GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

!o> รายงานการปฏิบัติหน้าที่ของจีเอ็มอาสาdarkness_BooM

แนะันำตัว

ชื่อ(เล่น): บูม

เซิร์ฟที่เล่น  วุ้นดาวดึงส์ 

อุปนิสัย

เป็นคนขี้คุยเป็นที่สุด บางครั้งได้คุยกับคนไหน มีเวลาเยอะๆอาจคุยยาว

เป็นคนที่ จริงจังบ้าง เล่นบ้าง ติ้งต๊องบ้าง ขี้เล่นบ้างอะไรบ้าง

บางครั้งอาจจะทำอะไรผิดไปมั้ง แต่ก็น้อมรับ คำติชม มาแก้ไขให้ตัวเองดีขึ้น

สำหรับผม มาในฐานะ ว่าที่จีเอ็มอาสารุ่นที่ 3 ก็ขอเป็นกำลังใจให้ทุกคน และจะพยายามทำหน้าที่ให้ดีที่สุดเลย

ครับผม
[/b]

สำหรับใครที่มีเรื่องสงสัย ในเกมอยากจะถาม สามารถโพสต์ถามได้ในกระทู้นี้ หรือกระซิบในเกม

darkness_BooM ได้เลยครับ จะพยายามตอบทุกคำถาม

woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye

ค่ำวันนี้ พี่ทีมงาน ค้างคาวไฟ มาจัดกิจกรรมหมวกวัดดวงด้วย

พอดี ผมมาดึกๆหน่อย เลยได้มาตอนที่ผู้เล่นเหลือนิดเดียวกันแล้ว

ก็เลยได้บรรยากาศใน กิจกรรมหมวกวัดดวง วันที่ 7/ส.ค./55 มานิดเดียว    g#020

คลิกที่นี้เพื่อดูภาพในกิจกรรมหมวกวัดดวง

ประจำวันที่ 7/ส.ค./55 (บางส่วน)

วันที่ 7/ส.ค./55 ผมได้จัดกิจกรรมตอบคำถามขึ้น ซึ่งคำถามนั้นจะเกี่ยวกับอะไรไม่มีใครรู้ ดันนั้นเพื่อนๆจึง

ต้องตื่นเต้นจนไม่มีเวลาเปิด Google เลยทีเดียว   g#037

คลิกที่นี้เพื่อชมภาพภายในกิจกรรมตอบคำถาม( 7/ส.ค./55)

คลิกที่นี้เพื่อชมภาพภายในกิจกรรมตอบคำถาม( 7/ส.ค./55)  1

สำหรับวันนี้จัดกิจกรรม"จับกลุ่ม" ซึ้งวิธีเล่น คงรู้ๆกันอยู่แล้ว แต่ขออธิบายกฏนิดหน่อย

1. ไม่มีกลุ่มเตะออกจากห้อง

2.  กลุ่มเกิน เตะยกกลุ่ม

3.  กลุ่มไม่ครบเตะยกกลุ่ม

4.  ถ้ากลุ่มเกิน ต้องมีึคนนึงเสียสละออกไป

ความประสงค์ที่จัดกิจกรรมนี้ขึ้นเพราะอยากให้...

1. มีความบันเทิงสนุกสนาน

2. มีความเสียสละ ซึ่งแต่ละครั้งที่ผมบอกให้จับกลุ่มจะไม่ลงตัวแน่นอน ซึ่งต้องมีสักคนที่เสียสละไป

3. ฯลฯ

คลิกที่นี้เพื่อชมภาพในกิจกรรมจับกลุ่ม10/ส.ค./55 [3]

หมายเหตุ:ของรางวัลคือ เหรียญรางวัล 20 เหรียญ จำนวน 10 ท่าน
สำหรับผู้โชคดีที่เล่นกิจกรรมเป็นผู้ชนะ 3 ท่านสุดท้าย
รับ ยาเรียนรู้เร็ว(ผู้เฒ่า) เพิ่มพลังอึดสู้ VIP 1 วัน และอื่นๆ
 ท่านละ 1 ชิ้นไปฟรีๆ

•♦ ZzIiNn ♦•

• Jr. Member
  • **
  • งงจุงเบย
 woon_sunny woon_sunny สู้ๆนะ น้องชายคนนี้ จำคำที่พี่เคยบอกไว้(จำได้ปะวะ) เป็นกำลังใจให้เสมอจีน้อย  g#031 g#031  woon_sunny woon_sunny

เกิดในชาติคน เจอแต่คนชาติหมา

แมกซิม

• Moderator
  • Full Member
  • คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
ทางทีมงานได้รับทราบแล้วครับ ขอบคุณมากครับ
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้