GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

กิจกรรม : 12 สิงหาคม “วันแม่ปีนี้อยากทำอะไร….เพื่อแม่”

♥~Opea~♥

• Jr. Member
  • **
  • Up To U

เหนื่อยนัก...ก็พักบ้าง ♥
ไม่ได้ " แรง " โดยสันดาน
แต่..ประสบการณ์สอนให้ " แกร่ง "

♡.Khun MINK'z.♡_.

• รักฉัน...อย่าคิดถึงฉัน
  • **
  • กาลครั้งหนึ่ง...นานมามากแล้ว

TAMA

• Sr. Member
 woon_love แต่ละรูปสวยๆ น่ารักๆ ทั้งนั้นเลย

ส่งสัยงานนี้จะตัดสินยากซะแล้วสิ  g#004

อย่าลืมนะครับ ยังส่งรูปเข้ามาได้ถึงวันพรุ่งนี้นะครับ g#031

-_YC_-

• **
ถึงแภาพจะออกมาไม่สวยแต่ก็ทำด้วยความจริงใจครับ{ถ้าผู้ชายอยากรู้ความลำบากของแม่ ลองบวชเณรอุ้มบาตร นานๆดิครับ 1 ชั่วโม.ก็เหนืื่อยแล้ว นะครับ นอนตรง ก็ไม่ได้อีกนะครับ แม่ครับเหนื่อยกว่าการอุ้มบาตรหลายเท่าด้วยครับ}
woon_sad2

คนกินคน ?? ไรหว่า