัวก็เงี่ยนๆ เอ้ย! เงียบๆ (มั้ง) เกรียนๆ ไม่เฟคอะจ้า= ="

จีเอาจีอาสาแบบนี้เข้ามาได้ยังไง? คำถามนี้ผู้เล่นถามบ่อยมาก ก็ได้แต่ตอบแบบดีๆไปว่า

คือแบบว่า.. สวยอะค่ะ >3 อะนะก็ต้องทำใจที่มีอาสาแบบนี้ 55'

ยังไงก็จะทำหน้าที่เกรียนให้ดีที่สุดค่ะ

dyl

• ผมน่ะ ก.
  • Hero Member
  • ลูกพ่อเต

ท่านเพา

รายการการปฏิบัติหน้าที่ ประจำวันอาทิตย์ที่ 26 สิงหาคม

กิจกรรมหมวกสี

กิจกรรมหมวกสี

กิจกรรมหมวกสี + เลขอันตราย

กิจกรรมเลขอันตราย

กิจกรรมเลขอันตราย + รับฝากข้อความ

ลงโทษผู้เล่น LL__..AOOA..__LL ข้อหาไม่ทำตามกฏระเบียบของกิจกรรมที่ตั้งไว้ว่า ถ้าไม่ให้ส่งจะขออนุญาติส่งคุกตักเตือน ซึ่งตกลงกับผู้เล่นท่านอื่นๆไว้แล้ว

ลงโทษผู้เล่นกระทำผิด

ลงโทษผู้เล่น ข้อหาหยาบคายโดยเจตนาขณะจัดกิจกรรม

ลงโทษผู้เล่นกระทำผิด

ท่านเพา

จีคนหัวนี้หัวดอมากจัดกิจกรรมฮ่วยแตก
จัดกิจไม่ดี มันก็มีผิดพลาดบ้าง ดีกว่าคนที่ไม่มีโอกาสจะได้มานั่งจัดกิจกรรมนะคะ ^^

fanggt2541

• Newbie
  • *
เหอะๆๆสงสารคนเล่นเกมส์อสุราอะนะเจอGMอาสาแบบนี้อะน่าสงสารๆจริงๆ woon_555 woon_555

ท่านเพา

เหอะๆๆสงสารคนเล่นเกมส์อสุราอะนะเจอGMอาสาแบบนี้อะน่าสงสารๆจริงๆ woon_555 woon_555
สงสารคนเล่นอสุรา หรือสงสารตัวเองที่เล่นกิจกรรมแล้วไม่ชนะคะ woon_555

fanggt2541

• Newbie
  • *
คือผมไม่เคยเล่นกิจกรรมอะนะเลยไม่ค่อยสนใจอะครับ g#004 g#004 g#004

ท่านเพา

จะมีใครกล้ายอมรับกับคนอื่นในสิ่งที่ตัวเองหน้าแตก woon_5555 เอ๊ะๆหรือโดนลงโทษแล้วแค้นกันน้อ >3

iMρe3s.

• ϟ เก้กสวย
  • Newbie
  • *
  • ‘ กูสบายดี :))
งง พอดีเข้ามาอ่านแล้วอดไม่ไ่ด้อ่านะ
คุณ fanggt2541
ถ้าไม่เคยเล่นกิจกรรม แล้วอย่าทำอวดรู้สิ
ไม่เคยเล่นแล้วจะรู้ได้ไงว่าเค้าจัดห่วยแตก ?

ว่าเค้าจัดห่วยแตกอะดูตัวเองหรือยัง ?
ทำได้เหมือนเค้าหรือเปล่า ?
อย่าแค่ตำนิ หรือว่าคนนั้น คนนี้ไปทั่ว
ถ้าตัวคุณเองก็ไม่เคยทำได้เหมือนคนอื่น
แถวบ้านเรียกปากดีไปวันๆ
การทำงานก็มีผิดบ้างไรบ้าง แต่คนที่ไม่ทำไรเลยแล้วมาว่าคนอื่นนี่ น่าสมเพชกว่าเยอะนะ ^^

fanggt2541

• Newbie
  • *
สาธุ ขอบคุณที่สั่งสอนครับพระอาจาร์ย iMρe3s.ผมได้รู้แล้วว่าผมโง่ woon_sunny woon_sunny woon_sunny woon_555 woon_555 woon_555