GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

● { ' รายงานการปฏิบัติหน้าที่ของผู้สมัครจีเอ็มอาวา -PhoiitOng_. } ณ วุ้นสวรรค์ จ้า :') *

ฝอยยย ' XD

• dont you care about me anymore ? you care 'bout me ? i dont think so :(
  • Jr. Member
  • **
  • you've got all my friends sayin' whoa oh oh ohh !

รายงานการปฏิบัติหน้าที่ของผู้สมัครจีเอ็มอาสา -PhoiitOng_.

สวัสดีค่ะ ชื่อ มิ้ว นะคะ 'XD
เเต่อาจจะเรียกว่า ' ฝอย ' ก็ได้ น่ารักกิ๊บกิ้วมากค่ะ 
อายุก็ ประมาณ 16 ขวบ 
ชื่อตัวละคร -PhoiitOng_. อ่านว่า ฝอยทองน่ะเองง
ประจำการที่ วุ้นสวรรค์เซิร์ฟเวอร์ คร้าบบ .

หากมีข้อสงสัยในการทำงาน อยากเเนะนำ ติชมใด ๆ กระทู้นี้ยินดีรับฟังทุกเรื่อง !
สุดท้ายนี้หากมิ้วทำหน้าที่บกพร่องไปต้องขอ ณ ที่นี้ด้วยจ้า

my heart skip skip a beat 
ขอบคุณที่เเวะเข้ามาเยี่ยมครับบ GoodlucK

understand ?

เจ้จิ๊บพร้อมบวก'

• **
  • อยากดังทำไมอะ ? '

ฝอยยย ' XD

• dont you care about me anymore ? you care 'bout me ? i dont think so :(
  • **
  • you've got all my friends sayin' whoa oh oh ohh !
06-08-2555

กิจกรรมทายเพลง1
กิจกรรมทายเพลง2

ของรางวัลทั้งหมดเป็นเหรียญกิจกรรมคนละ 10เหรียญ
เพิ่มพลังฮึดสู้คนละ 1กล่อง คาถาพาไปเดธวอลเลย์คนละ 1ใบ และยาเพิ่มพลังโจมตีคนละ 1ขวด

* มีผู้ชนะ 12ท่าน  สละสิทธิ์ไป 1ท่าน

ฮยอน.

• Sr. Member
  • เราต้องการเงินแะลเงิน
เมื่อคืนเล่นกิจจีสนุกมาเลย
เป็นกำลังใจให้จีมิ้วนะคะ

g#019 g#019 g#019 g#019
สวัสดีเจ้า         

l3ut ~ II

• Full Member
น่ารักอ่ะ  g#021
' เหนื่อยมั้ย ? '
คำถามสั้นๆ จากคนที่เรารู้สึกดีด้วย
แค่นี้ ...
ก็อาจทำให้เราหายเหนื่อยไปแล้วครึ่งนึง

ฮยอน.

• Sr. Member
  • เราต้องการเงินแะลเงิน

PRGA_.

• **
  • #กิกิ┣▇▇▇═▇▇▇▓►◄▒░▓►◄▒░ ►♥♥
บอร์ดงามมากค่ะ    :)  เป็นกำลังใจให้น๊ะค่ะ  ขอให้โชคดี ขอให้ผ่านจีเอ็มอาสาจนได้เป็นจีเอ็มอาสาน๊ะจ้า

ฝอยยย ' XD

• **
09-08-2555

ภาพกิจกรรมตามหาจีเอ็มอาสาและการแจกรางวัล

ของรางวัลเป็นเหรียญรางวัลคนละ 10เหรียญ VIP 1วัน คนละ 1กล่อง
และตลับเพิ่มค่าประสบการณ์คนละ 1ชิ้น

* มีผู้ชนะ 10ท่าน