GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ : เลือนการสัมพาษย์จีเอ็มอาสาของวันอาทิตย์ ที่ 29/7/55

CacAloz

• Full Member
ประกาศ : เลื่อนการสัมพาษย์จีเอ็มอาสาของวันอาทิตย์ ที่ 29/7/55 ไปเป็นวัน อาทิตย์ ที่ 5 สิงหาคม 2555 ทางทีมงานจะทำตารางนัดหมายอีกครั้ง

ขออภัยในความไม่สะดวก แจ้งให้ทราบโดยทั่วกันขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 29, 2012, 17:00:22 โดย จีเอ็มเปเป้ »

SNPROJECT

• Newbie
  • *
  • need not to know
พี่เป้ แล้วอันนี้อะ  ผู้ผ่านเข้ารอบจะได้ทดลองงานจีเอ็มอาสาเป็นเวลา 2 สัปดาห์ ตั้งแต่วันที่ 2 สิงหาคม - 20 สิงหาคม 2555 ยังเหมือนเดิมอยู่ไหมครับ

ท่านเพา

พี่เป้ แล้วอันนี้อะ  ผู้ผ่านเข้ารอบจะได้ทดลองงานจีเอ็มอาสาเป็นเวลา 2 สัปดาห์ ตั้งแต่วันที่ 2 สิงหาคม - 20 สิงหาคม 2555 ยังเหมือนเดิมอยู่ไหมครับ
การทดลองงานจีเอ็มอาสายังเหมือนเดิมไม่เลื่อนออกไปค่ะ

~SaKuRaKoo~

• Asura FreeDom
  • Sr. Member
  • MNB NB NB

งอลได้มั้ยเนี้ยยยยยยย ?   g#036

g#036 งอนนกันน้องฟ้า พี่เปื่อยอุส่ากินยาละมั่งน้ำมูกไหลรอสัมภาษ  woon_cry

PrincesS_IceZ

• Newbie
  • *

งอลได้มั้ยเนี้ยยยยยยย ?   g#036

g#036 งอนนกันน้องฟ้า พี่เปื่อยอุส่ากินยาละมั่งน้ำมูกไหลรอสัมภาษ  woon_cry

น้องท้องเสียก็อดไว้ค่ะ ตั้งหลายรอบ 55

วอท?

• เพลีย
  • มีปัญหาปะ ?

~SaKuRaKoo~

• Asura FreeDom
  • Sr. Member
  • MNB NB NB

น้องท้องเสียก็อดไว้ค่ะ ตั้งหลายรอบ 55
woon_5555 กำ

ฝอยยย ' XD

• dont you care about me anymore ? you care 'bout me ? i dont think so :(
  • Jr. Member
  • **
  • you've got all my friends sayin' whoa oh oh ohh !
เเล้วถ้าวันที่ 5 ไม่ว่างล่ะคะ มันเป็นหยุดยาว จะไปเที่ยว ?

understand ?

ฝอยยย ' XD

• dont you care about me anymore ? you care 'bout me ? i dont think so :(
  • Jr. Member
  • **
  • you've got all my friends sayin' whoa oh oh ohh !
เเล้วถ้าวันที่ 5 ไม่ว่างล่ะคะ มันเป็นหยุดยาว จะไปเที่ยว ?

อ๊ะขอโทษค่ะ เพิ่งเห็นที่พีเอ็มมา  g#020

understand ?