GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศผลการคัดเลือกจีเอ็มอาสาขั้นไอยรา รุ่นที่ 3 (รอบแรก)

PRGA_.

• Jr. Member
  • **
  • #กิกิ┣▇▇▇═▇▇▇▓►◄▒░▓►◄▒░ ►♥♥

ผมเอง thaimodify ผมหลุดคัดเลือกมารอบแรกมันไม่ได้ผิดกฏเกมส์หรือข้อห้ามเกมส์อสุรานะ ใครเวลแล้วเจอกัน  g#009

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

สะตอเบอเริ่ม

• **
  • ตอบไม่เยอะ ไม่ได้แปลว่าอ่านน้อย
ผมเอง thaimodify ผมหลุดคัดเลือกมารอบแรกมันไม่ได้ผิดกฏเกมส์หรือข้อห้ามเกมส์อสุรานะ ใครเวลแล้วเจอกัน  g#009

ผมเชียร์คนนี้อ่ะ woon_555
ปลวกเฝ้าสุสาน

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว
หลังจากที่เปิดรับสมัครจีเอ็มอาสาขั้นไอยรา รุ่นที่ 3 มาเป็นเวลา 1 สัปดาห์นั้น มีเพื่อนๆ ที่สนใจและสมัครเข้ามาขอขอบคุณมี่ให้ความสนใจ  ได้เวลาอันสมควรยิ่งแล้ว
ขอประกาศผลจีเอ็มอาสาขั้นไอยรา รุ่นที่ 3 ณ บัดนี้

หมายเหตุ : การตัดสินของทีมงานคัดเลือกจากการกรอกใบสมัครและการเขียนแบบฟอร์ม และเนื้อหาการเขียนเรียงความ

ส่วนการคัดเลือกรอบต่อไป รอติดตามได้เร็วๆ นี้ทางทีมงานจะประกาศให้ทราบอีกที

ขอแสดงความยินดีกับเพื่อนๆ ที่ผ่านการคัดเลือกรอบแรกด้วยครับ

พี่กบ  พี่แจ็ก พี่ดอย พี่กันแดด พี่ฟ้า โอ้ยย มาหมดดด ดาราทั้งนั้น  woon_shock
พี่แอลมาด้วย

secret2

• Newbie
  • *
คนที่ชื่อPONGMANG  ปากเสียมากค่ะพูดดกรูมึงด่าคนอื่นไม่มีเหตุผล แย่งราชินี เกรียนแบทด้วยค่ะ

คนที่ชื่อPONGMANG  ปากเสียมากค่ะพูดดกรูมึงด่าคนอื่นไม่มีเหตุผล แย่งราชินี เกรียนแบทด้วยค่ะ

ไม่ทราบว่าแย่งราชินี กับ เกรียนแบท ผิดกฏข้อไหนครับ อ้างอิงมาให้ดูที

สำหรับพูดกรูพูดมึงด่าคนอื่น อย่ากล่าวหาลอยๆครับ ถ้าหมั่นไส้ก็จับลงบอร์ดเลยครับ จบ

untitled

ไม่ทราบว่าแย่งราชินี กับ เกรียนแบท ผิดกฏข้อไหนครับ อ้างอิงมาให้ดูที

สำหรับพูดกรูพูดมึงด่าคนอื่น อย่ากล่าวหาลอยๆครับ ถ้าหมั่นไส้ก็จับลงบอร์ดเลยครับ จบ

รู้นิสัยมันดีครับ ผมเล่นเหินหาวตัวที่ลายเซนต์นั้นก็เหินหาว

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • แด๊นนนนน

first@lonely

• Full Member
  • ดีมาก็ดีตอบ ร้ายมาก็ร้ายตอบ แค่นั้น!!
ขอบคุณผลประกาศค่ะ
nas_nas , SaKuRaKoo ตัวเธอ2คนมาสมัครทำไม อย่างงี้เราก็ตกรอบสิ

PRGA_.

• **
  • #กิกิ┣▇▇▇═▇▇▇▓►◄▒░▓►◄▒░ ►♥♥

ไม่ทราบว่าไปแย่งรานีตอนไหนหรอค่ะ รานีนี่เราไม่ค่อยไปนะแล้วไม่เคยตีของใครตายด้วย

ส่วนเรื่องคำหยาบอ่ะถ้าอึดอัดลงบอร์ดได้ค่ะ

ส่วนด่าคนอื่นไม่มีเหตุผลส่วนมากจะตัวส้มเพราะเพื่อนสนิทค่ะ

FFiM

หลังจากที่เปิดรับสมัครจีเอ็มอาสาขั้นไอยรา รุ่นที่ 3 มาเป็นเวลา 1 สัปดาห์นั้น มีเพื่อนๆ ที่สนใจและสมัครเข้ามาขอขอบคุณมี่ให้ความสนใจ  ได้เวลาอันสมควรยิ่งแล้ว
ขอประกาศผลจีเอ็มอาสาขั้นไอยรา รุ่นที่ 3 ณ บัดนี้

หมายเหตุ : การตัดสินของทีมงานคัดเลือกจากการกรอกใบสมัครและการเขียนแบบฟอร์ม และเนื้อหาการเขียนเรียงความ

ส่วนการคัดเลือกรอบต่อไป รอติดตามได้เร็วๆ นี้ทางทีมงานจะประกาศให้ทราบอีกที

ขอแสดงความยินดีกับเพื่อนๆ ที่ผ่านการคัดเลือกรอบแรกด้วยครับ

พี่กบ  พี่แจ็ก พี่ดอย พี่กันแดด พี่ฟ้า โอ้ยย มาหมดดด ดาราทั้งนั้น  woon_shock
กันแดดอยู่ไหนหว่าหาไม่เจอ มั่วอะป่าวครับ g#015 g#015

A-B_C

• Newbie
  • *
A-B_C   พมชื่อต่อคัฟรายงานตัว  ฟากตัวพี่ๆๆน้องๆๆทุกคนด้วยน๊าคาฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ woon_bye

❤สาeaมLLห่Jความรัn❤

• SCG
น่าจะมีกระทู้แนะนำตัวมั่งอ่ะ  สวรรค์พอรู้จัก พอรู้นิสัย
แต่เซิร์ฟอื่น รู้จักเป็นแค่บางคน  เผื่อจะได้ออนตัวไปใส่คะแนนครับ

♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥
εїзεїзεїзεїзεїзεїзεїзεїз