GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายงาน การปฏิบัติหน้าที่จีเอ็มอาสา thaimodify (นิชคุน)

woon_sad1

ทำของใส่ผมหรอ พี่พลัง  g#009

ป่าวๆจะบอกมาเจิม 555+(มาเจิมไรป่านนี้ ?  woon_huh) อาสารุ่น 4 สมัครอีกนะ

เป็นกำลังใจช่วยให้  woon_sunny

ไม่ลงแล้วครับพี่ แบ่งให้คนอื่นที่เค้าสมัครงวดก่อนแล้วไม่ได้เป็นได้หมุนกันมาเป็นบ้างอย่าไปยึดติดกับคำว่าจีอาสา หรือ ชื่อเหลืองดูมีอำนาจ เพราะผมแทบไม่เคยได้ใช้อำนาจ ขัง หรือใบ้ใครเลย แบ่งคนอื่นเค้าบ้างดีกว่าครับ  แล้วอีกอย่างถ้าผมสมัครต่อทีมงานเค้าคงไม่ปล่อยให้ผ่านรอบคัดเลือกมาให้โหวตกันง่ายๆ แล้ว เพราะถ้าผ่านมาโหวตไงผมก็ได้เป็นแน่ๆ โควต้า 1 ใน 5 ผมยังไงก็ได้เป็นว่าแต่เค้าจะให้ผ่านเข้ารอบมาหรอพี่ สร้างเรื่อง คดีไว้บานซะขนาดนั้น  สู้ถอยมาแล้วเชียร์คนอื่นดูท่าจะเท่กว่าครับ  #038

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

มีหลายคนบอกผมว่าจีอาสา สมัยต่อไปถ้าเกิดมีเค้าจะเป็นจีอาสาแบบผม ป่วนโลก ไม่สนใจใคร จัดกิจปล่อยบอสใส่ผู้เล่น
ผมว่ามีดราม่าแน่ๆ ทีมงานอสุรา เตรียมกินมาม่าได้เลยครับ ถ้ามีจีอาสาสมัยหน้า ทายาทอสูร ผมมีตัวตนแล้ว  g#009

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......