GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ : กติกาและตารางนัดเวลาทดสอบผู้ผ่านเข้ารอบแรกจีเอ็มอาสาขั้นไอยรา รุ่นที่ 3

PRGA_.

• Jr. Member
  • **
  • #กิกิ┣▇▇▇═▇▇▇▓►◄▒░▓►◄▒░ ►♥♥
ชื่อตัวละครPONGMANG

เซิร์ฟเวอร์ : สวรรค์

วันและเวลา : วันอาทิตย์ที่ 29 กรกฎาคม เวลา 15.50 น.

ค่ะ

PRGA_.

• **
  • #กิกิ┣▇▇▇═▇▇▇▓►◄▒░▓►◄▒░ ►♥♥
g#041 g#041 ตื่นเต้นกันไหมครับ

ตื่นเต้นค่ะ กลัวมาไม่ทัน (แบบเน็ตหลุด ไฟดับ มีคนชิงเล่นคอมพ์ พ่อใช้งานไรประมาณนี้  g#002)

แมกซิม

• Moderator
  • Full Member
  • คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
ได้อัพเดทตารางให้แล้วนะครับ
เพื่อนๆ ท่านใดยังไม่ได้ลงเวลารีบๆ นะครับ
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้

’ ɐ p u ı ɹ ı ɯ

• **
  • Fear of losing you. ,,
ชื่อตัวละคร :  _-manow-_

เซิร์ฟเวอร์ : สวรรค์

วันและเวลา : วันอาทิตย์ที่ 29 กรกฎาคม เวลา 15.40 น.

‘‘__KISS__ME__’’#♥

• Newbie
  • *
ชื่อตัวละคร : __KISS__ME__

เซิร์ฟเวอร์ : วุ้นสวรรค์

วันและเวลา : วันอาทิตย์ที่ 29 กรกฏาคม 2555 เวลา 15:20

นัดเจอกันตรงไหนของเกมส์อะ  g#002

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

นัดเจอกันตรงไหนของเกมส์อะ  g#002
บ้านไก่จ๊วบ มั้ง  g#004

บ้านเธอก็ได้ ถ้าเธอชวน (ถ้าพ่อดุเราไม่ไปน้า  #038)

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

พวกผมมาก่อนเวลามารอกันหลายคน จนเกินเวลานัดแล้ว จีเอ็มตัวจริงไปไหนหมด  woon_angry

A-B_C

• Newbie
  • *

ชื่อตัวละคร :  ..I..Love..You..

เซิร์ฟเวอร์ : ดาวดึงส์

วันและเวลา : วันอาทิตย์ที่ 5 สิงหาคม เวลา 16.50 น.