GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายงาน การปฏิบัติหน้าที่จีเอ็มอาสา thaimodify (นิชคุน)

ภาพกิจกรรมประจำวันที่ 21 ต.ค. 2555 เวลาประมาณ 13.35 น. ถึง  13.40  น. โดยประมาณ ชื่อกิจกรรมแจกของ

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

~SaKuRaKoo~

• Asura FreeDom
  • Sr. Member
  • MNB NB NB

ภาพกิจกรรมประจำวันที่ 10 พ.ย. 2555 เวลาประมาณ 12.25 น. ถึง 12.35 น. โดยประมาณ ชื่อกิจกรรมเก็บของครับ

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

กิจกรรมประจำวันที่ 10 พ.ย. 2555 เวลาประมาณ 12.15 น. ถึงเวลา ประมาณ 12.20 น. ชื่อกิจกรรมเอาอั่งเปามาคืนผม

ภาพสาเหตุที่ทำให้ ผม จีเอ็มอาสา นิชคุน ต้อง ทำการลงโทษผู้เล่นโดยการใช้สกิลของจีเอ็มอาสาเป็นครั้งแรกครับ นี่คือภาพจากเหตุการการบัง กอบบลิน ที่รับเควสพลุถวายพระพร ในวันที่ 5 ธันวาคม 2555 ผมไม่รู้นะว่าทีมงานจะว่าเกินไปไหมแต่ผมเต็มใจทำและก็พร้อมรับผิดครับ หากทีมงานจะเอาเรื่องเพราะสิ่งที่ผมทำผมตั้งใจและเต็มใจที่จะกระทำมันลงไป  g#031

g#031

ขอบคุณพี่พลังแห่งความมืดมากครับ ที่ไม่ว่าผมจะชั่วยังไงก็เป็นกำใจให้มาเสมอ ขอบคุณฮับ  g#039

ภาพกิจกรรมประจำวันที่ 21 ธันวาคม 2555 เวลาประมาณ 18.40 ถึง 18.50 น. โดนประมาณครับ ชื่อกิจกรรมปล่อยบอส
เหมือนเดิมครับ มีผู้เล่นได้มีโอกาสร่วมสนุกมากมายและก็เสียชีวิตมากมายพอสมเหตุสมผลครับ ตามภาพประกอบด้านล่างนี้

จบกิจกรรม  ระหว่างนี้ขอพักเก็บตัวเงียบเพื่อรอสกิล เพื่อจัดกิจครั้งต่อไปครับ  g#009

นิชคุนนนน คิดถึงน่ะ <3  g#015

g#021

ภาพกิจกรรมสั่งลา ตำแหน่งจีอาสา ครับ วันที่ 26 มกราคม 2556 เวลาประมาณ 15.20 น. ถึงเวลาประมาณ 15.35 ครับ
ชื่อกิจกรรมเอาอั่งเปา opkp มาคืนผม  กับกิจกรรม เก็บของที่ผมทิ้งครับ ภาพบรรยากาศอยู่ข้างล่างครับ
ตัวอย่างบรรยากาศการคืนอั่งเปาครับ

ภาพบรรยากาศ กิจกรรมเก็บของที่ผมทิ้งครับ

ถึงจัดกิจทีนึงหมดหลายเงิน แต่ผมก็ทำโดยไม่ได้หวังผลอะไรในสมัยหน้าสมัยหน้าผมไม่ต่อวีซ่าครับใครอยากเป็นไม่ยากแค่ตอบคำถามให้ดีมีเพื่อนโหวตให้เยอะๆ หรือจะเติมเงินโหวตตัวเองก็ได้เชิญนะครับ สมัยหน้าใครสนใจอยากทดลองเป็นจีอาสาเชิญได้นะครับ
ผมเว้นวรรค ครับหมุนๆ กันใครที่ไม่เคยเป็นแล้วอยากเป็นบ้างเชิญนะครับแบ่งกันแชร์ประสบการณ์ ขอให้พวกท่านโชคดีครับ

(ตลอด ช่วงระยะเวลาที่ผ่านมาขอบคุณทุกคะแนนเสียง ขอบคุณหลายท่านที่ช่วยโหวตแล้วบอกว่าอยากเห็นจีอาสาไล่ฆ่าผู้เล่นบ้าง
จีอาสาเด็กแนวบ้าง จีอาสาเกรียนๆ บ้าง ผมหวังว่าพวกท่านคงได้เห็นแล้วนะครับ ขอบคุณสำหรับการสนับสนุนครับ พี่  ขอบคุณครับ)

ชื่อสี "แดง" แร๊ง เหมือนเดิมแล้ว โว๊ยยยยยยยยยยยยยยย   woon_love