GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

→→☻→☻☻-.. แนะนำตัว & รายงานกิจกรรม ฉบับจีเอ็มอาสา PONGMANG (จีเอ็มอาสาแพร) :) ..-

PRGA_.

• Jr. Member
  • **
  • #กิกิ┣▇▇▇═▇▇▇▓►◄▒░▓►◄▒░ ►♥♥
กิจกรรมสังหารจีเอ็มอาสาหมู่ 9 สิงหาคม 2555

ภาพตอนรับรางวัล

กิจกรรม จ้าวแห่งการลุกนั่ง 10 สิงหาคม 2555

ภาพบรรยากาศ

PRGA_.

• Jr. Member
  • **
  • #กิกิ┣▇▇▇═▇▇▇▓►◄▒░▓►◄▒░ ►♥♥
วันที่ 11 สิงหาคม 2555 

ลงโทษ มติจับกุม naileo ข้อหาขาย M

วันที่ 11 สิงหาคม 2555 จัดกิจกรรม ท่องเที่ยงกับศัพท์รอบโลก

แมกซิม

• Moderator
  • Full Member
  • คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
ทางทีมงานได้รับทราบแล้วครับ ขอบคุณครับ
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้

เรียวครับ[ไอดีนี้ไม่ใช้แล้ว]

• เฮร้ยยยยยยย- -
ทำตัวแย่นะ ไม่ปลื้ม  g#040
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ

`๛îtàçhï ←

• ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย

เรียวครับ[ไอดีนี้ไม่ใช้แล้ว]

• เฮร้ยยยยยยย- -
อย่าไปกัดเขา เขาบอกเขาจะหายไป แต่ถ้ายังไม่หาย ก้จัดหนักซะ  woon_555
กุปล่าวกัด กุเลียอยู่   g#011

ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ