GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายงาน การปฏิบัติหน้าที่จีเอ็มอาสา thaimodify (นิชคุน)

ภาพกิจกรรมประจำวันที่ 15 ส.ค.2555 เวลาประมาณ 16.30 น. - 16.35 น.โดยประมาณนะครับเพราะ เนื่องจากมีปิดปรับปรุงระบบเลยจบกิจกรรมในเวลาอันรวดเร็ว ชื่อกิจกรรมล่าบอส ครับ ของรางวัล สุดแท้แต่ผู้เล่นจะดรอปได้กันเอง

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

ภาพกิจกรรมประจำวันที่ 15 ส.ค.2555 เวลาประมาณ 16.30 น. - 16.35 น.โดยประมาณนะครับเพราะ เนื่องจากมีปิดปรับปรุงระบบเลยจบกิจกรรมในเวลาอันรวดเร็ว ชื่อกิจกรรมล่าบอส ครับ ของรางวัล สุดแท้แต่ผู้เล่นจะดรอปได้กันเอง

หลัก เปิดระบบจากการปิดปรับปรุงประมาณ 17.00น. -17.20น. ผมมาจัดกิจกรรมต่อเพิ่มเติมให้จบ เลยเก็บภาพมาลงต่อให้สมบูรณ์มากที่สุดเท่าที่จะทำได้ครับ  g#031

g#031

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

~ป๊าของตัวเล็ก+

• Jr. Member
  • **
  • ขำอ่ะ ใหญ่แต่นม แต่สมองนิดเดียว
ขำ "ท่านเว้ย ไม่มีที่จะปล่อยแล้วเหรอ นี่ที่เวลนะเว้ย"

นี่สิ ขนาดเป็นว่าที่จีอาสา ยังสามารถเกรียนได้เนียนในหน้าที่ได้อีก

ยิ่งดูยิ่งขำ 55+ g#031 g#031 g#031 g#031

ได้เวลาอิแถก ปลดประจำการแว้ววววว

น่าหนุกวะ   g#037

ขำ "ท่านเว้ย ไม่มีที่จะปล่อยแล้วเหรอ นี่ที่เวลนะเว้ย"

นี่สิ ขนาดเป็นว่าที่จีอาสา ยังสามารถเกรียนได้เนียนในหน้าที่ได้อีก

ยิ่งดูยิ่งขำ 55+ g#031 g#031 g#031 g#031

ผมเป็นสีสรร ของสวรรค์อะครับพี่  g#009 ถ้าคนจะเลือกโหวตให้เราก็ต้องเลือกเพราะเราเป็นเรา ผมจะไม่แอ๊ปแกล้งทำเป็นคนดีให้คนมาเลือกแต่ขอให้คนเลือกเพราะชอบตัวตนของเรา ถึงไม่ผ่านตกรอบผมก็ยังภูมิที่มีคนชื่นชม g#031

น่าหนุกวะ   g#037

ผมเป็นสีสรร ของสวรรค์อะครับพี่  g#009 ถ้าคนจะเลือกโหวตให้เราก็ต้องเลือกเพราะเราเป็นเรา ผมจะไม่แอ๊ปแกล้งทำเป็นคนดีให้คนมาเลือกแต่ขอให้คนเลือกเพราะชอบตัวตนของเรา ถึงไม่ผ่านตกรอบผมก็ยังภูมิที่มีคนชื่นชม g#031

ชื่นชมในความเกรียน เนียน ในน่าที่  g#009

กิจกรรม จัดวันที่ 17 ส.ค.2555 เวลา ประมาณ 16.30 น. ถึง 16.50 น. ชื่อกิจกรรม บอกรักคนที่คุณไม่ชอบหน้า

ภาพกิจกรรม ประจำวันที่ 18 ส.ค.2555 เวลาประมาณ 13.00 น. ถึงเวลา ประมาณ 13.10 น.  ชื่อกิจกรรม เอาอั่งเปามาคืนผม
โดยซองอั่งเปาที่ให้เอามาคืน ก็คือซองอั่งเปาชื่อ opkp ซึ่งผมจะแจกให้กับผู้เล่นที่เคยเล่นกิจกรรมกับผมเป็นส่วนใหญ่ถ้าไม่ลืมโดยผมไม่เคยบอกว่าจะจัดกิจกรรมให้เอาซองอั่งเปามาคืนผม ใครเปิดไปก่อนก็แค่ได้เงินเล็กๆ น้อยๆ แต่ไม่ได้ลุ้นของรางวัลใหญ่จากผม
สนุกดีครับ หลายคนไม่รู้คิดไม่ถึงได้แล้วเปิดซองอั่งเปากันไปก่อนบ่นกันใหญ่เลย  #038 ภาพกิจกรรมบ้างส่วนชมได้ข้างล่างนี้นะครับ

ภาพผู้ได้รับรางวัลใหญ่ ยาลืมทักษะ

แมกซิม

• Moderator
  • Full Member
  • คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
ทางทีมงานได้รับทราบแล้วครับ ขอบคุณครับ
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้

ภาพกิจกรรมประจำวันที่ 25 ส.ค. 2555 เวลาประมาณ 13.00 น. ถึ 13.10 น. ชื่อกิจกรรม บอกรักอย่างมีเหตุผล  g#031

ภาพกิจกรรม วันที่ 8 ก.ย.55 เวลาประมาณ 12.05 น. ถึง 12.20 น. โดยประมาณ ชื่อกิจกรรมปล่อยบอสครับ

ความจริงอยากจัดกิจต่อ แต่เหมือนมีผู้เล่นหลายท่านอยากให้จบมากกว่า  g#009

ภาพกิจกรรมประจำวันที่ 19 กันยายน 2555 มี 2 กิจกรรม กิจกรรมแรก กิจกรรมแนะนำตัว กิจกรรมที่ 2 เยี่ยมคนคุก กิจกรรมจัดตั้งแต่เวลาประมาณ 11.40 น. ถึง เวลาประมาณ 12.30 น. โดยประมาณนะครับ

ต่อไปเป็นภาพกิจกรรม ที่ 2 ครับ เยี่ยมคนคุก

รายงานกิจกรรมประจำวันที่ 30 ก.ย.2555 เวลาประมาณ 14.10 ถึง 14.35 โดยประมาณนะครับ ชื่อกิจกรรมปล่อยบอสครับ

ภาพ กิจกรรม ประวันที่ 13 ต.ค. 2555 จัดเวลาประมาณ 15.10น. ถึงเวลาประมาณ 15.20น. โดยประมาณ
ชื่อกิจกรรม แจกของครับ

กิจกรรม ประจำวันที่ 13 ต.ค.2555 เวลาประมาณ 15.55น.-16.05น. โดยประมาณ ชื่อกิจกรรมแจกของภาค 2 ของวันนี้ครับ