GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายงานการปฏิบัติหน้าที่ของจีเอ็มอาสา meawnoii. [รอบทดลอง]

ท่านเพา

• Full Member

กราบสวัสดีอย่างไทยแท้ตามประเพณีไทย

นางฟ้าคนนี้ชื่อว่า อัฐ , อัด

ชื่อตัวละคร meawnoii.

เกรียนอยู่ในเซิฟ วุ้นใต้พิภพ

เข้ามาเป็นจีครั้งนี้ก็ไม่ได้อะไรหรอก มาเกรียน หุๆ..

ไม่เฟคค่ะตรงไปตรงมาแรงมาแรงกลับ

กิจกรรมก็ไม่ค่อยได้จัดเท่าไหร่ เพราะขี้เกียจ เบาๆ

จีคนนี้พร้อมใช้คำสั่งแวร์ทุกเมื่อ ^^

ท่านเพา

แมกซิม

• Moderator
  • คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
ทางทีมงานได้รับทราบแล้วครับ ขอบคุณครับ
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้